Thông báo

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi VoLamMobile04, 13 Tháng một 2014.

1. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Mình đã báo trường hợp của mn cho bên kỹ thuật xem lại rồi!!! Sẽ sớm có câu trả lời cho mn
  2. hopsvdi

hopsvdi Thành Viên Mới

Bây giờ mua thẻ mới thì cái cũ tính tn nhỉ. Cp thuý yên khoẻ quá cần lên ttu gấp
  3. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Thẻ Hội Viên thì mình đã nói là sẽ đền bù cho các bạn rồi !
  4. H8668

H8668 Thành Viên Mới

Zuphong ôg êi tuân sau ev tinh tu đan nhe 100nb 1v t lên tt
  5. Nhanhnao

Nhanhnao Thành Viên Mới

6. Nhanhnao

Nhanhnao Thành Viên Mới

mình có nạp 32000 knb mà được 30 túi lễ bao thần tài . Mà trong khi đó các cậu nói 1000knb là được 1 túi . Trước event ngọc cũng vậy . Và giờ event lễ bao thần tài cũng vậy . Game được là nhờ tất cả mọi người . Các cậu xem lại đi . Như thế là không được . Mình chơi acc XaHoa789 vip 10 .
  7. Nhanhnao

Nhanhnao Thành Viên Mới

8. hopsvdi

hopsvdi Thành Viên Mới

Thanks bạn. Bạn góp ý hộ ae các sv mới hiện tại lc đã cao nhug kill thì ko lên đc như các ae sv cũ.di tdt hay tỷ võ liên sv hơi thiệt thòi cho ae. Mong NPH sớm mở mạp hư ngọc tán để ae tăng kill. ^^
  9. Nhanhnao

Nhanhnao Thành Viên Mới

Admin các cậu xem lại mấy người chơi không nạp tiền mà lực chiến gần bằng người nạp tiền toàn Hack kinh mach từ đầu game tới h
  10. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Bạn có thể cho mình biết cách hack như thế nào không?
    Vì phải cần rõ quy trình hack để báo bộ phận kỹ thuật xử lý
  11. Nhanhnao

Nhanhnao Thành Viên Mới

Sever thái sơn các cậu xem những người này . M_S_K VNPT binhsilo Plinh kiemvu hack bằng cách vào tỷ võ đứng đó báo danh . Các cậu nên xem lại cách tiêu tiền của mấy người này . Tiền không nạp mà lực chiến gần bằng ngươi tiêu 60 triệu . Các cậu nên xem càng nhanh cang tốt vì chậm anh em càng chán không muốn chơi
  12. Nhanhnao

Nhanhnao Thành Viên Mới

Và thêm H5N1 2 ngày kinh mạch từ 200 lên 500 mà không nên vip . Bọn mình tiêu 530 nguyên bảo ho thần tài được hơn 100 vạn chưa nên được 2 điểm kinh mạch . Các cậu nên xem lại các sever đi để anh em không nản rồi off game
  13. CS06_568Play

Chào bạn!
    Kinh mạch tối đa nhân vật đạt được ở mức độ 150, bạn vui lòng kiểm tra lại thông tin bạn cung cấp.
  14. EmDep01

EmDep01 Thành Viên Mới

Nhanhnao nói là chỉ số lực chiến mà km cộng.từ 200 lên 500 trog 2 ngay.chứ k phải cấp tầng km.adm k hjeu ak:b:b:b
  15. CS06_568Play

Chào bạn!
    Cảm ơn thông tin bạn cung cấp, mình đã ghi nhận thông tin.
    Mình sẽ thông báo khi có kết quả kiểm tra.
    EmDep01 thích bài này.
  16. CS06_568Play

Chào bạn!
    Bạn có thể cung cấp cho mình thời gian 2 ngày nhân vật H5N1 từ 200 lên 500 là ngày bao nhiêu?
    Tức là thời gian bạn phát hiện nhân vật đó khác thường.
  17. Nhanhnao

Nhanhnao Thành Viên Mới

sorry cau acc minh h cung ko quan tam nua . Vi cac cau khong kiem soat duoc . Tat ca cac sever tu luc co hack deu nen may tram luc chien . Va h h5n1 va chinh phai hack minh khong de y
    louisvu thích bài này.
  18. mrvip0001

mrvip0001 Thành Viên Mới

:wNap the k nhan dc nb.
    Id : bxoibxoi
    Nv : mr_tam
    Sv: trường giang
    Seri : 36058500113892
    Thẻ vina 100k.
    Thời gian nạp lúc tầm 8h. 15/1/2015
    Adm giãi quyết sớm chứ đang x2 nb.
  19. CS04_568Play

CS04_568Play Chém Gió Thần Sầu ♥ QTV Dễ Thương ♥ Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn
    Thẻ của bạn sẽ được đền bù sớm nhất là chiều nay nha bạn
    Mong bạn thông cảm
  20. Nhanhnao

Nhanhnao Thành Viên Mới

Cho minh hoi bao gio cac cau giai quyet nhung nguoi nen luc chien bang hack kinh mach vay . Giai quyet ngay nao xong bao minh . De minh con lay khai thien . Khong giai quyet duoc cac cau cu noi 1 cau ok