NRT Lỗi hiển thị Sát thương của Kisame

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi BiBo195, 25 Tháng hai 2019.

1. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

Lúc lên trận, mình để ý thấy ksm đánh địch thì sát thương gây ra ( lượng máu địch mất đi ) nó khá thấp. Trong khi lực vật công ksm team mình cao hơn nhiều so vs gailee nhưng sát thương hiển thị lên thì ko bằng gailee.
    Có nhiều trận kisame mới dame team kia thấy còn nửa cây máu. Mà tới lượt bọn nó thì tự dưng chết luôn ? Ko có DOT máu j hết mà tự dưng chết. Vậy cái này có phải do lỗi hiển thị ko . Tks
  2. PU

PU Member Tích Cực

cho cái chiến báo đi, :V dame to hơn nó ko hẳn gây nó dame nhiều hơn nó gây mình
  3. nhoxkhox2003

nhoxkhox2003 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá

ý bạn là 2 con ksm team bạn vs gailee team địch phanh nhau à? Nếu vậy thì còn do thiên phú buff sát thương từ các tướng khác của team địch vào gaiilee nữa
  4. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

ko, ksm và gailee cùng team, chứ khác team hỏi chi :v
  5. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

ý mình là 2 con cùng team chứ ko phải team địch
  6. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

7. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

8. PU

PU Member Tích Cực

Theo mình nghĩ là mất máu buff của mấy con tướng á, mình hay gặp trường hợp đồng đội chết để chơ vơ lại 1 thằng 1 máu lắm
  9. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

mất máu buff cái đó mình biết. Nhưng trong trường hợp này thì ko phải. Vì mấy con chết đầu tiên cũng còn nửa cây xong tới lượt chết luôn. Vì nó chết đầu tiên thì đâu liên quan j tới thiên phú buff máu ? Phải có con nào có thiên phsu buff máu chết trước nó thì nó mới bị trừ máu không không vậy chứ ?
  10. PU

PU Member Tích Cực

chịu, chắc con kis thật của ông chết rồi, con kis này là do trung plus cài vào rồi
    ngoctu1610 and BiBo195 like this.
  11. evenstenves

evenstenves Member Tích Cực

Bạn chịu khó lần tới gặp điều kì lạ thì quay clip lại để 500 anh em cùng tìm hiểu - để chiến báo hay bị mất lắm,biết đâu có những điều kì lạ phải mất hàng tháng mới ngẫm ra thì sao :D
  12. BiBo195

BiBo195 Member Tích Cực

thôi, tui quen rồi, ngày nào bem nhau chả thấy cái lỗi đó :v thà 1 ,2 lần ko sao nhưng hầu nhưu luôn nư vậy. và cũng có mấy ông top đính chính rồi nên ko cần thắc mắc nữa :))