VHT [VGC] phá cách quá bựa

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi davidsida, 22 Tháng sáu 2016.

1. JustAkashi

JustAkashi Member Tích Cực Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tân Tinh Đại Hải Trình

TQ họ chơi main TC bác ei, e ko biết chứ tìm 1 vài sv thì ko thấy ai lấy Ray làm dame chính cả, hơn nữa việc đưa Ace vào trận hình khá mạo hiểm =))))
  2. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

hồi trước joker có đăng 1 chiến báo bên TQ ray với ace bạn ạ ::bad_smelly:: đi IPD thì phải nhé
  3. JustAkashi

hình như e có xem qua rồi thì phải, nhưng thấy mn bảo chỉ hợp vs đi phụ bản
  4. Dark Magician

Dark Magician Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

không có tiền sao chơi kiểu này được :cat0
  5. M.T.P

M.T.P Member Tích Cực Wanted 16.000.000 Beri

Nếu có 4 OD, 3 tt,1 TL 10 chơi ACE, main TC, ray, thì khả nay quét sạch team trong 2 turn ngon lành nhỉ
  6. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

sao k thấy nhỉ đó là đi map main TC kết hợp thôi chứ Ace chưa bh nhé:pde53:
  7. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

nhìn thì thấy dame neko với Jin lần 2 đều bỏ qua phòng nhỉ theo kn chơi main giật neko thì tẩy nhiều NN vào thì phải khả năng st cao hơn hẳn :^)
  8. JustAkashi

tẩy thiên phú cao sẽ tăng dame cháy nhiều nhất, sau đó là NN
  9. ShutDown

ShutDown Member Tích Cực Công Hội Pirate.S2

10. Liễu YY

Liễu YY Member Tích Cực

nhà nghèo k chơi được cái này:)
  11. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Mình thấy r mình mới nói bạn ạ :) lần sau không biết đừng nói cop này cop nọ ngứa mắt lắm :)
  12. toilasmoker

toilasmoker Member Chính Thức