Thông báo

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi VoLamMobile04, 13 Tháng một 2014.

1. mrhau1910

mrhau1910 Thành Viên Mới

Den gio van chua co code khao sat. Nham ko phat cho nguoi ta thi dug ra. Game thi toanloi. Bat tra loi khao sat gop y cuoi cug mun gop loi ko gop them ch.con ko thi dug ra event j nua. Lam an nhu shit
  2. mrhau1910

mrhau1910 Thành Viên Mới

Lỗi loạn chiến rất nhìu, chia team thì ko đều. Đánh thắng hết cho thua. Cung team danh dc nhau.bao dah ko cho vao bat mat luot.... nô chug toan lỗi
  3. 51b13925

51b13925 Thành Viên Mới

Á chài,cái lỗi này hầu như acc nào cũng bị adm cứ kéo dài cho qua chuyện khác!! Adm cứ nhập acc vào tg loanchien thì nghe ae thang phiền suốt đó thôi.em xin bái adm làm sf dạy em chiêu rìsépsân nha nha
  4. mrhau1910

mrhau1910 Thành Viên Mới

Id clhc1151
    nv N0Nam3
    sv châu giang
    lv 63
    code chưa có, đợi mãi ko thấy mà adm thì cứ bảo yên tâm đợi. Loạn chiến thì bị liên tục nên ko nhớ nổi time.lo mail code cho ae và fix lổi đi chứ ai hỏi củng nói cho qua ai mà chơi nữa
  5. redbull001

redbull001 Thành Viên Mới

:vHôm qua điện lên tỗng đài nói hôm nay giải quyết code khảo sát cho email :tharang_khongyeu2603@yahoo.commà tới giờ vẫn chưa thấy gì là sao !??
    Làm ăn kiểu gì vậy ?????
  6. Xuandinh

Xuandinh Thành Viên Mới

Mới mua hội viên chí tôn được 2 hôm! Hôm nay lúc 16h00 zô mất là sao vậy adm
  7. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Bạn vui lòng cung cấp ID, tên nhân vật , sever , thời gian mua và bị mất nha bạn
  8. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Nếu bạn đã tham gia thì chắc chắn sẽ nhận được nha
    Bên mình cũng ko muốn mấy bạn đợi lâu như vậy
    Cũng phiền cho bạn và cả mình nữa.
  9. Xuandinh

Xuandinh Thành Viên Mới

Id zsft899563867
    Nhân vật XxDinhzX
    Sever Thiên Vương + Thiên Nhẫn
    Thời gian mất 16h ngày 24-11
  10. Xuandinh

Xuandinh Thành Viên Mới

QUOTE="Xuandinh, post: 424123, member: 85118"]Id zsft899563867
    Nhân vật XxDinhzX
    Sever Thiên Vương + Thiên Nhẫn
    Thời gian mất 16h ngày 24-11[/QUOTE]
    Thời gian mua trước đó 2 ngày! Thời điểm mua 17h30
  11. mrskin

mrskin Thành Viên Mới

Adm cho 1 giãi thích chín đáng. Tại sao boss thế lực với chiến trường đoạt kỳ ở sever trường giang lại không có. Mấy sever khác thì lại bình thường.
    Ta post bài cả mấy tháng nay mà adm làm ngơ đéo trả lời là cái bẹp gì.
    Chỉ biết hút tiền mà đéo sữa lỗi là cái vẹo gì.
  12. Xuandinh

Xuandinh Thành Viên Mới

Mấy người có hội viên chí tôn đc đền bù túi bạc khóa hết rùi! Riêng acc mình thì ko! Hnay vừa đi mua cái hội viên chí tôn mới! Đang đua lc mà thi thoảng thế này buồn hẳn!
  13. CS04_568Play

Chào bạn
    Bạn vui lòng cho mình biết bạn bị trường hợp như thế nào ?
  14. Xuandinh

Xuandinh Thành Viên Mới

Mình xin được nói lại!
    Id zsft899563867
    Nhân Vật XxDinhxX
    sever Thiên Vương + Thiên Nhẫn
    Lỗi như sau: Mình Mua hội viên chí tôn vào ngày 23 -11 -2014. Vào 16h Ngày 24 -11-2014 Hội viên chí tôn của mình mất! Mình mới nhận đc 200 bạc khóa! Sever mình một số người cũng bị vậy! Đến tối họ được đền bù Túi Bạc khóa! Bằng số lượng bạc khóa chưa nhận của 30 ngày!
    Riêng acc mình đợi đến hôm sau ko có đền bù! Mình lại phải mua lại Hội Viên Chí Tôn mới!
    Kêu gào adm suốt từ Hôm qua ko ăn thua gì cả! Mình ít lên diễn đàn tiện đây nói luôn Cái code Khảo sát làm mình nực cười!kiểm tra thư gần 1 tháng trời! Góp ý đôi điều để đội ngũ NPH chuyên nghiệp lên. Mong adm sớm giải quyết hộ mình!
    Email: ngaoquyet1@gmail.com
  15. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Hiện nay mình thấy có nhiều bạn chưa hiểu rõ về hội viên chí tôn. Bạn có thể tạo topic riêng ờ ngoài dc ko. Mình sẽ giải thích cho bạn và mọi người về Thẻ hội viên chí tôn tại sao lại hết hạn. Tại mình tạo topic ko dc hihi
  16. Xuandinh

Xuandinh Thành Viên Mới

Top này ko có tiêu đề tiết kiệm lời nói của bạn đâu! Bạn giải thích hộ trường hợp của mình! Chứ Hội viên Chí Tôn Có 400 knb ko phải điều j ghê gớm quá với acc 2 Trảm Thiên 2 Lăng Diệu của mình!;)
  17. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

mình biết đối với bạn ko là gì. Nhưng mình muốn là tạo topic riêng ở ngoài thông báo chung để ko chỉ riêng bạn mà mn cùng biết. để trong đây mình sợ mn ko tìm thấy. Ác là ở chổ ko hiểu tại sao nick này ko tạo topic dc mới ghê, tạo nhiều nick mà cũng như vậy, nếu ko thì cũng ko nhờ bạn tạo topic làm gì !!
  18. redbull001

Sr adm ! Hôm trước điện thoại lên đưa nhầm số đt . Adm làm ơn kiễm tra lại giúp email : tharang_khongyeu2603@yahoo.com
    Vẫn chưa nhận được code khảo sát .
    Id : zsft192565819
    Sđt : 0995783297
    Tks adm !
    Xuandinh thích bài này.
  19. redbull001

Code khảo sát
    Xuandinh thích bài này.
  20. mrhau1910

mrhau1910 Thành Viên Mới

doi mai khong co code khao sat chan game roi do adm