VHT [Trực tuyến] SÀN ĐẤU GIÁ - TRÂU SLOW DRINK WATER ĐỤC

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Expendables, 12 Tháng tư 2018.

1. Sora Maestro

Sora Maestro Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

Đúng r. CTV làm gì mạnh đc như gamer. Gamer chửi sấp mặt ra luôn còn CTV phải bảo vệ chính mình nữa ::baffle::
    CaRot thích bài này.
  2. CaRot

CaRot Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri

cũng là người chơi nhưng ko phải 100%, ok (tự hiểu câu này là gì)
    còn t đề nghị rollback mà bảo sợ lỗi thêm rồi họ hên họ vào được game rồi ăn đấu giá ấy, là Gamer 100% thì ko thở ra được câu này đâu!
    Thà lỗi để tất cả ko vào được rồi sửa 1 lần cho dứt điểm đi, bảo trì cho xong đi! Hãy làm cho Gamer chơi với sự thoải mái, tôn trọng và nể phục! Làm cho người khác làm theo mình nhưng nể mình, đấy mới là cái giỏi (chứ ko phải dăm ba câu biện minh rồi đùn đẩy quả bóng đâu)! ;)
    Sora Maestro thích bài này.
  3. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

::baffle:: Biện minh, sao mình phải biện minh, có làm thì có hưởng, lỗi thì lỗi nhiều người dính, gato thì nói cmn ra đi, bày đặt cộng tác viên này cộng tác viên nọ. Nói thẳng luôn k có mấy thằng như mình thì bạn báo lỗi, góp ý kiểu gì ai giúp bạn nói với NPH, ở đây mà khóc nhé. Mà khóc không được thì nghỉ cmn game đi. Mình cũng chỉ thằng làm việc bán thời gian thôi ::boss::. Đôi lúc cũng muốn chửi, nhưng chửi xong rồi thì được cái gì, tiếp xúc lâu r sẽ rõ. Còn công việc của mình làm mod mình vẫn làm tròn trách nhiệm hết sức có thể, giúp member các cmn kiểu rồi. Đếu thông cảm thì thôi, ngồi đấy mà gõ phím
    StrikeBack thích bài này.
  4. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

câu trả lời này có thỏa đáng ko? all sever vẫn bảo trì họ vào được nói họ hên?
  5. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

:pde36: K hên thì là gì, phải nói là cmn quá hên đi. Dù lòng mình vẫn cay lắm. Giờ nó ăn rồi mình làm được gì. Đúng k? Ngồi gato với nhau?? Có chờ thì chờ đền bù gì đó ngon ngon thôi :pde30:
    mrken and PrinceSmile like this.
  6. RoronoaaaZoroo

RoronoaaaZoroo Member Tích Cực

không cần hủy =( chỉ cần thêm 1 ngày
  7. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Rollback lại chắc đéo có gì khó vs ktv, hên ? Lúc trc vụ báu jack 170 ai log acc vào quay cũng đc mấy món báu rồi ktv rollback nhanh CLMN. Sao ko bảo vụ đó ai hên thì đc đi nhỉ ?
    VinCent thích bài này.
  8. Expendables

Báu Jack vẫn sờ sờ đấy, KTV check vào del đi thôi k thấy được trả lại đá nguyên tố à ?? thế hỏi mấy cái đớp rồi how to roll ??
  9. CaRot

Ban đầu thì nói không thể huỷ kq -> đề nghị rollback thì nói muốn lỗi nhiều ko, rồi đổ là họ hên là họ ăn. Công nhận là hên thì ăn nhưng thử đặt vào cảnh bị giải thích bằng câu đó xem, kiểu sếp giao việc rồi quên ko làm or không làm được ko rõ lý do, rồi đứa khác vào nó làm được, đố thở ra được là e quên hay đổ tại hên đấy! Vấn đề ở đây là có muốn làm hay không thôi!
  10. Expendables

Liên quan đến giao việc, nói cái liên quan 1 tý đi =)) đừng vẫn đi rừng nữa. K làm thì bảo là không làm. K làm bảo hên =)) Nghe hay đấy
  11. CaRot

Chung quy lại vẫn ko vẫn ko hiểu vấn đề! :)
  12. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thế áo vs pet ko rã đc à ? Bản vẽ thì việc ghép lại rồi del đền bù nguyên liệu lại như cũ khó lắm à ? Cái này chỉ đc ít người chứ ko phải sll mà khó check nhé
  13. Expendables

Oke =)) my bad
  14. Expendables

Những cái đó có thể làm được, đang bảo những cái hốc vào rồi như pet cưỡi thì how to rollback mà việc đó của NPH k phải mình oke
  15. CaRot

Tất cả đều là dữ liệu và đều có thể rollback, vấn đề có muốn làm hay không chứ không phải nói là không thể rollback hay đổ tại hên. Bạn ko phải là KTV nên đừng nói những gì bạn không biết, không chắc chắn! Trong tg này Gamer nóng nảy thì bạn là ng xoa dịu chứ ko phải nói những điều làm Gamer ức chế thêm!
  16. Expendables

Ức chế =)) xoa dịu kiểu đâm chết người r bảo cứu được ý ::big_smile:: Thế cái vụ báu Jack đã k phải log từng nick để xóa
  17. Expendables

::bad_smelly:: Mà thôi mình chém gió vậy thôi, chứ mình k biết rì đâu. À hi hí
  18. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

:pde2:
  19. Expendables

ĐÃ CẬP NHẬT ĐẤU GIÁ - EM CỦA NGÀY HÔM QUA
  20. Expendables

ĐÃ CÓ THÔNG BÁO ĐỀN BÙ CHO VIỆC ĐẤU GIÁ NHA
    THÔNG TIN => Ở ĐÂY