[TỔNG KẾT]MINIGAME VƯƠNG GIẢ CHIẾN 29

Thảo luận trong 'Vương Giả Chiến 29' bắt đầu bởi J-Fla, 20 Tháng năm 2018.

1. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

Form : https://goo.gl/maEWPY
    Danh sách mem trúng giải đợt này ai ý kiến gì cmt dưới nhé
    THÔNG BÁO VỀ EVENT ĐỢT NÀY
    Ban 4 nick 4rum trên vì lý do gian lận trong event . Mình đã quy định 1 acc chỉ tối đa 2 nick 4rum nhưng 4 nick 4rum này trong tham gia cho 1 acc duy nhất
    BẰNG CHỨNG
    Mình thấy trong đợt event này đã ít nhất 2 lần tham gia như vậy .
    Quyết định ban 4 acc 4rum đó 1 tháng và riêng id game kiemma88 sẽ bị cấm tham gia event 4rum vĩnh viễn trừ khi được ân xá sau này
    Số vàng đã trúng trong event này của id game kiemma88 là 2k5 mình sẽ chuyển hết qua event xã hàng
    Còn ai đang gian lận cận thấy đấy :) k trúng giải có thể mình k thấy nhưng mình phát hiện rồi sẽ chung khung hình phạt nhé . THÂN <3
  2. dravennn

dravennn Member Tích Cực

Em không được tính event xả hàng à mod :v
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

luật dưới 500v mới dc tham gia nhé chưa ban là may ::canny::
  4. dravennn

dravennn Member Tích Cực

em không biết nha mod :haha: thế đợt sau em chú ý hơn :cat4
    J-Fla thích bài này.
  5. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

bị band thế cái ev xì tố có dc tính k mod:pde20:
  6. J-Fla

hẳn nhiên là k ::boss::
  7. S2MrNamS2

mất cái giải nhất rồi :z
  8. J-Fla

::confident:: là sao bị mất ban acc đó lq j acc này
  9. S2MrNamS2

nhờ acc đó làm cái ev xì tố hiện tại đang đứng đầu đấy::ah::
  10. J-Fla

::big_smile::à mình chỉ cấm id game kiemma88 tham gia thôi nếu acc đó tham gia cho id game khác thì vẫn tính
  11. S2MrNamS2

:pde19:nghe cái vui hẳn
    J-Fla thích bài này.
  12. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Chơi mà chơi gian lận thế
    Đề nghị chuyển hết vàng vào acc mình :(
  13. J-Fla

::canny:: câu 1 nghe còn lọt câu 2 nghe ngứa mông quá
  14. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

thế là hợp lí dồi
  15. S2MrNamS2

:pde41:chuyển cho t mới chuẩn nhé:pde41:
  16. MrSteven

MrSteven Member Tích Cực

trươc nói 1 IP đc 2 aac h thi 1 nick đc 2 acc cái nội quay đó khi nao vậy?
  17. MrSteven

MrSteven Member Tích Cực

ng ta chơi free thi có kiếm vàng trên 4dum h ban chơi j nưa
  18. MrSteven

MrSteven Member Tích Cực

trươc minh có hỏi 1 ip đc 2 nick 4 dum con ad vang thi vao 1 aac thui chư minh có gian lân j đâu bạn xem cho minh ban cũng đc cói như chưa biết chư ko cho kiếm vang đã chơi free kiêm vang đc từ 4 dum h ma ko cho chơi nưa th chán chết
  19. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Thế ngược lại chơi 4 acc forum 1 nick thấy đểu ko
    ::baffle::Mình có tên chơi cùng acc, khác IP mà chưa bao h bảo tên kia chơi trò 4 acc forum đây
  20. Hoanglong179

Hoanglong179 Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

ủa đc 2 acc lận à, trời má giờ mới biết, từ mùa sau chơi 2 acc nhé, tuyên bố ăn hết vàng::boss::