VHT ạc tâm huyết bị xoá

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi mikuohashi, 4 Tháng bảy 2019.

1. mikuohashi

mikuohashi Member Tích Cực

tình hình là trong năm 2017 2018 em có bận công việc lo phụ giúp gia đình đi làm để kiếm tiền trã nợ phụ ba mẹ, lâu lâu rãnh em mới vào thăm nick vài lần, em cũng không nghĩ là game sẽ reset ingame. Giờ vào sever cũ thì lại là cấp 1 VIP 4 :(. Nick thì cũng không ngon gì,chiều cứ khoảng vào 6h em đạp xe đạp vào mõi buỗi tối đi ra quán nét cày game VHT cố gắng để bằng người ta, rốt cuộc em cũng nằm trong TOP 100 những người tĩ thí. Ingame của em là kiemsi007 và còn là chủ Công Hội Nami bên sv9 bonney em nhớ không nhằm là hạng 5 6 hay gì đó, lúc mới lập CH thì không có ai vào, lúc không đánh phó bản thì em ngồi pm rủ các anh em vào công hội rủ riếc mà cũng được vài chục người vào CH và giúp em phát triển CH này :(. Do bận rộn với việc kím tiền nên em bỏ bê nó :(. Giờ muốn tìm lại kí ức thì hơi khó, em biết những gì đã xoá thì không thể nào khôi phục lại được. Nếu như bên VHT cũng giống như bên Đột kích thì có thể ân xá cho em 1 lần này được không :(
    Mong VHT có thể xem xét cho em được không
    LinhkLinhK thích bài này.
  2. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Lấy lại chắc ko đk rồi nếu đk thì sang bên mình chơi nhé ^^
  3. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Không được đâu bạn ơi, mình có con acc tuy là ko bị xóa nhưng do hoàn cảnh cũng đem em nó đi rã kết quả là cố gắng bù đắp thế nào cũng k được. Acc sau 3 tháng là bay màu rồi này bạn off tận 1 2 năm. No hope thật sự đó ::bye::
    LinhkLinhK thích bài này.
  4. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

acc off quá 3 tháng là bị xóa data rồi bạn nên không phục hồi acc được nhé
  5. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Em rất trân trọng ký ức của anh nhưng em chỉ có thể nói là ký ức đó rất đẹp nên anh hãy cố giữ xem như là kỷ niệm, nghỉ game kiếm tiền là đúng đắn rồi nên xin đừng quay lại. Bây giờ hay trở lại là thành phá hoại ký ức xưa đấy. Game bây giờ không phải là để chơi vui giải trí mà mở ra để bố thí cho kẻ nghiện. Thân chào. :pde41:
    tuanblhn thích bài này.
  6. Khacdoan

Khacdoan Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

offf lâu auto xóa nhé bạn
  7. mikuohashi

mikuohashi Member Tích Cực

mình có đăng nhập mấy lần nên cũng không để ý đến những thông báo :(
  8. MissionComplet

MissionComplet Member Tích Cực

Oày, acc người ta nạp tới vip 9 cũng là 1 mớ tiền cho nhp.
    Kể cả không chơi nữa thì số tiền đó vẫn là đáng kể, lâu lâu đăng nhập vào acc ngó nghiêng chút mà cũng bị xóa =))
    NHP làm ăn như cái lon coca
    À mà vào xem chiến báo thì cái méo nào cũng bị xóa rồi.
    NHP nghèo đến mức không mua nổi nơi lưu trữ dữ liệu à
  9. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

Sv mình vip 12 xoá cũng nhìu :))
  10. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

bây giờ chơi lại cũng được mà. Cày lại nhanh mà
  11. MissionComplet

Ông còn acc nào cho tôi xin 1 cái, vào chơi vui thôi không ham hố ::ah::
  12. MissionComplet

Ông còn acc nào cho tôi xin 1 cái, vào chơi vui thôi không ham hố ::ah::
  13. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Ề hế cho mình link facebook b nhé chơi vui thì mk có nhiều lắm
  14. Feed0126

Feed0126 Member Tích Cực

Có cái nào build theo VC ko top ơi =))
  15. Yui Yuigahama

Mấy acc 2m lc build VC đầy á :pde30:
  16. Feed0126

Feed0126 Member Tích Cực

cho 1 cái vào Moo chơi nào =))
  17. Erza Scarlet

Erza Scarlet Member Tích Cực

đúng r
  18. Erza Scarlet

Erza Scarlet Member Tích Cực

đúng r