[Trực tuyến]Vương Giả Chiến mùa 26

Thảo luận trong 'Vương Giả Chiến 26' bắt đầu bởi Expendables, 6 Tháng mười hai 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sda1234d

sda1234d Cao Thủ Forum

tks bro. Woo 3h sáng vị chi là việt kiều :D
  2. Maksimv2

Maksimv2 Member Tích Cực

Xem thằng này bình luận ngứa dái vkl :D
    Có thúng tiền nạp game chắc ngoài đời thành đạt lắm mà xem nó ăn nói kìa. :D
    Shaddoll thích bài này.
  3. zhezoz

zhezoz Member Tích Cực

Mod cái forum này đâu bạn, trưc tuyết VGC thành post chửi lộn à .
  4. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Ẳng tiếp nào vd ttg cụm 7::sure::
  5. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Ô nó tự quote e trước chứ loại này e thèm vào quote nó =))))
  6. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Nói sự thật mà cũng bị top cụm 7 kêu hùa ăn nói tào lao :( So creepy:cat3
    Shaddoll thích bài này.
  7. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

8. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

chuyện là chuyện của người ta? mấy bác cứ xồn xồn lên hùa theo làm cái đ** gì thế? ngta gây lộn ko hòa giải thì thôi. còn bay vào hùa như c** tớp c**. ngta có tiền ngta đập tiền vào. mạnh, vô dịch. easy thế thôi! còn các bác có tiền đừng có khua môi mua mép mà bay vào đập tiền sv mới mà đua mà bem nó sml đi. cứ ngồi hùa theo các kiểu để căng thêm rồi lôi Mod ra. ở cụm cao hơn thì ngồi chờ vả sml rồi lúc đó muốn nói gì nói. có mấy ông ngồi nói ổng cmt ngứa dái mà nhìn mấy ông còn ngứa hơn. ai mạnh, ai giàu, ai sống tốt ở đây ai rành thì biết hết rồi. nói nhiều làm gì. hiểu nhau hết rồi cơ mà? như Lee ấy, ngắn gọn xúc tích dễ hiểu, k vòng vo. nói nhiều chi mệt óc, phí thời gian. còn mấy ông k biết gì cứ hùa theo làm như mình hơn ngta hay tốt hơn vậy. ai chả có mặt tối mặt sáng. ko bênh vực ai cả nhưng mấy ông nên thôi cái trò hùa theo này đi. chí ít cũng giúp cho cuộc tranh luận này ngừng lại chứ ở đó mà bơm dầu vào. trong khi đó chả ra gì khi mà k hòa giải đc, mà cào phím thì hay, cho thêm xôm à?
    JanManHyo and LeeNaNa like this.
  9. Shaddoll

Tiền sử ac cũ VuaBom vd cụm 6 h là ac vất cụm 5 vài người như tên này hiểu
    Còn đúng là chỉ có đập tiền vào mới xử dc::look_down::
  10. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

tôi biết cái đấy. nhưng k có lửa làm sao có khói? cái nào đúng thì nói. sai thì thôi. dù gì cũng ko phải chuyện của mình. k cần lo. chuyện mình lo chưa xong nữa mà. lo chi chuyện bao đồng. chuyện gì qua rồi cho qua đi. quá khứ ai chẳng có. máu trẻ trâu thì thằng nào cũng có trong người. nó chưa lên thôi. việc của người ngoài là hòa giải. mà k đc thì cũng đừng làm căng thêm. ngưng tranh luận về vấn đề này đi. sống sao thì ai biết thì tự biết. cần gì thể hiện mà nói năng thêm nữa. Ngưng nhé.
    JanManHyo and Shaddoll like this.
  11. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Cố lên sắp đc 100 trang dồi
  12. Shaddoll

13. Mashu Kyrielight

Mashu Kyrielight Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

em thấy nó bảo chấp a 1 hít kìa a =)) ghê vãi lồng
  14. Hal94

Hal94 Thành Viên Mới

15. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

A sợ quá k dám quote luôn mà
  16. sda1234d

sda1234d Cao Thủ Forum

CÓ AI CHO MÌNH HỎI. MIỄN GIẢM ST CỦA BROOKS CÓ GIẢM DC DAMG XOÁY KHÔNG VẬY NHỈ
  17. sda1234d

sda1234d Cao Thủ Forum

@VuNoB52 NUDE HẾT CHO A.E CỤM 7 NHỜ VỚI
  18. VuNoB52

VuNoB52 Member Chính Thức

Thằng này việc của mày là, tao với 374 gây chjyeenj việc của mấy thứ rẻ rách như mày nhẩy vô ah, ai đụng chạm gì đến mày ngứa mồm hay nở mồm long móng, ra viện thú y nhé, hay làm dịch vụ sủa hùa tbeo + sủa thuê, phí nhiêu a ném cbo ít ra đường sủa thêm, tiền a ko thiếu quan trọng phải sủa cho giống a bo thêm nhé
  19. VuNoB52

VuNoB52 Member Chính Thức

Ac VuaBom thì quán quân VGC 1 mùa và vô số lần Á quân và các vòng trong nhé, còn việc nó h phế thì chấp nhận, vào dịp này cuối năm ngoái ta có việc riền gia đình và bận nên ko chơi để đó nhé, sau 6 đến 8 tháng quay lại up ít OG và vẫn đc Á quân VGC cụm 6 nhé, Vì gặp thằng Blu..... gì đó bá voãi hồn nghe nó nó cũng cụm 7 bá quà h xúng cụm 5 hay 4 gì đó, Tao ko biết sau nhưng Cụm 6 ta off quá lâu quay lại vẫn bá nhé, lý do ko chơi nữa vứt acc đó, thì ra thích thôi, thằng e nó dủ chơi seve mới, còn ko Acc Vuabom ta đầu tư thêm thì h Vẫn trùm Cụm 5 nhé dù xúng cụm, nến những thằng rẻ rách như mày éo pải phán nhé, tính ra acc đó h ai chơi ta cũng méo biết tính ra bỏ 1 năm rồi
  20. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Giải này kết thúc rồi, mn stop đi, ko đả kích nhau nữa nha !
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.