[ VHT và Tôi ] Lee

Thảo luận trong 'Vua Hải Tặc Trong Tôi' bắt đầu bởi LeeNaNa, 20 Tháng một 2017.

1. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

đây là chuyên mục kể lể về bản thân chứ k phải là tham dự để lấy giải thưởng đâu nhé =)))
    mà có thì càng tốt , cái méo gì miễn phí sài cũng ngon mà .

Mình chơi game này từ cái ngày đầu tiên mới mở sever luôn , muốn chơi sv 1 nhưng click cả tiếng đéo vào đc , cay cú quá nên cứ click đc vào sv nào thì chơi sv đấy =))). Tên hồi đầu định đặt là MonkeyLuffy , mà thế lòn nào viết nhầm thành MoneyLuffy =))).
    kỉ niệm hồi đầu là nạp tiền để hội đàm lấy Enel , lúc đấy ai mà có enel xác định bá cmn luôn còn gì nữa , thế là nạp 200k để quay Enel cho nó khệnh . hihi
    chơi đc vài tháng thì nó chập sv + với việc bị ban vĩnh viễn trog 4rum vì đóng góp ý đâm ra chán con mẹ nó luôn --> bỏ game ( lúc ấy mới vip 8 thôi ) .
    chơi lại vào đầu năm 2015 , thời kì đang chán đời vì ny bị chết ( à đm nhầm , nó yêu ng khác :))) ) thế là vào mail thấy bọn mặt lòn game 5 nó gửi thư mời chơi lại game . nhân dịp đang buồn đag chán thế là chơi nghịch đỡ buồn . và bắt đầu tái nghiện từ đây...
    chơi lại thì có biết clg đâu , ngơ ngơ như bò đội si lít + thêm việc trái múi giờ , k tham gia đc hoạt động gì và cũng đéo có ai để nc nhưng vẫn nạp vài trăm k mỗi tuần để ăn mấy mốc đầu phản hồi với lễ bao với mục đích lấy ba lô vải + chìa khóa để mở rộng hòm đồ =))) .
    vào 1 ngày đẹp trời k phải đi làm và ol game thì gặp thằng mặt lon chơi cùng sv từ ngày xưa , hồi ấy mới có 900k lc ( lúc chơi lại có 700k thôi ) nó thì 1m7 lc , top thì 2m5 thì phải .
    mình nói " tao mà k nghỉ game 2 năm thì mày có tuổi lòn mà tinh tướng nhé con" thế là nó bảo " bố nghỉ 2 năm đợi mày nhé " đm thế có cay k :-j.
    chỉ 1 tháng sau đã đánh nó sml và nó bảo tao chơi 3 năm r , chán lắm r, mày lấy acc tao mà chơi .,... ơ cái đ*t con mẹ nhà nó thế có điên k cơ chứ .
    vậy là tiếp tục lủi thủi chơi 1 mình vào lúc đêm của VN , điển hình cho sự ngu dốt phải trả giá = tiền mặt là thấy chúng nó chơi Akainu và nộ phê lòi . trog khi công huân của mình chưa có tí nào vì đéo đi bắn tàu đc . vậy là ngày lòn nào cũng cống hiến max vàng vào công hội với mục đích đổi lấy công huân + với việc tiêu 10k để lấy 1k công huân ở mục tích lũy tiêu vàng . ròng rã 3 tháng trời tiêu cả đống tiền mới lấy đc thằng Akainu , mỗi tội lúc ấy nó hết mẹ thời rồi . đ*t mẹ vui vkl , thế là đéo dùng 1 ngày nào cho đến giờ :-j.
    bắt đầu nạp tiền nhiều từ đợt hay nc với thằng súc vật @Zet và nó giúp mình lấy quả tên lửa với mức giá 21m , đm nó cống sạch sẽ toàn bộ gia sản rác + vàng trên ng luôn , trog khi thằng top 2 có 4m :) biết chơi vkl ... và mình đc mệnh danh kích cầu đc cả sever truyền tụng thời kì đó . bởi vì 1 thằng đéo có tên tuổi ( đm toàn chơi đêm thì đéo ai biết ) tự nhiên vọt sáng như 1 ngôi sao , wanted nào cũng >60k và đỉnh điểm nhất là 98888 thì phải =))). nghe giang hồ đồn chúng nó còn chửi mình và kêu là đm từ ngày có thằng Lee đéo đc lọt vào top 3 wanted luôn , mùa nào cũng cao ngất trời . hihi , giảm giá nào chẳng mua hải hồn , điểm chiêu mộ , trái + vân vân và mây mây =))) . à hồi đấy là thời kì nạp nhiều nhất của mình , tuần nào ít nhất là 6m ...
    mỗi sự kiện có vòng quay ngoài trang chủ thì mình đc cả vài chục bộ code =))) , ai xin cũng cho hết , card đt dưới 50k thì đứa nào quay đc thì đc phép ăn , trên 50k thì để lại . " acc như phò , ai cũng biết pass " =)))
    xin lỗi a OTAN , trc e chơi tôm cua cá acc a lên 6 triệu điểm r nhưng e muốn lên 10 triệu và tạch hết về 0 ...
    đm dài dòng vkl , có viết 3 ngày 3 đêm nữa cũng đéo hết chuyện . cho nên sẽ viết vài cái chính nữa thôi nhé ...
    + đm ôn dịch , đm game 5 đéo cho bố mở đc ôn dịch , lần lòn cũng mở 10>20 quả mà đéo ra . đm bực vkl ra , full 3 trang kho toàn là hoa quả , tinh hoa ác quỷ chắc phải đến 3 triệu là ít ... cuối cùng trời cũng k phụ lòng ng , r cũng mở ra đc nhưng lúc ấy chán game con cụ nó r còn đâu =)))
    những cái nhất mình có đc :
    có sư tử vàng đầu tiên của cụm 1 với mức giá 23456 =)))
    chắc full thú cưỡi thuộc dạng đầu tiên của các sever ấy
    báu vật thì chắc phải có 7 8 bộ 150 160
    phần thì mua nhầm , phần thì quay đc . cứ mỗi lần vòng quay hay event gì thì cũng quay ít nhất 25k vàng trở lên @@
    max 4 mục trog viện nghiên cứu .
    1 trog những ng có Rayleigh đầu tiên all sever
    chắc vip 8 g568 đầu tiên luôn =))) vì đợt này các top nghỉ nạp hết r sau um xùm kích cầu r đến game sập , mình thì vẫn nạp ăn OG + phản hồi đều như vắt chanh nhưng vẫn luôn nói là free lâu r =))) mới ngưng nạp cách đây 2 3 tháng thôi .

