VHT [Trợ giúp] Cho Mình hỏi chơi game trên di động phải làm sao

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Tân Thế Giới, 16 Tháng một 2020.

1. Tân Thế Giới

Tân Thế Giới Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri Hải Tặc Bền Bỉ-CCT Chuyên Gia Rắc Thính CCT-Người Có Tiền

Mình sài iphone. Cho Mình hỏi chơi game trên di động thì làm theo các bước nào để chơi được, cám ơn các bác nhiều.
  2. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

down cái trình duyệt puffin về r dùng nó onl game thôi bạn, tương tự như chơi trên web
  3. S2MrNamS2

S2MrNamS2 Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

vote nghỉ game nhé :pde35:
  4. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Tải trình duyệt web Puffin hoặc bất kì trình duyệt web nào có hỗ trợ flash nhé. Sau đó thì chơi bình thường như trên PC thôi. ::byebye::
  5. TsukaSa97

TsukaSa97 Member Tích Cực

tải puffin wed browser trên iphone mất tiền hoặc jaibreak tải k mất tiền.dùng android tải miễn phí
  6. Tân Thế Giới

Tân Thế Giới Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri Hải Tặc Bền Bỉ-CCT Chuyên Gia Rắc Thính CCT-Người Có Tiền

cái này hình như mất phí không được free như trước nữa, còn cách nào nữa không nhỉ bác, tks bác.
  7. Tân Thế Giới

::brick:: ăn gạch nha nha =))) mới chơi lại xúi nghỉ rầu à
  8. Tân Thế Giới

cái này hình như mất phí không được free như trước nữa, còn cách nào nữa không nhỉ bác, tks bác.
  9. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Đã bảo là tải trình duyệt nào có hỗ trợ flash là chơi được đâu nhất thiết phải là Puffin. Không đọc lại đi hỏi lằng nhằng.
    https://download.vn/cach-cai-dat-flash-player-cho-iphone-ipad-7709
  10. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

tại mình chỉ biết puffin nên tư vấn vậy, còn có mấy cái khác nữa thì như cmt trên bạn nhé