Điểm danh người cũ trở về với Vua Hải Tặc

Thảo luận trong 'Hải Tặc Trở Về' bắt đầu bởi Blader, 4 Tháng mười hai 2014.

1. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Thân chào các vị thuyền trưởng!

Tổng bộ hải quân rất mong muốn người chơi quay lại chơi game Vua Hải Tặc để một lần nữa cùng thế giới hải tặc sống trong những ngày vui và tham gia hành trình khám phá Tân Thê Giới. Khi trở về chắc hẳn những cựu hải tặc không khỏi bỡ ngỡ khi trở về mai nhà xưa, hãy an tâm vì còn có cộng đồng hải tặc hiện tại đông đảo và nhiệt tình sẽ hết lòng giúp sức.

Topic này lập ra với mong muốn khi quay về người chơi cũ chào anh em và giới thiệu qua về lịch sử chơi game của bản thân mình.
  2. daoduong

daoduong Thành Viên Mới

AD cho mình hỏi. Mình muốn mua lại một acc để chơi lại nhưng không biết đăng tin vào mục nào. Ad chỉ giúp mình với.
    biker thích bài này.
  3. Sinogina

Sinogina Member Chính Thức

Điểm danh mà chẳng thấy ma nào.
    biker thích bài này.
  4. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

http://diendan.game1.vn/index.php?threads/.38963/ bạn vào link này nhé.
    biker thích bài này.
  5. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

có khi mấy acc kick cầu offline sau vụ này lại trở lại thì cũng mệt đấy :z
    Anastasio thích bài này.
  6. LamMilo

LamMilo Thành Viên Mới

mau acc tui nè Marco.s16
  7. knightvn

knightvn Thành Viên Mới

Mình acc Sinbad , S20 Enel . Sau một quãng thời gian bỏ Vua Hải Tặc từ tháng 5 2014 . Mình vừa trở lại thời gian từ tháng giữa tháng 11 . Chào các người cũ và ae trở về
  8. virgoooo

virgoooo Member Chính Thức

Mình chơi VHT ở sv S12. Tên nhân vật là Bá. Mình nghỉ game cũng đc hơn 1 năm rồi. Và mới bắt đầu chơi lại ở s144. Xin chào ae VHT!
  9. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Góp vui, mình mới chơi lại hôm nay off gân 12 tiếng rồi:pde30:
    biker, Cest La Vie and Anastasio like this.
  10. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Ngày xưa biết game qua cổng trường tồn, chơi sv 47 Garp, dc 1 thời gian chinh chiến thì nghỉ.
    Vì quá ghiền OP mà quay lại game và tham gia s140 :D
  11. ilvlioon

ilvlioon Thành Viên Mới

mình chơi game cùng đk 6 tháng vì lúc đó chưa có máy tính nên ko có điều kiện để chơi và tới hôm wa mình mới bắt đầu chơi lại ^^ halu ae VHT nha
  12. duyksc

duyksc Thành Viên Mới

cách đây chính xác là 1 năm rưỡi chơi s64. do cv k ổn định nên bỏ acc .. giờ chơi lại thấy các thánh ghê quá.. k đuổi kịp.. nên nhảy sang s134 capote chơi =))
  13. Atila vuong

Atila vuong Cao Thủ Forum

Mình cũng là người chơi cũ sv s64 cùng sv với duy cũng vì lý do học tập nên đã bỏ game 1 thời gian dài. Nay thấy game hay hay lại quay về và đang chơi bên s136 :))
    duyksc thích bài này.
  14. phucoi

phucoi Thành Viên Mới

cach day 3 thang choi s131 xong chuyen sang choi one piece nuoc ngoai thay toan tieng anh nen lai choi
  15. Smoker___

Smoker___ Cao Thủ Forum Ngôi Sao Làng Giải Trí

S25 điểm danh :D . Chơi từ hồi còn chưa có tích điểm tầm bảo + chế đồ :D . Cho Xin cái code thử xem có ngon ko ad :D
  16. duyksc

duyksc Thành Viên Mới

ai thế nhỉ :))
  17. 1thoidenho

1thoidenho Thành Viên Mới

S88 Ten nhan vat: BaTung truoc' ko co' thoi gian choi h mun choi lai hien dag cu tru' o S149 ad cho xin cai' code
  18. fangthoi2112

fangthoi2112 Thành Viên Mới

mình bên server Zeff ko nhớ bao nhiêu nữa 5 mấy ý
  19. LoveS2Hieu

LoveS2Hieu Member Tích Cực

trước chơi acc nào garp đó
  20. tyrande

tyrande Member Chính Thức

• Mình S35 . Sau một quãng thời gian bỏ Vua Hải Tặc vì phải làm xong cái bằng đại học . Mình vừa trở lại thời gian từ đầu tháng 11 tại S144 . Chào các người cũ và ae trở về