Tuần san Vua Hải Tặc số 30

Thảo luận trong 'Tuần San VHT' bắt đầu bởi Onepie, 8 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
  1. Zoro_Kun

Zoro_Kun Thành Viên Mới

Hình như bộ thời trang theo movie Strong World thì phải, mà sao riêng bộ của kiếm sĩ lại thuộc movie Z:33:?
  2. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Nhìn thì giống trang phục thường mặc của các đồng đội Mũ Rơm hơn, có điều mình ko biết Nhạc Công là bộ của ai cả :D
  3. Knjght

Knjght Thành Viên Mới

thế đếc nào mk thấy bộ kiếm sĩ mặc vào na ná Ivan :30::30::30:
  4. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

qq

Marco nộ MC aoe ,hồi phục sm bản thân và đồng đội :41:
    thòi trang mới đẹp quá, tuy mình chưa có cái thời trang nào :17:
  5. Mavis FT

Mavis FT Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

Trả lời

Chiến sĩ- luffy
    Xạ thủ-zoro
    Hoa tiêu-nami
    Kiếm sĩ-Robin
    Pháp sư-Choper
    Nhạc công-Sanji
    Choppermannnn and (deleted user) like this.
  6. vuahaitac

vuahaitac Thành Viên Mới

thời trang này có ở HĐ nào vậy
    HĐ đào vàng hay vòng quay thế
  7. optimus

hoạt động đào vàng Marine Ford nhé
  8. lithoongdom

lithoongdom Thành Viên Mới

mod ơi macro là tướng DV hay thế nào vậy chỉ thick tướng thoai , áo thì ko quan tâm vì sẽ chả bao h chạm đc
  9. oBurinS14

oBurinS14 Member Tích Cực

ko hiểu sao char nào cũng đẹp mà nhìn char họa sĩ nhìn phát buồn , chơi suốt đến giờ thấy mỗi char tiệc bơi của họa sĩ là thấy đc còn lại nhìn phát chán ai cùng quan điểm like nào :50:
  10. vuahaitac

vuahaitac Thành Viên Mới

khi nào mới có chức năng pet phụ thế mod
  11. imasuperstAr

imasuperstAr Thành Viên Mới

+ Áo đẹp nhất của bộ thời trang này: Triệu Hồi Sư
    + Áo xấu: Cả bọn còn lại -_-
    chà chà kiểu này chả dám quay cho con xạ thủ của mình luôn, nhìn nó mặc đồ Zổ mà mất hết cả cảm tình :45:
  12. optimus

Update phiên bản tháng sau nhé bạn.
  13. mitsujiro

mitsujiro Thành Viên Mới

quay ra thì tách ra ép vô bộ đang mặc mà xài,bác còn mong chả quay ra nữa chứ...sợ bác thật:69::69:
  14. vuahaitac

vuahaitac Thành Viên Mới

không biết khi nào lại up nhỉ
    mà con pet phụ hồn ma thỳ kiếm ở HĐ hay cho kết hợp 2 pet với nhau sẽ có hay như nào mod giải thích giùm
  15. imasuperstAr

imasuperstAr Thành Viên Mới

mình có áo croc rồi đẹp nên k phải thèm thêm bác ah :emo.s2u.vn_005:
    chỉ có điều mong ước có 1 con bacura hay gì đó chơi là dc ròi -_-..vẫn sài Oars..nghe mod bảo có event outgame mua pet mà chả biết bao giờ :emo.s2u.vn_053:
  16. LHP_Duy

LHP_Duy Thành Viên Mới

Thắc mắc vị trí top

Xin lỗi mod... nhưng em thấy rất lạ "TOP 1 SV có phải là người của Game5 không".
    Vì em thấy các bạn top 2 3 sv dù có đua max cầu vs HĐ thế nào cũng không lại, vị trí Top 1 lên rất nhanh (như hack).. những sv em chơi toàn thấy tình trạng như thế... và cuộc hội thoại vs thuyền trưởng như trong tuân san có phải là Top 1 SV thực sự không... mong mod sau này có phỏng vấn, cho AE xin tấm hình TOP 1 SV để AE ngưỡng mộ và an tâm, toàn tâm toàn ý chơi...
    thank mod lắng nghe...
    s2huong and (deleted user) like this.
  17. mrusopp

mrusopp Thành Viên Mới

Thật lòng mình không hiểu bạn đang nghĩ gì.. thi thoảng lướt qua cái diễn đàn vui vẻ chơi game. quay đi quay lại toàn thấy gato.. hết người này rồi đến người nọ.. nếu như cảm thấy không phục có thể xin nhà phát hành sv mới phần thưởng như thế mình đua với nhau... nếu vẫn cảm thấy mình là người game 5 thì lập topic kiến nghị các Mod xem xét lại đi..
    Mới cố gắng tranh đua cái top1 thôi mà đã người game5 thế này thế nó... nếu s119 mà được tham gia VGC xong t vô địch chắc cho t làm nhà phát hành game5 quá..

Ps: cảm ơn Mod vì đã cho mình lên báo ^^.
    Nếu các bạn vẫn còn nghi ngờ thì cứ kiện cáo đi.. Mình cũng chẳng ngại tiết lộ số tiền mình đã nạp đâu..ok??
  18. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Đây chỉ là phỏng vấn người chơi qua game. Đội ngũ mod phụ trách ts chỉ lập 1 acc phụ và pmm người chơi đứng vị trí thứ 1 thôi. Nên ko thể có hình ảnh đc. Nhưng yên tâm sau này trao giải nhận ipad thì chắc chắn sẽ có trên trang chủ thôi.
    Còn thắc mắc vì sao lại lên như vậy bạn có thể để lại câu hỏi ở topic trực tuyến dua top s119 mod Vic sẽ giải đáp cho bạn.
  19. LHP_Duy

LHP_Duy Thành Viên Mới

Thanks

cảm ơn sự trả lợi dễ hiểu của bạn :))
  20. S2Devil

S2Devil Member Tích Cực Tân Hải Tặc

:3

Tại sao Kiếm sĩ có cây kiếm to đùng mà không cho mặc bộ Zoro???:66::66::emo.s2u.vn_004:
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.