NRT [báo lỗi] icon quay bau sk lần này

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Mizuki Himeji, 28 Tháng tư 2016.

1. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Sv bạn nào bị mất icon quay báu thì vào đây báo sv bị lỗi cho mình nha
    Tks các bạn nhiều
    FAIZ and Primebolt like this.
  2. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

s84. Yamato 8
  3. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Đây là trò đùa à?
  4. Siera1401

Siera1401 Member Tích Cực

đúng vậy luôn là kho báu vẫn là kho báu và tương lai cũng sẽ là kho báu
  5. o0Pine0o

o0Pine0o Member Chính Thức

s140 bị mất kho báu r Mod ơi, check lại giùm nhé
  6. MrT84

MrT84 Member Chính Thức

s84 lai mat kho báu rồi . Làm ăn mất khách quá @@
  7. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

don gian thi du doan tuong lai ma thui
  8. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

7 ngày kho báu (tính cả event kho báu trước) thì lỗi mất 7 lần (ngày nào cũng lỗi), chưa kể có sv sáng mất, chiều có tối lại mất. 1,2 ngày còn thông cảm được, đây ngày nào cũng bị. CÁC ÔNG LÀM ĂN KIỂU GÌ ĐÂY?
  9. Mizuki Himeji

hiện tai vì data quá nhiều nên có thẻ bị mất nếu mát thì các bạn báo bên mình fix ngay thui chứ bên mình cũng đâu có muốn
    Các bạn cũng phải hiểu chứ
  10. Siera1401

ok mọi người thông cảm mod thế ai thông cảm gamer, đợt vừa rồi báo trc tận 2 ngày cho đến ngày cuối cùng còn vài chục phút là hết sk mới thấy fix may là mình có máy nhà ko thì mất trắng như ng khác. Mà thật ko hỉu nổi có lấy lý do gì để giải thích dc 1 event cứ lỗi lập đi lập lại thành 1 hệ thống như mấy lần nay " cứ có kho báu là y như rằng sẽ lỗi". Nói thẳng ra lun là nếu sau này mà kho báu còn bị z vậy thì ko còn cái ly do là " lỗi " mà chắc chắn phải là có người giở trò. Mong NPH cố gắng hoàn thiện trách nhiệm của mình hơn !
  11. Mizuki Himeji

Đã báo và vì do data nhiều quá bị lỗi thì phải nên các bạn thông cảm tí game càng ngày càng up mà
  12. MrT84

MrT84 Member Chính Thức

s84 van chua co kb ak mod::angry::
  13. o0Pine0o

o0Pine0o Member Chính Thức

Chắc mọi người nghỉ lễ hết rồi ::cry:: Đang muốn quay kho báu mà mất lâu quá.
  14. Siera1401

Yên tâm tất cả nằm trong tay NPH hết rồi mún lúc nào nó xuất hiện cũng dc
  15. Mumei

Mumei Member Chính Thức

S65. kazekage 1 ::cry::
  16. iShiro

iShiro Member Chính Thức

Sv z125-uchiha5
    Lybabe thích bài này.
  17. Mizuki Himeji

cho tầm 30p nưa mình báo nhé đang đi chơi ko onl được
  18. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

19. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

Ingame : bibumase
    Server : S62 - Maito
    fix giúp mình nhé

@DarkAngels
  20. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

mod ơi sv 60 vẫn ko đc fix sao? Thế thì làm sao có Toneri đây?