[ Xin tư vấn ] Chắc em gà nhất Việt Nam

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi KINGXXX, 11 Tháng tám 2015.

1. KINGXXX

KINGXXX Member Chính Thức

Như tiêu đề, em thấy bản thân quá gà rồi. Chơi đến cấp này mà lc yếu nhất toàn máy chủ. Em dự làm con FR-U4 rồi nghĩ luôn. Ae thương tình đóng góp ý kiến hoặc cát đá em xây nhà củng được. Nhân đây thank bác @kanrok đã vì em mà cất công làm bài tổng hợp danh hiệu. Em sẽ hậu tạ sau ạ.

Các file đính kèm:

2. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

3. Lâm Tấn Tài

Lâm Tấn Tài Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

4. HiRo Mono Rin

HiRo Mono Rin Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Nhiều vàng thế:pde60:
    NOOB9zx and Haitak like this.
  5. KINGXXX

Thì em đủ 15k dự mua FR-U4 đấy. Chứ gà quá làm sao bây h. :m
  6. KINGXXX

Cái này là đánh lạc hướng chú ý bác ạ.
  7. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Vip 3 à , mà 15k cũng ngon rồi, siêng mua quỹ thôi, rồi đủ 75k mua mega+ tên lửa là mạnh lên liền, còn nếu khó khăn quá có thể send acc cho mình tích dial dùm cho :pde7:
  8. HiRo Mono Rin

HiRo Mono Rin Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mà hình như hôm qua có bán mà, bác chưa mua thì phải đợi vài mùa thương thành nữa nó mới bán lại:pde86:
    NOOB9zx and Haitak like this.
  9. gabay

gabay Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

bạn mua FR-U4 k = bạn để 15k mà hỏi ai cách tiên vàng úp đc nhiều lc hơn là bạn mua cái đó. mua cái đó lc tăng k đc bao nhiêu mà chỉ đc cái đẹp thôi bạn ạ :)
  10. UntilmateKill

UntilmateKill Thành Viên Mới

nghỉ game đc rồi bác 15k dial mua UR-F4 thì thà chờ combo hđ mua 10k quỹ = 20k tt đổi ts pet kccd là lên lc ngay ấy mà:pde22:
  11. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

bạn còn nhiệt với game ko? nếu còn và có ý định chơi tiếp thì cứ chờ mua đủ 10 cái quỹ mỗi mùa (v3 hình như mua mất 6k thì phải) mình đảm bảo sau tầm 2 mùa quỹ acc bạn sẽ khác liền, nếu đi cùng TT tích điểm thì cứ KCCĐ và khấc ấn mà giã, vàng còn thừa cứ + quỹ cho cứ xúc hết all blue đi chỉ cần giữ lại khoảng 7k để mua quỹ là được
    Nếu đã hết nhiệt với game rồi thì mình khuyên đừng mua xe làm gì, làm mới rồi quay sổ xố ấy thú vị hơn nhiều, biết đâu lại ra 3 4 con pet với full bộ trang sức thì sao
    p/s: ít nạp thì đừng đặt quá nhiều áp lực vào chuyện acc khủng hay ko, cứ chơi tà tà ko tốt sao, acc mình chơi cũng đâu nạp tiếp nữa, cứ quỹ về thì lại có tiền mua all blue với kccd thôi, dần dần sẽ khỏe
    Hoaithu thích bài này.
  12. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

@L0vingU vào mà tư vấn e nó
  13. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

đã tích đc 15k rồi , ráng ngậm hành thêm ít bữa nữa , tích đủ 75k rồi làm combo cá mập pet phụ nữa :pde38: đảm bảo lc lên đều đều :pde4: , mình chơi sv cũ yếu nhất sv nhưng vẫn chơi đều đều , chủ yếu là còn nhiệt hay k , nếu còn cứ nằm gai nếm mật :pde2: chờ ngày tỏa sáng :pde19: , còn đã nản thì chờ vòng quay mới quất 1 lần rồi nghỉ :pde10:
  14. UntilmateKill

15k quay vòng quay kiếm full bộ trang sức thì tình hình sẽ khác
    :pde36:
  15. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

mỡ đó mà húp :pde36: 15k nhìu khi méo ra cái gì giá trị luôn ấy nhé :pde10:
  16. CauBuon86

CauBuon86 Member Tích Cực

Bạn mo
    Tên Lửa thích bài này.
  17. CauBuon86

CauBuon86 Member Tích Cực

Tiếp.
    Bạn mới V3 mà. Cố lên v5 mua 10 quỹ Moria tích vàng lại. Từ giờ tới lúc bạn tích đủ số vàng cần thiết là 75k cộng với sự nhiệt huyết chơi ol đều hàng ngày thì acc bạn k hề yếu so với tầm trung trung của sv đâu.
    Thánh tích vàng @L0vingU là 1 minh chứng. Acc chơi tích vàng free mà kém acc t v10 k nhiều lắm. Giờ hắn bung hết số vàng đó ra acc ta theo còn mướt ý chứ.
    Nicotin86, Hoaithu and Tên Lửa like this.
  18. giangvn08

giangvn08 Member Tích Cực

mua quỹ=> kiếm cá béo , pét phụ => có điều kiện thì làm bộ trang sức lực chiến lên ảo lứm bạn à
  19. besthaitac

besthaitac Thành Viên Mới

mua xong nghỉ game thì mua làm gì :z
  20. UntilmateKill