VHT xin cb ID tầng 60- điạ ngục vĩnh cữu

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi Heven, 12 Tháng tám 2018.

1. Heven

Heven Member Chính Thức

như tiêu đề
    Team mình có rt(hỗ trợ) , law ( hổ trợ), boa-S(dame chính ) , lù 4, main( phế main )
    + cho mình xin cb con slime trên dead nation luôn ::adore::::adore:: ::big_smile::
  2. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Chiến báo thì mình không thiếu quan trọng là chỉ số và tướng của bạn và các nick mình cầm không giống nhau, khó bắt trước. Mình cho bạn vài gợi ý sau:
    - Đơn giản nhất là bạn tích cóp lên Doflamingo là qua rất dễ, tất cả các acc mình cầm dù mạnh hay yếu có dof là qua được hết.
    - Với mấy tướng bạn nêu thì có thể để 1 boa bắn cầu hóa đá nhiều, 2 luffy để nó sau con boa cho con boa hứng đòn cho nó trong lúc chờ luffy đủ nộ để cầu one hit từng hàng 3 râu trắng cho đứng hàng 2 vì râu miễn choáng đỡ bị bất động khi hody địch tỉ lệ choáng 4 5 là law main cho hứng đòn và hiệu ứng ở hàng cuối. Đó là ý mình nghĩ và cũng khá khó qua đó.
    - Gợi ý khác: Bạn dùng 1 boa cầu hóa đá nhiều địch 2 fukaboshi cầu nó hiệu ứng 1 hàng 3 luffy cầu nó one hit nhiều hàng 4 5 law main hứng đòn và hồi sinh tướng. Ngoài ra bạn cũng có thể bỏ law thay bằng hordy cầu choáng thêm 1 hàng nữa.
    LongRiver thích bài này.
  3. Hoanglong179

Hoanglong179 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

4. anhhungvie

5. Hoanglong179

Hoanglong179 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

đợt trước NPH úp cái hố lù quá ảo diệu nhiều bác tầm trung nhảy vào giờ sạch haki :pde29:
  6. anhhungvie

:pde1:
  7. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Impel: Có dof thì 2m hơn còn qua được, cùng sv có tên lv 146 free qua
  8. Shursana

Shursana Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Tung Hoành Tân Thế Giới

Quan Trọng là Thần thái...! không có Dof thì nạp vô cho mạnh đi bạn...!
    :cat9:cat32:cat32
  9. Heven

Heven Member Chính Thức

thanks mấy bác nhé , chắc phải sắm con đof để đi map rồi