Trực tuyến công hội chiến mùa 42

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 42' bắt đầu bởi OreYahari, 22 Tháng sáu 2020.

1. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Nó phải trả giá a à :(
  2. Allain

Allain Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

like
  3. Allain

Allain Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

cứ tt mà lên h hội tui lên làm nền nè
  4. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Mấy thanh niên này âm mưu ghê quá. Ko nude thế thì fate toang lâu rồi.
    Dự đoán CHC chuẩn quá mà gặp mấy thanh niên bán độ nên phải soi chứ :pde45:
  5. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Dàn cuối god dư sức hấp diêm sạch fate. Mà tdn vô lại thấy fate vô địch =))
  6. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Tui là tui tính cày mòn đít ở cụm 2 cơ =)))
  7. Allain

cày đã rồi lên làm nền chung
  8. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

muốn ở cụm 2 là phải có trí. Như bọn GOD bị tóm lộ vl
    . Chứ lên cụm 1 là đíu thở đc đâu =))
  9. Allain

chê hội tui yếu ah :))
  10. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Dàn cuối 1 loạt LH ray các kiểu, chắc là xài chiến thuật nude cho yếu bớt để fate có niềm tin đánh. :pde5::pde5:. Hóng hớt lần sau black có bán độ ko cho lên luôn :pde8::pde8:
  11. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Lên là phải hấp diêm cánh 113, moo.. này nọ chứ. Sao mà làm nền đc ::boss::
  12. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Lên cụm 1 là ko thấy tên luôn =))
  13. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Chê đâu. Núi này to thì có núi khác bự hơn :(
  14. wjnter_love

Lên cụm 1 xe lủng bánh ko cho gửi. Out từ vòng gửi xe :pde4::pde4:
  15. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Black ko rút người auto bị hấp diêm thôi. Khó mà bắt đc blacj bán độ nhé kk
  16. Allain

hội tui có 1 ray ah ko có long hồn sao chơi dc
  17. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Lúc đấy mấy trận ở vòng gửi xe chắc căng nhất r. Có tên trong vòng bảng coi như thắng trong lòng r ::hehe::
  18. Ron

Ron Cao Thủ Forum

::angry:: sức mạnh đoàn kết sẽ chiến thắng nhé::angry::
  19. wjnter_love

Thì tính bán độ hay ko là khi chả cần sắp trận, cứ vứt ko là auto win. Nhưng vì 1 lý do nào đó tự nhiên trái ác quỷ bị thằng nào trộm mất hay là có con tướng cùi cùi nhưng đòi ra trận thế làm team thua, cái này khó xử quá :pde15::pde15:
  20. wjnter_love

mùa trk cũng có guild nào mạnh mạnh nhưng toang từ vòng gửi xe ở cụm 1 ấy. Mấy guild yếu hơn nhiều nhưng đi xe xịn nên vẫn vào ngon ơ :pde4::pde4: