Vài ý kiến về VADC mùa 3

Thảo luận trong 'Vượt Ải Đại Chiến' bắt đầu bởi Taurusaz, 7 Tháng mười 2014.

1. Taurusaz

Taurusaz Thành Viên Mới

Mình thật sự có vài ý kiến và mong mod có thể bỏ chút thời gian trả lời dùm mình :
    1- Rõ ràng event mùa 3 có cái được và không được so với event mùa 2. Được ở đây là toàn bộ thành viên có thể tham gia event chụp ảnh để lấy code ngon lành và trong top 20 cũng được giải, không được ở đây là event dành cho top quá ít. Nhìn lại event mùa thứ 2 mà rõ ai không có mong muốn dành lấy hạng 1. Đây là cái nhìn khách quan của mình, bạn nào ném đá rõ là không có suy nghĩ gì cho các top VADC cả. Thật sự công sức đua dành lấy top 1 không ít đâu.
    2- Mùa này các mod bỏ bê cái box TRỰC TUYẾN vượt ải đại chiến quá. Nhớ mùa trước Forum lúc nào cũng sôi động, mod cập nhật tin tức các cụm 1 ngày 02 lần, hào hứng khí thế vượt ải. Mùa này 2 ngày rồi không thấy mod đâu cả. Tình hình các cụm ai đang ải cao nhất không ai biết, bạn nào ở cụm nhiệt tình thì post lên nắm tình hình.
    3- Vấn đề không phải do Mod, nhưng game dạo này rất hay lỗi. Từ các lỗi do NPH như không vào được Tranh Bá trên biển, chậm VADC rồi cho đến game đăng nhập không thấy gì. Thật sự khiến các gamer càng nản. Rõ ràng là VHT càng ngày càng đi xuống.
  2. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

event lần này cho top vẫn là vàng ... abcxyz như các mùa trước mà , suy cho cùng cũng chỉ là phần thưởng khích lệ thôi
  3. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

sôi động là phải ngày cuối mới sôi động nhé, mấy ngày đầu thì chỉ có khí thế đoàn kết thôi, ngày cuối là phải giết nhau :D
  4. chandler_bing

chandler_bing Member Tích Cực

ko liên quan nhưng,có ae nào được code chưa,mod hứa phát trong ngày mà im re quá :mad::mad::mad::mad:
  5. hungtrang0890

hungtrang0890 Member Tích Cực

ko riêng gì VA mà dạo này các mod ít tương tác hẳn với gamer , đặc biệt từ sau khi mod nuns thăng chức bàn giao lại địa bàn, mod op thì nghe đâu có bạn trai ,còn mod dondo thì bị anti nhiều quá =))
  6. hungtrang0890

hungtrang0890 Member Tích Cực

và thú thật VA lần này kém sức hút thật ,các nhân tài mùa trước mất cả :D:D
  7. NtVictory

NtVictory Thành Viên Mới

Cảm ơn ý kiến của bạn .. Mọi việc đều có nguyên do và hiện các Mod đã trở lại hoạt động bình thường để cập nhật tin tức nóng hổi cho các bạn :D.
    Last edited: 8 Tháng mười 2014
  8. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Về vấn đề event mình chia sẻ như sau: Việc tổ chức event tiêu chí đầu tiên là vui vẻ, động viên anh em lên diễn đàn cho sôi nổi. Điều thứ 2 là mỗi lần tổ chức event đội ngũ mod đều phải xin và giá trị phần thưởng sẽ tùy thời điểm.
    Còn về trực tuyến các mod sẽ rút kinh nghiệm và sẽ đưa nó trở lại quỹ đạo. Cảm ơn bạn đã chia sẻ và đống góp xây dựng diễn đàn.