Thông báo

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi VoLamMobile04, 13 Tháng một 2014.

1. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Theo như bạn báo lỗi thì chắc trường hợp của bạn xảy ra vào ngày 12/12/2014 (nếu bạn cung cấp thêm thời gian thì tốt quá)
    Nhưng do T7 và CN bên kỹ thuật nghỉ nên trường hợp của bạn sẽ giải quyết vào ngày thứ 2. Mong bạn thông cảm cho sự bất tiện này!
  2. Nhanhnao

Nhanhnao Thành Viên Mới

3. Nhanhnao

Nhanhnao Thành Viên Mới

Vào lúc 2h sáng bạn àh
  4. louisvu

louisvu Thành Viên Mới

Trường hợp nạp thẻ 500k vina báo lỗi truy cập sau đó báo mã seri sai sr 36050000024730. mình gọi tổng đài vina nói đã dc sử dụng admin k có phản hồi hả bạn. Id Louisvu4493 server thái sơn nv BinGate 29/11
  5. GirlXinh2014

Mình đã ghi nhận 2 trường hợp của bạn. Nhưng hnay bộ phận kỹ thuật nghỉ. Trường hợp của 2 bạn sẽ giải quyết vào thứ 2 nhé. Mong 2 bạn thông cảm
  6. louisvu

louisvu Thành Viên Mới

7. GirlXinh2014

Trường hợp của bạn, bên mình đã kiểm tra và thấy bình thường. Có lẽ bạn đã tiêu phí gì đó, bạn xem lại giúp mình nha.

Trường hợp của bạn bên mình đã kiểm tra và sẽ đền bù cho bạn trong ngày hôm nay nhé! Chúc bạn online game vui vẻ ^^!
  8. louisvu

louisvu Thành Viên Mới

Thanks moi nguoi nhieu nhe
  9. Nhanhnao

Nhanhnao Thành Viên Mới

Kinh mach tu dong nhay nen 68 . Ma minh khong dong y sau do hien nen kenh the gioi. Sau do minh thoat ra vao lai . Lai hien nen kenh the gioi 1 lan nua. Kinh mach tang se co duoc dong xac nhan va bo . cac xem lai ho lan nua thanks
  10. Nhanhnao

Nhanhnao Thành Viên Mới

Binh thuong khi da hien nen kenh the gioi ma thoat ra vao lai se ko bao gio hien nua . Nhung day lai hien nen 2 lan . Chu neu ma nen diem bang kinh mac duoc may diem ma mat 8k nb . Bon minh dung than tai con nhanh hon . Mong ban xem ki ho minh. Tai vi minh khong thich loi nhu vay nhieu . Lan sau minh lai bi ko biet noi voi cac cau kieu gi nua
  11. GirlXinh2014

Bạn xem lại hộ mình là bạn có đánh dấu vào dòng tự động tăng kinh mạch hay ko giúp mình nhé. Nếu có thì bỏ nhé!
  12. Nhanhnao

Nhanhnao Thành Viên Mới

Khong co dong nao danh dau ban ah. Minh mong cac ban sua loi gium de ae choi game cho thoai mai .
  13. TuyenNhi

TuyenNhi Member Chính Thức

Girlxinh kiểm tra giúp. Qua thứ 6ngay 19/12 ác ilongthi_server thiếu lâm. Tuyển mỹ được hạng 1, ma ko thấy có thú cưỡi. Chỉ được bup thôi ah.
    Kiểm tra va gửi giúp với nha.
    Thanks.!
  14. GirlXinh2014

bạn cung cấp thêm id nhé. T2 giải quyết nhé, T7 CN đi chơi với bồ rồi ^^!
  15. TuyenNhi

Id: ilongthi
    Thanks girlxinh nhìu nha. Cho sdt di chơi noel nha!^_~!
  16. phamanhvu

phamanhvu Thành Viên Mới

Adm oi hoi vien chi ton mua roi xaj het han roi co mua laj dc nua k
  17. GirlXinh2014

Vẫn được bạn nhé! Bạn chờ tới ngày 23 sẽ bắt đầu nha ^^!
  18. TuyenNhi

Girlxinh ơi!
    Sao bảo đại lễ bao nạp thẻ được v6 mà. Mở ra được các vật phẩm và túi bảo thạch ngũ thái là sao?mở được v ld3. Xem lại dùm nha. Ác:TuyenNhi_thiếu lâm
    Id:tuyenlong
    Thanks!
  19. Sofwar

Sofwar Thành Viên Mới

Game quái gì mà ra toàn event nạp tiền với tiêu tiền. Không biết event x2 tinh tu, x2 bí cảnh đi đâu rồi? Nản cho đội làm game quá, anh em nghỉ gần hết rồi!!!!
  20. hopsvdi

hopsvdi Thành Viên Mới

Add hợp sv xong ae hoa sơn mất hết hội viên chí tôn sao vậy add giai quyết cho ae cái