dài dòng mệt mỏi vl ra r, đéo muốn kể nữa
    có vài lời tâm sự với mọi ng như này :
    mình hâm mộ One piece đến nay cũng 16 17 năm r , cho nên mình rất thích cái game này . thực sự nếu nó vẫn tiếp tục phát triển đc thì tốt , mình sẽ vẫn giữ tâm huyết như ngày nào. mọi ng chơi game đều là giải trí và vui vẻ thôi , ai có tiền thì nạp nhiều, có ít nạp ít . mình cũng k có nhiều tiền cho nên cũng chỉ nạp vì ham mê vậy thôi .
    mình thì cũng nghỉ game r , lâu lâu vào thôi, vì game cũng k có gì mới , mọi thứ cũng gần như max cả r . danh hiệu lớn nhỏ có hết . và k còn động lực phấn đấu nữa ...
    mình chưa bao giờ mag việc là top trog sever hay top trog game để mang ra so sánh vs ng khác , mọi thứ đều là ảo nhưng mình vẫn đc nhiều ng tôn trọng khiến mình cảm thấy khá vui . " đứa nào tôn trọng a thì nhớ like nhé , đừng để a phải chửi :))) "
    cảm ơn các bạn đã chú ý đến bài viết này , bởi vì nó quá dài và mình đéo mong bạn nào rảnh rỗi để đọc hết đâu =))).
    thôi thì năm hết tết đến mình xin chúc :
    các bạn nam HAY AN MAU LON, còn các bạn nữ thì LON XINH NHU HOA.
    chúc các bạn FA sớm có gấu , còn bạn nào đag có gấu thì sớm bỏ gấu để yêu ng mới nhé ...
    Qo, Kollerlee, Special and 40 others like this.
  2. Trần Huy Hoàng

Trần Huy Hoàng Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri

còn 5 củ 9 chưa quy đổi kìa <3
    LeeNaNa thích bài này.
  3. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

5k9
  4. LeeNaNa

bonus cho ae hình ảnh của ng hiền lành , thân thiện nhất thế gian =)))
    Rose, Tanuki, YumyKiddy and 2 others like this.
  5. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

:pde53:
    LeeNaNa thích bài này.
  6. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Khoe lap trá hình à Lee .
    LeeNaNa thích bài này.
  7. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

8. LeeNaNa

Lee khoe lap lâu r mà =)))
  9. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Nút dis liek đâu :)
    LeeNaNa thích bài này.
  10. The Unforgiven

The Unforgiven Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

chẵng lẻ phải dislike, like xong nhìn câu đừng để a chửi, mún dislike v l a nhỉ =)))))z
    LeeNaNa thích bài này.
  11. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

12. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

13. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

đời, chơi 4 năm mở không biết bao nhiêu lần túi trái, hôm qua chày cối làm túi nữa, ra ôn dịch Fake, game nó đối đãi với người gắn bó như thế đấy :pde7: có lẽ đến lúc nghỉ game cũng chả biết mùi ôn dịch là gì :(
    LeeNaNa thích bài này.
  14. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

hay:pde79: bài viết rất hay
    LeeNaNa thích bài này.
  15. Yeahhhh

Yeahhhh Member Tích Cực

Tôn trọng nhưng méo thích like trên này có được không. Đm quên ai ngày méo nào cũng ngồi chém gió cùng đến tận 4-5h sáng (giờ vn) à
    LeeNaNa thích bài này.
  16. thichvusacs91

thichvusacs91 Cao Thủ Forum

:pde53: like dạo
    LeeNaNa thích bài này.
  17. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

::beat_brick:: vl vinh danh mình quả tên lửa 21m
    thế bảo k có gì đâu, giờ vẫn còn nhớ ::doubt::
    LeeNaNa thích bài này.
  18. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

:pde53:bài đầu tiền mình đọc hết từ đầu tới cuối
    LeeNaNa thích bài này.
  19. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

có mỗi bài bạn không ai đọc từ đầu đến cuối đâu =))
    LeeNaNa thích bài này.
  20. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

văn giỏi quá :pde15:
    LeeNaNa thích bài này.