Thông báo

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi VoLamMobile04, 13 Tháng một 2014.

1. VoLamMobile04

VoLamMobile04 Thành Viên Mới Staff Member Moderator

NPH xin thông báo, để hỗ trợ được cẩn thận và kỹ lưỡng hơn cho quý đồng đạo, những trường hợp gamer gặp vấn đề về nạp thẻ với account nhân vật vui lòng gửi thông tin về trang http://hotro.ssgroup.vn/ bằng cách đăng nhập và gửi vấn đề trực tiếp lên trang hỗ trợ. Xin cảm ơn !!!
  2. linhxinh91

linhxinh91 Thành Viên Mới

Nap the ko nhan dc knb buon qua di
  3. Kunixkool

Kunixkool Thành Viên Mới

Ban se nhan duoc toan bo knb ma ban nap khj ban mua the cao moi ban nhe..!!
    Daonhan87 thích bài này.
  4. 67896789

67896789 Thành Viên Mới

Nap Car ma ko nhan dc KNB AddMin oi xem lai le le giup minh....!!! so SeRi_AQQ 413389 Car_ViNa

Nap Car ma ko nhan dc KNB AddMin oi xem lai le le giup minh....!!! so SeRi_AQQ 413389 Car_ViNa
    Ten Dang Nhap: Vominhpo
    Ten Nhan Vat: FanTaSy1
    SeVer: Duong Mon
    The Luc: Chinh Phai
    Cap Bat: 62
  5. tranthinhung

tranthinhung Thành Viên Mới

adm xử lý vụ mất 500 bạc khoá acc vjnhkyo tên nv ColGirl đi sv hoa sơn nhá lâu quá rồi làm ăn kiểu j thế
  6. sapphire

sapphire Thành Viên Mới

Bố này nổ tung trời, bạc khóa người ta tiêu thay KNB rồi cha tiêu hết từ tám mươi đời nào rồi kêu mất, hài quá =)) :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:
    thdoang thích bài này.
  7. tranthinhung

bạn thông cảm tôi tiêu ko lẽ tôi mù game tôi chơi lâu rồi nạp tiền ko ít người ta nói ko biết dựa cột mà nge
  8. tranthinhung

còn adm cảm thấy nuốt đc thì cứ nuốt có 500knb làm déo j nhiều tao pot ae tao cả sv hoa sơn khỏi nạp cho nó móm luôn nạp mà bị mất thì nạp làm j mất rồi báo adm làm ngơ
    mrhau1910 thích bài này.
  9. huy124456

huy124456 Thành Viên Mới

Thang loz colgirl nay noi dek co logic. Tren kia thi noi bac khoa, duoi nay lai noi knb.
    Det me vkl,
  10. Jx2teen

Jx2teen Thành Viên Mới

Adm ơi sao ac tôi mở hộp đk thú cưỡi vs hv tử nhật thánh vương song k sư dụng đk hình như bị lỗi hòm đồ rùi . Mong adm giải quyết nhanh . Ac còn 13k v10 và có ý định lấy trảm nếu ad k giải quyết thì tôi sẽ k bao h nạp card nữa . Tên nv : gyrtifu
    Thế lực : tà phái
    Sv: thiên nhẫn
  11. 281084

281084 Thành Viên Mới

Nạp hơn 30k knb mà đập hộp mod ko cho được hv mới. Mod nên xem lại ưu đãi đối với những ngưoi tâm huyết vs hay nạp card số lượng lớn cứ như này a e bỏ game hết
  12. CSGT

CSGT Thành Viên Mới

Toi bi loi hom ruong 26/ nhan thuong 7ngay phong phu den h ko duoc j ca tra lai het dum di
    Tai khoan:timlovethao
    Sever: truong giang
    Ten nv:maxchexx
  13. CSGT

CSGT Thành Viên Mới

1. Toi bi loi hom ruong 26/8 nhan thuong 7ngay phong phu den h ko duoc j ca tra lai het d
    Ten nv:maxchexx[/QUOTE]
    member: 90654"]Toi bi loi hom ruong 26/8 nhan thuong 7ngay phong phu den h ko duoc j ca tra lai het dum d
    Ten nv:maxchexx[/QUOTE]
  14. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn,
    Để có hv mới bạn sử dụng tính năng rút quẻ nếu may mắn mới có nha bạn.
  15. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn,
    Trường hợp của bạn bị vào khi nào vậy bạn ?
  16. Daonhan87

Daonhan87 Thành Viên Mới

Herokingbn
    Nv daonhan
    Sv thiên vuong
    Toi wa luc 19h30 minh nap the 100k viettel nap thah cog.quy doi nb dc luon ma minh dag nhap game k co nb.sag minh dag nhap lai kug k co.adm xem ho minh voi thaks adm truoc :)
  17. CS04_568Play

Chào bạn
    Rất có thể bạn đã quy đổi nhầm sever rồi nha bạn
    Bạn cho mình hỏi bạn chơi duy nhất 1 sever thiên vương thôi hay sao bạn ? Sever thiên vương bạn theo môn phái nào ? Mình sẽ giúp bạn kiểm tra.
  18. Daonhan87

Daonhan87 Thành Viên Mới

Minh choi 1 sv thoi.minh choi chinh pkai.adm xem lai ho minh voi
  19. CS04_568Play

Ý mình là bạn theo môn phái nào đó bạn ? Ví dụ bạn chơi sever thái sơn nhưng theo phái thiên vương , hoặc sever nga mi nhưng theo phái đường môn
  20. Calem

Calem Member Tích Cực

Gui Adm,

Toi co 2 su co can duoc ho tro khac phuc.

1) sau khu server update hom nay 12-13/9, toi mat khoang gan 3000knb chua quy doi trong tai khoan.

2) sau do nap them card cung ko nhan duoc knb.

Game : Anh hung xa dieu
    Server : Doan Chi Binh
    Acc : waikele
    Ten nhan vat : Icecream
    Seri the Vina : 36042300021536 ( 500.000 dong)
    Thoi gian nap : 19:25h ngay 13/9/2014
    Tai khoan Appota (mac dinh tren Ipad)

Vay la trong 2 ngay mat gan 7000 knb.