VHT lỗi boss

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Higan0504, 15 Tháng một 2020.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Higan0504

Higan0504 Member Chính Thức

2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bạn đọc lại bản cập nhật nhé
  3. Higan0504

boss cập nhật thì ai chả biết, lạ nhỉ?? Game thì lỗi, em không quan tâm nó có cập nhật 100 hay 1000 lần hay không.
    Vấn đề ở đây là một thằng thua lực gấp 2 lần mình mà damge boss nó lại gấp gần 100 lần thì có tức không ạ?
  4. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Nó mak dame nguyên tố ngon thì LC bạn gấp 10 lần nó mak dame bằng 1/10 là bt mak, ngoài ra còn yếu tố chất tướng, trận hình và may mắn nữa.
  5. Higan0504

Đây là sever mới bạn ạ, chưa ai có damge nguyên tố cả, mình đã đăng cả hình và chiến báo. Xem kỹ trước khi bình luận đi bạn :)
  6. ShanksAkagami

bạn đánh vào lúc nó bất tử thì dmg là 1 chứ sao ? còn bạn cũng đừng mang lực chiến ra so được . dmg boss đâu có dựa vào lực chiến đâu bạn
  7. Higan0504

Thế ad giải thích hộ em là cùng 1 trận hình, cùng 1 thời gian vào đánh boss, thằng top 6 lực thua em nhiều, đừng nói đến nguyên tố ở đây vì em ở sever mới. Nó damge lên 1389 còn em lèo tèo toàn 1 damge?? Cần thì em gửi cho chiến báo của 2 acc có cùng lực chiến, cùng trận hình luôn này ạ? Và không chỉ em mà còn một số người ở sever cũng bị
  8. ShanksAkagami

bạn check thử thiên phú 2 acc giúp mình xem nhé . KTV náo có thể do thiên phú boss mạnh nên bạn đánh không vào dmg đó
  9. Higan0504

bạn top 6 boss ảnh trên theo giờ hiện tại mình check là lv 68, còn chưa chuyển nghề 7 lần để mở tinh bàn cuồng, mình hiện tại đang lv 86 đã mở tinh bàn cuồng, ảnh đây ạ: [​IMG] [​IMG]
  10. Higan0504

fix lỗi ok rồi nhé ad
Moderators: ShanksAkagami