Bó chiếu giảm tích luỹ outgame

Thảo luận trong 'Đánh Giá Event' bắt đầu bởi GOD, 29 Tháng mười 2014.

1. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Mới ăn hồi sáng jo ra thông báo giảm tích luỹ x-(x-(x-(
  2. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

ủa giảm ở đâu vậy
  3. TieuHy

TieuHy Thành Viên Mới

giảm như vậy có cho nhận thêm ko , hay reset lại hết @@ hả mod
  4. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

5. startgo

startgo Thành Viên Mới

Nếu đã giảm thì phải giảm cho cả những người nạp trước,nếu chỉ cho những người nạp sau thì xin hỏi Mod 2 người nạp như nhau mà nhận code khác nhau thì công bằng hok? không ưu tiên người nạp trước thì thôi đằng này lại người sau hưởng lợi hơn người trước. Mod @Blader vào trả lời giúp mọi người đi.
    kanrok thích bài này.
  6. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Ví dụ bạn đầu code 3 là mốc 450k, mốc 4 là 650k. Bạn đã nạp 500k nghĩa là lấy tới mốc 3 nhưng chưa đạt mốc 4. Nếu giả sử fix lại mốc 4 có giá 550k bạn chỉ cần tiếp tục nạp thêm 50k là đạt yêu cầu, và các mốc từ 5-9 trở đi sẽ tính theo giá fix. Ko có chuyện reset.

TieuHy thích bài này.
  7. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Đề nghị xem xét lại vấn đề code out game. Mình đã ăn full code từ ngày đầu tiên . Vậy có thể nói mình thiệt không? Code được nâng lên, bây giờ tích lũy lại giảm. Code đã ăn thiệt rồi, bây giờ thiệt thêm. Vậy những người nạp trước, nhiệt tình vì event lại chịu thiệt sao.
  8. TieuHy

TieuHy Thành Viên Mới

ok ,thế thì quá ngon :D
  9. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

10. optimus

Vấn đề giảm mốc tích lũy cũng từng 1 lần xảy ra rồi mà, mình thấy các bạn có mất gì đâu. Vàng vẫn nạp để đó, code vẫn có để đó, chỉ là giảm mốc để nhiều người có thể lấy hơn thôi (đây là ý kiến riêng của mình nhé).
    JackyHero and kanrok like this.
  11. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Biết là vậy nhưng vẫn thấy đôi chút thiệt. Nếu giảm mà có thêm mốc cao nữa cho những người đã nạp ăn đủ thì hay hơn.
    p/s: mình tham thật ;-ss
  12. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

Chuẫn nhưng giảm sớm 1 tí thì nhìu người max mà ko cần đến 2m5 =.= tất nhiên là theo mod nói thì ko ai mất mác gì nhưng 2m5 thêm 500k là max dc 2 lần rồi ...
    kanrok thích bài này.
  13. Williens

Williens Member Tích Cực

ủa sao không thấy thông báo giảm code ở đâu hết nhể?
    vào ngân hàng vẫn max là 2tr5?
  14. optimus

Code nào ăn rồi sẽ ko ăn lại được đâu cho dù nó giảm mốc, nãy h nói theo hướng giảm tích lũy cho các bạn hiểu chứ mod cũng chả thấy tin giảm tích lũy ở đâu nữa.
    Williens thích bài này.
  15. Williens

Williens Member Tích Cực

đúng là mò từ trang chủ đến trang code cũng chả có thông báo gì sất :v
    thím thớt có tin ngầm à :cuoi2:
  16. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

1. Thời gian
    - Từ 30/10/2014 - 2/11/2014
    Duy Khiêm thích bài này.
  17. chandler_bing

chandler_bing Member Tích Cực

http://diendan.game1.vn/index.php?threads/hot-giảm-mức-tích-lũy-hoạt-động-outgame-tháng-10.42936/
    mod ơi,thế trước nạp 100k ăn mốc 1
    giờ fix lại 100k ăn được 2 mốc
    Vậy người nạp trước 100k như mình,có được ăn nốt code fix không
  18. JackyHero

Trong ốc sên truyền tin trong dd
  19. Tahnah

Tahnah Member Tích Cực

mình nạp 100k, giờ có đc ăn mốc 2 ko mod :(
  20. TieuHy

TieuHy Thành Viên Mới