[Trực Tiếp] Chém gió Triền Miên - Liên Thông Thuận Tiện !

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi optimus, 29 Tháng tư 2014.

1. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Cầu truyền hình trực tiếp Liên Thông Server tới các thuyền trưởng
    Thân chào các bạn,

Với mong muốn cập những tin tức, hình ảnh... mới nhất, nóng hổi nhất về quá trình tiến hành liên thông các server của Vua Hải Tặc, BQT đã quyết định thiết lập cầu truyền hình tiếp Liên Thông Server tới các thuyền trưởng.

Vào hồi 9h00 ngày 29/04, các server game Vua Hải Tặc sẽ được đóng login để phục vụ cho quá trình liên thông server, thời gian hoàn tất quá trình trên dự kiến sẽ kết thúc vào hòi 18h00 cùng ngày. Chi tiết về danh sách gộp mời các thuyền trưởng xem tại đây.

Nhưng không phải vì vậy mà tất cả các cụm máy chủ nằm trong danh sách liên thông server hôm nay phải đợi tới 18h00 mới có thể đăng nhập vào game bình thường mà rất có thể sẽ có một số cụm máy chủ sẽ hoàn tất quá trình liên thông server sớm hơn dự kiến rất nhiều.
    Để có thể nắm rõ về việc cụm máy chủ mình đang chơi đã hoàn tất quá trình liên thông hay chưa, các bạn vui lòng theo dõi trong topic này.

Đồng thời, cầu truyền hình trực tiếp cũng là nơi giải đáp mọi thắc mắc của các bạn xoay quanh vấn đề liên thông server trong ngày hôm nay.
  2. Yeuchithangban

Yeuchithangban Thành Viên Mới

Quá tuyệt. Em đang định đợi 2pic này để thắc mắc. Em đọc trong bài viết liên thông server đợt 2 tháng 4 , phần hoạt động 4 " khuyến mại nạp thẻ " có ghi:
    · Hoạt động 4:(Nạp thẻ nhận quà lớn)

o Tên hoạt động:Nạp thẻ nhận quà lớn

o Thời gian hoạt động:10h ngày mở server đối dữ liệu đến 10h ngày thứ 7 sau khi mở

o Phạm vi hoạt động:Server đổi dữ liệu tương ứng

o Hướng dẫn hoạt động:Trong thời gian hoạt động, mức nạp thẻ 1 lần của người chơi đạt điều kiện tương ứng, là có thể nhận được quà phản hồi khuyến mãi nạp thẻ lớn. Nạp thẻ nhiều lần có thể nhận được nhiều lần quà đấy!

o Quy tắc hoạt động:

§ Thời gian hoạt động là 10h ngày mở server đối dữ liệu đến 10h ngày thứ 7 sau khi mở;

§ Trong thời gian hoạt động người chơi ở server tương ứng với đối dữ liệu có thể tham gia hoạt động;

§ Trong thời gian hoạt động, mức nạp thẻ 1 lần của người chơi đạt điều kiện tương ứng, là có thể nhận được quà phản hồi khuyến mãi nạp thẻ lớn, phần thưởng sẽ được phát thông qua mail của hệ thống;

§ Các tính quà khuyến mãi:mức nạp thẻ tương ứng với mức khuyến mãi lớn nhất, trừ đi số dư mức nạp thẻ tương ứng với mức đầu tiên rồi lại tính, cho đến khi mức dư không thỏa mãn bất kỳ mức nào thi thôi. VD:nạp 9500, đầu tiên 1 lần mức 5000, sau đó là 1 lần mức 3000, rồi lại 1 lần mức 1000, cuối cùng số dư 500, không thỏa mãn bất kỳ mức nào mới thôi.

Vậy Mod cho em hỏi , thời gian hoạt động 10h ngày mở server đối dữ liệu đến 10h ngày thứ 7 sau khi mở là sao ? Tối nghĩa quá em ko hiểu. Cụ thể là hôm nay, 29/4 hoặc ngày mai 30/4 em nạp thì có được hưởng KM đó ko
  3. chipbom

chipbom Thành Viên Mới

Mod cho mình hỏi là :
    - Câu hỏi tích lũy ra khơi có mất sau khi liên thông k ?
    - Vật phẩm chưa lĩnh trong mail có mất k ?
    - Mỏ tài nguyên có bị mất trong lúc liên thông k ?

Cảm ơn .
  4. optimus

Nghĩa là hệ thống KM sẽ áp dụng cho các sv được gộp. Lịch gộp là 29/4 tức sẽ tính ngày đầu tiên là 29/4. KM tròn 7 ngày tức sẽ tới thứ 3 tuần sau (6/5).
  5. MinhCanh

MinhCanh Thành Viên Mới

help

cho hoi ti minh nap cai the ma ko dc bao sai ma the trong khi thu lai = dien thoai nap vao thi bao da su dung?gui mail yeu cau thi ko dc ko biet lam the nao day mod:emo.s2u.vn_077:
  6. optimus

1. Có
    2. Có
    3. Có.
    4. Bonus : Vật phẩm chưa nhận trong lễ phẩm, hệ thống tích cực, đồ chưa mua lại trong shop cũng sẽ bị reset.
  7. optimus

Bạn có thể thử lại vào 1 lúc khác, có thể là tối. Có thể hiện tại hệ thống đang bị lỗi nho nhỏ gì đó.
  8. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

mất hết nhé :))
  9. MinhCanh

MinhCanh Thành Viên Mới

help

minh bi tu hom 20 den 24 gi do ko nho ro ngay nhung ma thu lai cung da nhieu lan cung ko dc gio tinh sao day ?
  10. Yeuchithangban

Nếu được, mod cho xin 1 vài những lưu ý quan trọng khi liên thông. Ví dụ item trong túi có mất ko, trong rương có mất ko ?
  11. __Kun__

__Kun__ Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

chờ liên thông mãi để làm cái thành tựu leo 200 hạng dt :64:
  12. Yeuchithangban

Vậy tức là trong ngày hôm nay sau khi bảo tri xong em nạp là sẽ được KM đúng ko ?
  13. optimus

OK mod sẽ edit chữ màu lên post 1.
  14. chipbom

chipbom Thành Viên Mới

Thanks mod .

Mình quên mất 1 câu chưa hỏi là lượt chiến đấu đến cùng và TCHQ chưa sử dụng hết có bị mất ko ?
  15. UmiSun

UmiSun Thành Viên Mới

mod cho mình hỏi là cái code gộp sv lấy ở đâu vậy hay nph tự gửi vào mail từng ng ingame
  16. Kotaro

Kotaro Member Tích Cực

Mod cho hỏi phần thưởng phụ bản trong rương chưa nhận có mất k vậy
  17. CaoCao

CaoCao Thành Viên Mới

đợi chờ thời đại mới :) ae đã tích lực HĐ để chào hỏi nhau chưa :16:
  18. CaoCao

CaoCao Thành Viên Mới

lấy ở ngân hàng code đó :v bạn đăng nhập vào mà xem hehe
  19. Se7enRod

Se7enRod Member Tích Cực

về trận doanh ôm mỏ kéo 24 rồi:42:
  20. UmiSun

UmiSun Thành Viên Mới

ok tks b, trc đọc k thấy, giờ thấy rồi :)