VHT [ thắc mắc] MOD giải thích dùm sao cụm s55 lai lên cụm ko??

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi bongtoi88, 9 Tháng mười một 2019.

1. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

như tiêu đề cụm s55 chưa vô địch ma vân lên cụm giải thích mình cái
    tư lúc có tdc s55 vân cụm 3 ma chưa 1 lân vô địch h tư dưng lên cụm bất hợp lý
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

3. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

giải đấu gì bác
  4. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

giải tổ đội chiến vừa xong
  5. khanh_hung

khanh_hung Độc Cô Cầu Bại

Tui từ cụm 3 lên hẳn cụm 1 đây, do gộp sever.
  6. TomAadarsh

cụm 3 do gộp còn có 3 ,4 sv thì bác nghĩ chỉ có 3,4 sv đánh nhau hả bác , vắng thấy mồ, xong lại kêu giống cụm 5, lôi tụi em nói chia như cc
  7. TomAadarsh

do bác gộp với sv có nằm trong cụm 1 nha bác, chứ em hơi đâu, cụm 1 đông , muốn giảm tải
  8. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

MOD giải thich thế thi khác đéch nao mang 1 cụm mính mạnh quá chắc hay đông với MOD nói cụm 1 đông sao ko cho bớt xuông cụm 3 có ng vô đich thi lên cùng nưa chư nôi mây cụm sida lên lót đương bao nhiu năm cụm 3 rui ụy 1 cái lên cụm
  9. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

MOD trả lơi như kiểu cho hết trách nhiệm ý
  10. TomAadarsh

ủa gộp có (sv cụm 1 với sv có cụm 3), bác nghĩ nó lại được xuống cụm 3, bác bị sao thế, , trả lời như nào là đây đủ trách nhiệm bác
  11. HaungZhi

HaungZhi Member Tích Cực

Bỏ đi fen, tắc trách
  12. TomAadarsh

mình soi kỹ có cả data, tổng lực chiến nha , và ko phải 1 mình, mình quyết định, khi có tới 3 người đều đưa ra hợp lý mới như vậy, thậm chí có mod nằm ở cụm 2 vẫn bị lôi lên cụm 1, và mình dám chắc là có sv ở đưa xuống cụm dưới nha,, cụm 2 cũ là sv vắng nhất lên chia ra lên xuống cụm hợp lý nhất ( vì mùa trước giải ko đủ 16 đội ,lại 1 có số sv gộp nữa), còn cụm 3 là chính xác là cụm 2 mới, bác còn thắc mắc nào ko ạ
    Last edited: 9 Tháng mười một 2019
  13. HaungZhi

HaungZhi Member Tích Cực

Gamer làm j được soi data, Mod nói sao chả được, có khi chia lại lợi cho acc nào đó
  14. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

con god đừng xàm nhé . soi data thích thì gamer vẫn soi đc mà . đi check từng sv 1 là xong chứ có gì đâu
  15. TomAadarsh

::angry::lâu chưa ra đảo à