[VHT và tôi] CoiUB S3

Thảo luận trong 'Vua Hải Tặc Trong Tôi' bắt đầu bởi CoiUB S3, 28 Tháng một 2017.

1. CoiUB S3

CoiUB S3 Member Tích Cực

Xin chào mọi người! Đầu xuân năm mới chúc mọi người sức khoẻ nhiều thành công trong cuộc sống lẫn trong game nhé. Đêm giao thừa ko ngủ đc lần mò vào diễn đàn đọc bài của anh lee thấy hay quá nên viết ra đây tâm sự những ngày đầu chơi game. Thực ra trc h mình ko có xem hay đọc OP. Cũng mê truyện tranh lắm nhưng cầm vào quyển OP thì ... Vẽ xấu vãi lone đéo nhìn đc hình j ra hình j nên thôi. Chỉ nghe bọn bạn nó kể có thằng người cao su j j đó. Mình có thằng bạn thân, nó thì mê OP lắm. Đợt game sắp ra mắt thì nó hóng lắm. Cứ khoe rồi kể thế là hôm ra game cũng trực chờ để vào nhanh cày lv chủ yếu là để hơn thua với nó. Nhưng cuối cùng mình chơi bên s3 còn nó s6 dizz =)). Mới đầu chơi game cũng bỡ ngỡ vì ko biết cố truyện ra sao nhận vật thế nào. Cũng ko biết nhẫn trượng để làm j. Đọc kỹ năng chả hiểu mẹ j. Mãi sau hỏi đc thì mới biết ma công thì đánh ma khí... Thế là cường hoá max luôn đánh con sayno nó khoẻ vcl. Cái khái niệm buff cũng học từ game này mà ra. Mà đm mới chơi ức chế nhất cái khoản lực HĐ. Mới đầu đi map dễ đi vèo cái xong mà đéo có lực HĐ. Thế là nạp tiền vào. Cứ 20 vàng 1 phát. Đợt đó vừa thi xong đại học. Tiền cũng ko có nhiều nên nạp cũng ít. Nhớ đợt hot mr1. Mấy ông trong xóm ai mà có là mặt vênh lên. Thế là nạp 50k vào hội đàm. Mất có 200v là ra. Thơm đéo chịu đc. Rồi về khoản cuốc ngọc. Tích beri 1 tuần trời xong cuốc mà đéo ra cái viên 6 sao nào. Nhớ đợt đó s3 có lienhi, đạika, motmat, houseman thì phải. Đéo biết có phải kích cầu ko mà đến h vẫn ám ảnh "đạika" ngọc viên nào viên nấy max 60%. Lv vượt cả chục cấp mà ngày đó làm j có vòng quay exp. Hắn ấy bảo mỗi ngày anh tiêu 10k vàng mình sợ vl :'( mà đại gia đéo j xin cái top 1 đấu trg cũng vòi bố mày cái thẻ 20k. Thằng nó rách! rồi vào đại học. Cô dì chú bác thưởng cũng nhiều. Cầm 5 triệu 1 mình 1 phòng trên HN cũng là lúc enel hot. Nạp vào quay nghĩ bụng chắc mấy trăm là ra ai dè 5 triệu nó đi nhanh quá. Vẫn nhớ hôm đó dậy từ 4h sáng quay ra cái hét ầm cả cái xóm trọ luôn. Rồi bao nhiêu tiền toàn xin thêm nạp hết vào game. Rồi đến thời của kaku. Lúc đó mình vip 8. Đọc đc lên vip 9 mở free hộ đàm. Vay mượn khắp nơi nạp lên vip 9 thì nó đập vào mặt phải mở mất 10k nữa. Cái dizzz! Bán ac cf mở! Cái cảm giác quay hội đàm đéo mất vàng nó phê.... Cố mãi cũng đc top 5 thời bấy h. Ngang ngửa với ông houseman. Nhưng vì ko đọc OP + việc gộp sv nên tụt xuống gần top 10 nên chán. Bỏ game cho thằng bạn chơi. Chắc phải bỏ đc 4 năm thì vào 1 hôm mát zời mình vào 1 sv mới. Thì thấy mình vip 9. Ôi đm nó ko rs lại vip. Thế là nghĩ bụng hay là h chơi sv mới nạp 1 tr vào mở free hội đàm lấy mr1, enel, kaku là đc top 1 cho oai. Và mình lại trở lại ở s250. Nhưng đời đéo như mơ. Bọn nó up mỗi 1 thằng main với cá mập nó chém tan nát đội hình của mình. Máu chó lại nổi lên nhưng h thằng sv năm 5 tiền cũng sung hơn 4 năm về trc nên cũng lên đc top 1 =)) cũng có tên lửa như ai. Và từ đó cả ngày onl game và xem OP. TRuyện thì thôi. Cho cũng đéo đọc. Game này cho mình rất nhiều kỷ niệm cũng như những người bạn trong công hội ở s3 mà h đéo biết còn sống hay đã chết cũng như đem đến cho mình niềm đam mê OP. Chắc có mỗi mình mình là từ game mới tìm hiểu về OP như mình! Cảm ơn Vua Hải Tặc!
    Shaddoll, Hde2000 and NamCao like this.
  2. Sabo95

Sabo95 Member Chính Thức