Thông báo

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi VoLamMobile04, 13 Tháng một 2014.

1. mrhau1910

mrhau1910 Thành Viên Mới

Adm xem lai gap.hum nay x2 nb nap 1k dc 1 k la sao. Xem lai gap.
    Tk . hangsusuka
    nv . Pe_Hang
    Sv . Truong son
    Giai quyet gap de con mua do cau adm
  2. Xuandinh

Xuandinh Thành Viên Mới

Đã nhận đc đề bù Hội Viên Chí Tôn nhé adm! Thanks
  3. phamanhvu

phamanhvu Thành Viên Mới

Adm oi sao sv chau giang k boss thong ljnh z
  4. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Vấn đề này để mình kiểm tra lại nhé bạn.
  5. phamanhvu

phamanhvu Thành Viên Mới

Adm oi dau thag 12 nay co mua duoc hoi vien chj ton k z tra loi nhanh cho mjnh pit nhe
  6. phamanhvu

phamanhvu Thành Viên Mới

Adm no de la trong7 ngay k nap du 500 nb k the mua la sao z adm gjai thich jup mjnh
  7. dzuichoi

dzuichoi Thành Viên Mới

Adm cho hoi tai sao boss luc 7h lai màu xanh ko pk duoc trong khi do ae khac pk duoc la sao ?1 ngay co 2 con boss kiem tien dong ma cung eo danh duoc . Loan chien thi chua toi gio bi pk loan xa chi biet dung nhin roi die . Game toan loi va ko cong bang vay ai se nap card nua ?
  8. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Tình trạng boss màu xanh là do lúc đó bạn đang bị lak. Bạn out ra vô lại thì boss màu đỏ bình thường nha bạn.
  9. hopsvdi

hopsvdi Thành Viên Mới

Tôi
    tôi muốn đổi lại maill vi mail cũ bi mất mà hộ trợ ko thấy đâu. Mog giai quyết sơm.tên nhân vật ken sv hoa sơn
  10. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Hỗ trợ thay đổi thông tin tài khoản bạn vui lòng vào trang hotro.ssgroup.vn nhé
  11. phamanhvu

phamanhvu Thành Viên Mới

Adm huong dan ve hvct jum sao no de 7ngay knap du 500nb k the mua la sao adm ma bay jo mua dc ḱ
  12. CS04_568Play

Chào bạn
    Bạn vui lòng nạp đủ 500knb sẽ mua đc nha bạn
  13. ngocbaobs

ngocbaobs Member Tích Cực

NPH oi hop sv thuy yen -hoa son di , chan qua roi , sv gi toan of game ko ak , hop sv de ae choi vui ve ti , minh lam game cung phai lam sao de nguoi choi khong chan chu , moi nguoi len gop yk kien cho roi , ma sao minh thay sao sao day , ai cung dong y hop sever ma , chac NPH muon nhin tung nguoi ra di roi ra sever moi nap lai tu dau , qua chuan
  14. tien123

tien123 Thành Viên Mới

Ad ơi..luc chiu trên hê thôg sv 14 gưi cho minh la hôm đô đây vui log nhân thương ơ file đinh kem..nhưg hôm đô k co đây..vơi lai trog hom thư cug k co la sau vây...e ven tuân mơi,nap the nhân đô ak..
    Tên nhân vât : katarina
    sever 14 trương sơn
    Mong ad giup minh...
  15. GirlXinh2014

Chào bạn! Thực tế trên kênh thế giới có thông báo nhưng đó là do lỗi, Mọi người đều thấy thông báo đó, ko chỉ riêng mình bạn. Nên ko có file đính kèm nào gửi cho bạn. Nếu bạn tham gia event thì hệ thống sẽ gửi trực tiếp vào hòm thư chứ ko thông báo trên kênh thế giới đâu nhé. Mong bạn đừng lầm nhé.
  16. louisvu

louisvu Thành Viên Mới

Chào adm. Mình là người chơi acc id Louisvu4493. Tên nhân vật BinGate vip 10. Vào hồi 20h ngày 29/11/2014 thứ 7. Mình thấy even x2 nạp card được thêm 1000nb. Mình nạp 500k thẻ vina. Hệ thống báo không tìm thấy truy cập. Sau một hồi báo lại là mã bí mật thẻ sai. Mình đã gọi tổng đài thì báo thẻ đã được sử dụng. Trong khi thẻ đó mình mới cào và chưa hề nạp. Mình đã gửi thắc mắc qua email hỗ trợ tới h vẫn chưa có câu trả lời
  17. redbull001

redbull001 Thành Viên Mới

Hiện nay 1 số hacker đã xâm nhập trang web nạp thẻ của game . Mình ghi mã thẻ và số siri xong bấm vào nạp thì nó báo làm k tìm thấy cập nhật . . . May mình nạp thẻ mệnh giá thấp nên k mất . Nếu bạn muốn chắc ăn thì khi nạp bạn k nên quy đổi trực tiếp qua nb mà nạp ssgr rồi thêm 1 thao tác quy đổi nữa là ok !
  18. Nhanhnao

Nhanhnao Thành Viên Mới

Bị mất nguyên bảo vô lý . Tôi chơi acc Xahoa789 vip 10 sever thái sơn. Trong vòng 1 phút tự nhiên mất 8 nghìn nguyên bảo . Mong các bạn xem lại hộ . Thanks
  19. GirlXinh2014

Bạn có thể cung cấp id để bên mình kiểm tra dc ko??
  20. Nhanhnao

Nhanhnao Thành Viên Mới

Andrewdo cau ah