VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Hime ơi nếu có linh lực vào ph thì set vào ph big ev Tết đc ko, với đừng quên og của m nha:^^:
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

thì ý mình bảo PH tết đó
    vuahaitac123456 thích bài này.
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

ai mún bán gì ở event tết góp ý lun nha, mình chuẩn bị sẵn sắp nghỉ tết òy
    Gió Mơ and vuahaitac123456 like this.
  4. batvuong

batvuong Member Chính Thức

mảnh túi chọn pet bậc 1 A có bán trong GGHC k vậy mod. Nếu có thì tuần sau mình xin set bán ở cấp 169 nhé.
  5. Hime

mảnh này ko bán gghc b
    Gió Mơ and vuahaitac123456 like this.
  6. vuahaitac123456

Hime giảm giá big ev Tết bán lăng kính lv200. Code og big ev Tết có linh lực, lăng kính, độc sa, dực hổ, điểm chiêu mộ. Ph big ev Tết set m mốc 3m 15 mảnh dực nhé. Set thêm giúp m linh lực, 10 lăng kính, haki cao cấp, độc sa, nhiều điểm chiêu mộ. Lễ bao có điểm chiêu mộ, mảnh ngũ lôi. Tri ân với code sk Tết thì m nhờ Mod ở trên r. Thanks Hime::big_smile::
  7. vuahaitac123456

Chúc Tết sớm Hime nha:^^:
  8. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

2k bánh mì đc ko mod , tích bánh k kịp :((
  9. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

og tuần 24/1 mình xin mốc 2m điểm chiêu mộ + 5 haki đc ko hime
  10. Zeldris

Zeldris Độc Cô Cầu Bại Tứ Hoàng Siêu Tân Tinh Băng Mũ Rơm Shura

Mình xin bán lằn kính vs sách kỹ năng thần thánh gghc 2 tuần tết, với tri ân lăng kính + closseum, outgame 1 trong 2 tuần cũng có lăng kính và pet blow bike thì tốt.
  11. Gió Mơ

Gió Mơ Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

Set vào ph thì được bao nhiêu cái vs mốc nạp nào vậy??
  12. Hime

giảm thì ko được r còn lại để mk tính
  13. Hime

này mình ko quyết được
    anhduykk and vuahaitac123456 like this.
  14. Hime

chắc là được b
    Yunaaa and vuahaitac123456 like this.
  15. Hime

để mk xem
  16. vuahaitac123456

Nếu set gg k đc thì set luôn cho mình gghc tuần sau bán lăng kính. Lv 200 nhé. Còn lại mong Hime set giúp, với thêm cái đổi thưởng ev Tết có đổi đc ra linh lực nữa. Năm mới giúp ae nhiều nha Mod:)
  17. irelia2311

irelia2311 Member Tích Cực

PH tuần thứ 2 của big ev nhé hime
    mốc 2m cho chiêu mộ vs hộp random hakicc nha thêm cả chiến công vô nha được thì cho mảnh Hành Phong vo ạ
    còn 3m mk xin TT main, chiêu mộ wano, 20 mảnh Man,
    cảm ơn hime nha
    tuần thứ 2 bigev nhé hime
  18. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

big xin mảnh man vào ph 3m nha mod
    irelia2311 thích bài này.
  19. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

THỨ 6 21/1 BÁN WANO DÙM MÌNH NHE MOD @Hime YÊU DẤUUU ::adore::::adore::::adore::
  20. SanToooo

SanToooo Member Tích Cực

mod ơi set bán Balo Vải vào thương thành đợt này hoặc đợt sau không ạ s622