VHT Update tháng 3 - Kẻ vui người khóc

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi GodKaiser, 16 Tháng ba 2023.

1. GodKaiser

GodKaiser Member Tích Cực

Mới up Zoro-S3 được ít ngày thì game lại giảm nguyên liệu up Zoro-S2 + S3.
    Trong khi mình bỏ ra công sức, thời gian và cả tiền của ra up cho em nó lên S3, vừa vượt lên trên mấy player "bằng vai phải lứa" chút xíu xong giờ NPH update quả này mà tức á, mà giảm hẳn 1 nửa chứ ko ít, như kiểu tiền của mình bị vứt xuống biển vậy.
    NPH làm như này khác gì buff gián tiếp cho mấy player up sau đâu, gây mất cân bằng game vãi luôn.
    Nói chung chỉ mong NPH có 1 phần quà đền bù xứng đáng cho số nguyên liệu bị giảm kia, chứ như này ko công bằng cho ae up rồi tí nào.
    Game troll quá!!
    :sx-(
  2. thienix

thienix Member Chính Thức

tui cũng đang định lên con này cơ mà thấy để có huy chương wano đổi thôi đã đủ khóc r :))) chủ tus mà đổi vs giá gốc chắc ngốn ko ít tiền :)))
  3. GodKaiser

ừa tốn kém thiệt, chơi vì đam mê nên tôi up zoro thay vì con khác, build thời trang 8 sao luôn đây.
    Game làm quả này ác qá
  4. thienix

Ông chơi thử thấy con này ổn ko, tui đang định lên á, dùng cái kỹ năng giảm 20% máu mỗi lượt đi phụ bản vực sâu có ổn ko
  5. GodKaiser

giảm 20% HP mỗi lượt đâu có tác dụng trong PBVS đâu, bọn nó miễn DOT mà
    Nếu ông có s2 rồi thì tôi khuyên khoan hãy lên s3, chỉ cần build trái Long Hồn vô là dmg ổn lắm rồi, cộng với miễn cc 2 turn đầu là đủ chơi, để dành NL nâng champ khác.
    Nhưng nếu thích thì cứ up s3, cc khá ngon, đánh cũng ăn được jinbe s2 với rayleigh s2
  6. thienix

cơ mà thế thì đống hiệu ứng của con Zoro S3 đi đâu thì hữu dụng nhỉ ? hiện các con tướng khác có miễn vĩnh viễn hiệu ứng chảy máu và hoảng loạn ko nhỉ. Tui đang định lên jinbei S2 cơ mà thích con Zoro S3 này quá :<
  7. GodKaiser

Hoảng loạn rất ổn, có cả mê hoặc nữa, ăn jinbe s2 là nhờ cc.
    Còn chảy máu thì tạm, vào thực chiến thì nó là cũng chỉ độc thôi, ko cộng dồn với Long Hồn.
    Nói chung đáng kể nhất vẫn là cc.
  8. Anhnguyen85

Anhnguyen85 Member Chính Thức

Đang dồn lực lên jin S2, giờ quay xe sang Zoro vẫn kịp