TTPB Vấn đề "Boss Các loại" và "GỌP GỌP" Sever Ẩu

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi EmLaConGAi, 8 Tháng mười hai 2016.

1. HixMax

HixMax Thành Viên Mới

Chơi game này hơn nhau đường dài mình chia sẽ 1 số kinh ngiệm của mình cho AE bình Dân và nông dân
    Mới chơi 2 ngày là 7x nên item 5x tạm thời bỏ qua 1 bên lên 70 mang thẳng 7x
    Xong 7x không nên úp vàng (- máy bác đô la thần công ) típ tục công việc để dành úp đồ 80 đỏ
    Item công 8x? có cũng tốt mà không có thì có thể kiếm 7x Vàng mang vì nó chỉ thua kém 8x đỏ 1 phần rất nhỏ
    Phụ Bản cố gắng đi 200% và nhớ mua x2
    KC khóa trước hết hãy dùng để mở full Túi và rương tạo cảm giác thoải mái và LC lên vùn vụt
    Hãy tích và để dành úp các bậc theo Event
    Nhiều người kêu sever toàn đại gia nên chơi không đc nhưng nếu bạn là người tâm huyết tần lớp nông dân thì sever đại gia mới là nơi lý tưởng Đại gia có KC nhưng thíu vàng và nguyên liệu.
    Bạn cầy ruộng = cách tạo 7-10 con trâu săn vàng bán lại cho họ Và phải biết cách điều chính giá cả
    Ví dụ như tôi chơi S10 Vip 6 đc 2,6M lc nhiều bạn thắc mắc là hách à? Nhưng đơn giản vì tôi cầy vàng và tôi là người quyết định giá cả của Sever đó Vàng trước khi gộp sever tôi nâng lên đến 2700-3000kc= 1M vàng 1 ngày treo 10 acc là bạn đã có trên dưới 1M vàng tức 3k kc để tiêu sài
    Nhiều bạn thích chơi ở sever bình dân vì dễ có top với có máu mặc dù không nộp nhiều bạn đang sai lầm lớn nhất là khi liên thông vs sever mạnh coi như là bạn sẽ mất trắng boss các loại Hộ tống Thu khoáng thậm chí PK Train
    dẫn đến sever ghĩ dần và trở thành sever chết
    Gộp sever thì Game này khá là chuẩn rồi về mặc cân = LC của các sever. Có hiện tượng là Các sever nhỏ yếu Hỏi tại sao lại gộp vs Sever mạnh sao chơi Họ Ngu rất Ngu vì gộp vs Sever mạnh họ sẽ có nhiều điều kiện để đánh vs cụm khác Sever gộp là đồng minh chứ không phải địch còn không biết hội nhập thì sẽ bị đào thải
  2. beosmile

beosmile Độc Cô Cầu Bại Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Chia sẻ rất hay :pde87: mình mà có máy ngon cũng cày nhìu acc rùi ;;). Vàng giờ ai cũng thíu
  3. huzzyboy

huzzyboy Thành Viên Mới

Gộp chiến cái méo gì mod não ko mà để sv 77 đánh thành chiến liên sv với s55 muốn bọn tui nghỉ luôn thì có
  4. huzzyboy

huzzyboy Thành Viên Mới

mày vào mà đánh! nói thì hay!! cách 22sv đánh = niềm tin ak?
    cả sv dc 4 thang 8x đánh full 8x @@ méo hiểu mày có não ko
  5. huzzyboy

huzzyboy Thành Viên Mới

mod muốn s77 thành sv chết hay sao mà cho chiến thành lien sv vs s55 @@ mod có não ko đấy!!!
  6. huzzyboy

huzzyboy Thành Viên Mới

đưng nghe xui dại lên đồ thời trang ko up dc
    mua than cách vua re vừa up dc