[ VHT và Tôi ] Lee

Thảo luận trong 'Vua Hải Tặc Trong Tôi' bắt đầu bởi LeeNaNa, 20 Tháng một 2017.

1. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Bẹp Bẹp ! 2pic hót thế này mà ko mod nào báo, khiển trách, cắt lương ! ::what::
    P/S 1 : Đang bão bùng, thiết nghĩ mọi người nên hướng về miền Trung thân yêu, chung tay quyên góp khắc phục hậu quả !
    P/S 2 : Topic này mình ko muốn khóa, vì mình tôn trọng tất cả những người lập ra nó tại box này ! Mọi người vui vẻ , dĩ hòa vi quý đi nhé ! Chúc ae cuối tuần vui vẻ !
    Last edited: 16 Tháng chín 2017
    Yui Yuigahama thích bài này.
  2. hai94

hai94 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

vâng xin cám ơn góp ý mấy mod và mấy b,mong sớm biết địa chỉ và gặp nhau ngoài đời sớm để ae mình tâm sự giao lưu = ?????.
  3. VuNo

VuNo Member Tích Cực

Ko có thằng loinf nào vào mà toàn mồm lồn chém gió nhể :))
  4. VuNo

VuNo Member Tích Cực

thằng này trước giả muộn của tao 15k vàng xong nói lời bố đời , còn ban ra khỏi 4r , thể loại dân chợ bời đây mà
  5. VuNo

VuNo Member Tích Cực

Liên quan gì đến chú mày
  6. VuNo

VuNo Member Tích Cực

lee bú cặc
  7. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Bạn ơi !
    -Thứ nhất : Mình ko phải là KTV nên mình sao giả được vàng cho bạn "sớm hay muộn" được, bạn báo lỗi mình chỉ hỗ trợ thông báo luôn với KTV để fix nhanh nhất nhằm phản hồi luôn với bạn, mà bạn spam quá nên mình có nhắc nhở "nhẹ nhàng" thôi !
    -Thứ hai : Đây là chuyện riêng của 2 bạn Lee và hai94, nhất là bạn hai94 mang chuyện riêng từ FB v ào topic riêng của Lee-nơi này là event cuối của thằng Ker, tạo sân chơi thoải mái tâm sự về quãng thời gian trải nghiệm game ! Ngó vào đây chủ yếu để dĩ hòa vi quý, ngừng tranh cãi, tránh "đào mộ" và trả lại topic cho chủ nhân của nó !
    -Thứ ba : Hẹn gặp lại ::byebye::, hy vọng bạn có thể sớm buông bỏ thù hận, forum luôn chào đón ::doubt::
  8. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Dạo này nhiều thằng ahbp quá
    Chắc não nó bị chó cắn r
    Tội nghiệp
  9. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

đáng sợ qua ::adore::
  10. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

11. hai94

hai94 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

uk mình cũng đã ns là mong sớm gặp mặt hoặc biết địa chỉ mấy bạn mình đến giao lưu tậm sự = cái ????? còn j
  12. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:pde36:tên Vua Bom khinh ng cũng hùa theo à
  13. kham

kham Thành Viên Mới

khinh CC nếu là ng với nhau éo bao h khinh ... trừ khi ... éo pải là ......
  14. kham

kham Thành Viên Mới

thằng này tao chửi bới gì mày , mà mày Ban tao ., thích thì mày Ban ah thằng này , mày làm công ăn lương mà mày giở cái trò đó ah , cái thư slamf cho thiên hạ , làm thuê , làm cu li mà tỏ ra nguy hiểm hả mày
  15. kham

kham Thành Viên Mới

From luôn chàu đón bạn ah , nói xong mày ban tao luôn hả .... cái thể loại cắn trộm sau ah, mày Ban chán đê , riêng Game 5 tao để sẵn mấy chục id vô coi mày ban đc bao nhiêu cái , cái thể loại mày bố gặp ng dduowgnf xđ đi , đừng để bố mày biết mày là ai , ko thì XĐ đi con , làm ăn đừng đụng chạm quá đến game thẻ , vì mày cưa biết họ là ai đâu , thằng làm công ăn lương ợ
  16. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

17. kham

kham Thành Viên Mới

tao mà dò ra đc mày thì XĐ đi , thử xem mày ban nữa , vụt trước lỗi ko chịu xin lỗi còn xl , thích là Ban hả con , cứ đợi đấy , bố nhờ người tra ra mày thằng oắt con
  18. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Giờ chị cho cưng địa chỉ mod này lun, khi nào thì cưng qua?! Ahihi
  19. kham

kham Thành Viên Mới

nói là làm đi ĐC cụ thể đê , đừng cho ĐC xàm
  20. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Chắc qua nói trước để đợi, đứng thẳng trước cửa nhà chỉ thẳng vào mặt nó , đập bỏ mẹ lun nha, sợ bít nhà xong lại canh tối tối lén lút phá hoi à : ))
    À mà cưng ở HCM hay HN thế, nghe bảo mod này có 2 căn ở 2 thành phố lớn lun í