Lại HACK loạn chiến , dẹp luôn đi NPH

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi HaPhuong, 23 Tháng một 2015.

1. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

cachs hack : báo danh -> Huỷ xác nhận
    Cách nhận túi : làm như trên khoản 18' rồi nhảy vào đấu trường loạn chiến nhận túi , nó sẽ trả túi cho những lần huỷ trên , có người đc cả trăm túi chó 1 lần đi
  2. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Mấy bác ko sửa lổi triệt để được thì bỏ luôn loạn chiến đi ạh ^^!
  3. ngonnn

ngonnn Thành Viên Mới

QUOTE="HaPhuong, post: 474959, member: 76540"]Mấy bác ko sửa lổi triệt để được thì bỏ luôn loạn chiến đi ạh ^^![/QUOTE]
    ôg vip rồi nên bỏ kũg chả sao.
    bọn tui bỏ để tỷ năm ko lên km đc tầg 2 ak
  4. sdfsdfsdfsdf

sdfsdfsdfsdf Thành Viên Mới

5. sdfsdfsdfsdf

sdfsdfsdfsdf Thành Viên Mới

6. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

ôg vip rồi nên bỏ kũg chả sao.
    bọn tui bỏ để tỷ năm ko lên km đc tầg 2 ak[/QUOTE]
    Ta cùi bắp chứ vip đâu
  7. GirlXinh2014

GirlXinh2014 Thành Viên Mới

Mình cũng là 1 gamer, thấy càng ngày càng chán, Góp ý đóng loạn chiến luôn thì ko nghe. Fix rồi hack, hack rồi fix. Chán nản lắm rồi. Mn đợi ADM vô giải quyết nhé ........................
    MrQz333 and HaPhuong like this.
  8. SuZuKu

SuZuKu Thành Viên Mới

Po tay vậy!
  9. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Cũng khó , dẹp loạn chiến thì mọi người ko có tiền đồng + nk để nâng km , mà để loạn chiến nhiều lổi kiểu này cũng chán . Người thì biết người thì ko biết hack nên dễ gây ra tình trạng chán nản cho người chơi . Biết rằng NPH muốn có sân chơi gì đó cho mọi người ko bị nhàm chán nhưng sân chơi ấy lổi ưuas nhiều , báo danh xong vào đứng 1 mình sợ ma muốn chết :( NPH nên fix triệt để lổi đi để có sân chơi cho gamer chúng tôi .
  10. nshd3491

nshd3491 Thành Viên Mới

con haphuong này là ac phuong sv Nm-Đm.chuyên hack.mà lên dd dã nai.nó hack lc lên km t3 sợ ngta theo nó.nên nó lên dd toàn chủ đề bõ lc.vl thiệt:))
    thèn adm nào dẹp lc tp sv NM-Đm tuyên bố bõ game.cho cp bõ theo nhé.:))
    tuanhd34 thích bài này.
  11. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

bạn ở Hải Dương a?
  12. tuanhd34

tuanhd34 Thành Viên Mới

Nam sách Hải Dương
  13. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Tao ko biết thằng nào chơi acc Phuong nhưng tao biết 1 điều mày là thằng ăn xin đi xin acc . Mày học lớp mấy mà ko biết thế nào là câu " vắng mợ thì chợ vẫn đông" àh ?? Mày hù ai chứ hù NPH thì quá ngu rồi con ạ
  14. Letuankhai123

Letuankhai123 Thành Viên Mới

Có mấy con chó ăn cức như mày nên game này ae mới tốn quá trời tiền haphuong à..... Đị mẹ game hút máu hơn kotex ae ăn xíu cũng báo admin.... Địt mẹ mày ngu như con chó .... Làm chó săn chắc vui lắm tao VNPT thái sơn chửi thẳng vào mặt lồn mày... Ăn kotex đi rồi nạp card nuôi admin
    SexLove thích bài này.
  15. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Chữi thì cứ chữi, mà nạp thì cứ cắm đầu vào nạp .....
  16. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Chú còn non và xanh lắm ....:|;)
  17. anhlasamu

anhlasamu Thành Viên Mới

Con cho ha
    c Con cho hack km nhu may thi cam mom cho anh dc cai quyen cc gi ma len day sua loi dung loi game len chut lc roi to mom vao ah anh chem chet me may nha con cho
  18. Phuongcho

Phuongcho Thành Viên Mới

Ngta đi xin acc thì sao? Không tốn tiền mà vẫn có acc VIP để chơi. Còn mày bỏ đống tiền vào acc Phương, giờ rao bán đéo có chó nào ngửi. Không biết đứa nào ngu hơn đứa nào.
    Hack km rồi giờ lên diễn đàn bảo dẹp lc, đúng là hình người nhưng cốt chó ... ...:z:z:z
  19. HaPhuong

HaPhuong Thành Viên Mới

Cái tên mày là đủ hiểu mày là người hay chó rồi :)))
  20. Letuankhai123

Letuankhai123 Thành Viên Mới

Tao ko bỏ tiền mà hơn khối thằng cắm đầu vào nạp.... Tự hiểu thằng nào ngu hơn thằng nào kakaka....