NRT Vấn đề dùng puffin để chơi game cửu vĩ 568 trên điện thoại androi

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Lino113, 17 Tháng tám 2017.

1. Lino113

Lino113 Member Chính Thức

Sau khi tải puffin và chơi game mình thấy game rất hao 3g mình vừa đk 3g thì 4 ngày sau hết và hao pin ae tư vấn mình có nên dùg 3g chơi game ko hay có wifi hả chơi
  2. ShinShinAee

ShinShinAee Member Chính Thức

Mình thì thấy 3g chả hao mấy, còn hao pin hay ko thì là do điện thoại bạn xịn hay ko thôi, máy yếu sẽ rất lag. Nếu có wifi thì nên xài đỡ tốn dung lượng vs pin hơn ::band::
  3. Hollow

Hollow Cao Thủ Forum Moderator Cộng Tác Viên 568Play Người Hướng Dẫn - Naruto

sắm sim 4g or lắp wifi
  4. Lino113

Lino113 Member Chính Thức

Ông sài mạg j 3g tháng bnhiu tiền
  5. ShinShinAee

Thỉnh thoảng mình mới chơi = đt thôi, mình hay đăng ký gói 1G 5k/ngày toàn xài đc ~300MB thôi
  6. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

thấy chơi 3g mobi có hao lắm đâu ta onl cả 30p boss mà tốn có 10mb
  7. ChenSiAiYun

ChenSiAiYun Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

mình sài oppo r7fs sau khi tải puffin về chơi game. sau 1 ngày mình éo dùng puffin để chơi game nữa
    chỉ dùng để ol 4r
  8. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

thì cái đó kẹt lắm mới xài thôi mẹ già
  9. ChenSiAiYun

ChenSiAiYun Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song

laptop t hư ổ cứng nên chạy game rất lag. :))) đt thì sài con philips cùi, 2 ngày trc mua oppo về sài săn chơi game, ai dè như shjt
  10. KissMax

ko biết đt sau chứ iphone thấy tuyệt vời khi onl:pde36:
  11. ChenSiAiYun

ip sài k thích lắm
  12. KissMax

:b
  13. ChenSiAiYun

bạn mình toàn sài hđh annroi :)))) chơi ip 1 mình chắc bùn chết mất
  14. ShinShinAee

À cái này là tính cả lướt web, fb xem video nữa :))