[TRỰC TUYẾN]CÔNG HỘI CHIẾN 30

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 30' bắt đầu bởi kissyou90, 17 Tháng mười một 2018.

1. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

k cần bằng chứng lun
  2. Gods49

Gods49 Member Tích Cực

Jo muốn chửi nhau ko ::what::
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

hơi muốn tý ::confident::
  4. J-Fla

Đợt này bán độ nhìu wa ::big_smile:: đếm dc 6 hội có cả hội vô địch . Nếu bạn đã bán độ thì xác định chỉ có hại chứ k bh có lợi dc . Nếu bạn bán độ và k vô địch ?? bạn sẽ có đặc quyền auto lên cụm và dc note vào ds đen lưu danh thiên cổ đến mấy năm sau bạn vẫn chưa dc xuống cụm . Nếu bạn bán độ và đối thủ củng thế và bạn vô địch ?? Bạn lên cụm chắc rồi và chắc chắn k có vé khứ hồi đi xuống cho bạn đâu . Nên là nếu chắc chắn mình có sức mạnh tuyệt đối dù lên cụm 1 củng ngon lành k cần xuống vẫn sống khỏe thì hãy bán ::beauty::
  5. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

sao bảo 6 mà ms thấy có 4 :(
  6. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Bài thằng điên vẫn là 1 xu thế của giới trẻ ngày nay ^^^^^^^
  7. J-Fla

dưới nữa
  8. J-Fla

mở random nó chạy ra bài nào ra =))))mà bài đấy hay mà
  9. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

MV chất lượng nghe cũng hay mà Vô tình hay hơn hihi
    J-Fla thích bài này.
  10. pHuCPjDaC

pHuCPjDaC Member Tích Cực

Mình chẳng hiểu CH Dragon bán độ chỗ nào hay do game lag
    Mình chủ CH có chỉnh dc gì đâu đang đến trận 5 auto thua cũng ạ
  11. zhezoz

zhezoz Member Tích Cực

Mình tưởng ở cụm 2 hình như CH *SH* bán độ mà nhỉ có phải ko? còn Dark hình như vẫn đánh bình thường mà nhỉ
  12. YoonAhh

và giờ các Hội Trưởng đang đấu tố :(
  13. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

::bad_smelly::Thế mình đánh bình thường win bên kia bán độ thì thao
  14. YoonAhh

thì vô địch và lên cụm thôi =))
  15. Gods49

Gods49 Member Tích Cực

Chả hieu sao kêu Dragon bán độ trong khi lỗi game ::confuse::
  16. pHuCPjDaC

pHuCPjDaC Member Tích Cực

Thật toàn bịp game lỗi là lỗi kêu bán độ
  17. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

éo thấy gato bán độ nhỉ. thua sml có đc lên cụm k vậy :)
  18. J-Fla

19. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

vậy là nhả MANU à :(
  20. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

k bán độ và thua sml. nhưng chắc trường kỳ ở cụm 1