VHT [Thắc mắc]Lỗi máu à mod ơi?

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Kaizxz, 27 Tháng mười một 2019.

1. Kaizxz

Kaizxz Member Tích Cực

[​IMG] Tình hình là em mới chơi sv mới thấy nhân vật như này ngọc không có gì lv 67 đồ đạc linh tinh máu cả team toàn 60k-70k khó hiểu quá ai giải thích hộ em cái?

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bạn có check được pet cưỡi với cờ đâu mà chắc là lỗi ?
  3. Kaizxz

Kaizxz Member Tích Cực

cờ thì mình ko biết còn pet cưỡi là fru4 mình tìm trên diễn đàn là cộng 3200 máu người chơi không dùng đồ tím từ phản hồi chắc chắn là nạp không tới 200k mà vẫn trên 70k máu@@
  4. Kaizxz

Kaizxz Member Tích Cực

Còn nếu có bộ code nào đc khỏe như vậy thì bán code luôn ra event vs sự kiện nạp làm gì??? mình chơi s140 tới lv 121 năm 2015 tháo ra ms đc vậy mà giờ ngang vs lv 67 ko cần nạp à?
  5. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

sao bạn biết người ta không nạp ?
  6. Kaizxz

Kaizxz Member Tích Cực

nạp mà đồ phản hồi ko dùng mà phải dùng đồ trắng, danh hiệu nạp cái là nhận dùng cái free,hay là nạp ko thèm dùng,ngọc ko thèm up chỉ biết dùng xe vs cờ à????? vs cả cho mình hỏi nạp cái gì để sv mới có fru4 dùng vs cờ hải tặc dùng cái người ms nhìn event ko thấy???
  7. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Fr4 bậc 1 từ hộp quà quốc khánh nhé, hên thì mở 1 hộp ra luôn, đâu cần nạp. Còn cờ thì mod shanks nói hơi sai vì level đó k có cờ
  8. tutuututut

tutuututut Cao Thủ Forum

mình xin mạnh dạn đoán con fru4 bậc 1 vì thiên phú con mr2 vs kaya lên 1 bậc rồi
  9. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Con fr4 bậc 1 máu 51k nhé. Người ta hên đấy, lỗi cái gì, đổ thừa game ít thôi =))))
  10. tuanblhn

tuanblhn Member Tích Cực Banned (cant create thread )

Bỏ game này tìm game khác mà chơi đi bạn ơi, game lol gì kẹt map mấy năm nay, ra 1 lũ tướng chỉ để mục đích hút máu thôi
  11. tinotran

tinotran Member Tích Cực

cùng thắc mắc với thớt, chơi mấy sv mới lâu lâu gặp mấy thánh máu như hack.
    1 khía cạnh khác, S500, có mấy bác hôm nay đang lv dưới mình, đùng 1 phát 2 ngày sau cách mình 10lv (khi đó đang 10x gần 11x). nghi vấn thật.....
  12. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

người ta tích bánh mì bác ơi, chờ ngày lấy lợn hay đổi vật phẩm khác, đa số top đều tích và tính toán sao để đến HĐ fam
  13. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Người có kinh nghiệm khác bạn ơi, đầu tư ít nhưng biết cái để đầu tư và chờ đợi event thích hợp để bung level, cái gì khác không nói riêng level và máu mà nó bay vèo vèo hoặc quá to thì bình thường, riêng đối với trường hợp của bác nói thì mình xin được nói nhỏ đó là một " lỗi " nhé, khoảng thời gian ngắn trước đây, game thường hay lỗi đăng nhập, một số nhân vật nhảy cấp, ví dụ đang lv 110 thì bay phát lên lv 120, tuy nhiên thì lỗi ấy được fix rồi, thấy mấy ông bay 10lv trong chưa đầy 1 tiếng, đều được rollback nên mình cũng không báo lỗi làm gì, trường hợp nếu mình báo lỗi như vậy mà acc mấy bác ấy ko bị rollback về đúng level mà làm phát tụt level thì toang lắm, cho nên thôi =))
  14. TomAadarsh

ủa có vụ rollback á, sao mình ko thấy nhỉ @@, và lại s500 , hiện tại có 1mod đang chơi nha , nên việc nhẩy cấp ko bao giờ có bạn à :(
  15. Ron

Ron Cao Thủ Forum

S500 thì mình k biết nhưng cụ thể là server mình có rồi, cụ thể mod có thể check s493 nhân vật lv117 có main haki, mình chỉ nói vậy thôi, hi vọng mod đừng làm gì acc lv 117 ấy :oops:
  16. TomAadarsh

ok để mình chek kiểm tra nha bạn
  17. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Kiểm tra thôi nha mod =)))
  18. tinotran

tinotran Member Tích Cực

minh quên chụp hình cho mod xem, chứ bảng xếp hạng show nó 119, nhưng khi ấn vào nhân vật coi nó chỉ là 110, mình nghỉ là mod nên ko nói gì