VHT [La Làng]Lại là mình

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Thanra16, 11 Tháng hai 2020.

1. Thanra16

Thanra16 Member Tích Cực

Hôm nay là ngày gần cuối của tích lũy lần này.

Các bạn hiểu mình sắp la làng chuyện gì rồi đấy!?

(VẪN CHƯA THẤY THIÊN HỎA ĐÂU)

Triệu hồi những hải tặc chân chính cùng cảnh ngộ để la làng chung.
  2. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Vừa bán tuần trước xong tuần này bán ngay tđn =))))
    Đợi nốt mai đi nhé =))
  3. Thanra16

Thanra16 Member Tích Cực

Oh tuần trc bán chung với thương thành. Để xem doanh thu từ việc bán thiên hỏa của NPH ở tuần trc là bao nhiêu nè?

0 ĐÓ 0 VNĐ ĐÓ!!!
  4. YoonAhh

YoonAhh Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

0 thì 0. Sợ chắc =))))
    Dăm ba con Thiên Hỏa.
    Thanra16 thích bài này.
  5. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Chắc qua 24h ngày mai sẽ có thôi bạn đừng lo lắng nhé. :pde29:
  6. hancusut

hancusut Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

thôi đợi pet mới đi bạn ơi
  7. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Đợi pet mới rồi xơi đi bạn nóng hổi chắc cũng tầm 150kv thui haha
  8. Thanra16

Thanra16 Member Tích Cực

Pet mới đó rồi có kèm pet phụ ko? :(
  9. Yui Yuigahama

Yui Yuigahama Bá Đạo Forum Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Hải Tặc Vương

Là sao nhỉ ra 1 pet thui chứ
  10. Thanra16

Thanra16 Member Tích Cực

Vì lấy rồng là đc thêm pet phụ rebecca nữa
  11. Yui Yuigahama

mình nghĩ nên đợi pet chính mới r súc, còn b muốn mạnh để chiến ngay bây h thì lấy rồng thôi chứ cái con rebecca nó ở trong tích lũy thì khả năng cao khi ra ev pet mới mk tiêu cũng đủ lấy rebecca rồi quan trọng b có đợi được đến lúc ra pet mới không thôi
  12. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Mình nghĩ bạn đợi thêm 2 tuần nữa ( 1 kỳ tích lũy ) nếu k đc thì thôi đợi hẳn con pet mới ý ( con hổ trong tuần san )
  13. Thanra16

Thanra16 Member Tích Cực

Cảm ơn mọi người
  14. Blamer

Blamer Member Chính Thức

Ơ còn chơi à, 1 mình cầm hết dàn PKM hả Thộn =))
  15. Shanks

Shanks Độc Cô Cầu Bại Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

rồng h là free còn lấy đc chứ đợi pet mới mà nó lại chơi quả nạp 2m; 3m làm dk để lấy thì cx toang
  16. Yui Yuigahama

nếu vậy có thể lúc đấy lấy rồng vẫn kịp không ảnh hưởng. còn ai lại cho con pet vào mốc 2 3m phản hồi bao h
  17. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

kì này có bóng chung với tích lũy vàng thì bạn đổi luôn heo nếu muốn có pet xịn sớm, lúc đó lấy thêm dc con Ceberus. 1900 bóng x 50v = 95.000 mắc hơn rồng 20k nhưng mạnh hơn rồng chút, ceberus cũng mạnh hơn rebecca. Nếu bạn có tích bánh mì với bóng từ mấy đợt trước thì cái giá còn thấp hơn nữa.
  18. Thanra16

Thanra16 Member Tích Cực

wow, góp ý của bác thật sự rất hay. Cảm ơn bác.
  19. Yuki1902

Yuki1902 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

mod bảo giờ ko bán thiên hỏa với tích lũy nữa đâu, các bác đừng thắc mắc nữa.
  20. warking

warking Cao Thủ Forum

cả tháng mới thấy ra 1 lần may mắn thì 2 lần thui