beosmile_banned
Hoạt động cuối:
20 Tháng mười một 2014

Chia sẻ trang này

beosmile_banned

Thành Viên Mới, from Thriller Bark

Banned (cant create thread )
beosmile_banned được nhìn thấy lần cuối:
20 Tháng mười một 2014
    1. anhhungvie
    2. WantedZ
      WantedZ
      mod kiểm tra giúp e nhé e mới nhận đc 1 code thôi. E post 2 hình 1 là đạt mốc 5k và 1 đạt mốc 10k. nhưng hình hơi nhỏ mong mod thông cảm kiểm tra giúp e.
      email: hong.md88@gmail.com
      Tks Mod!
    3. long01
      long01
      mình chưa nhận đc code mức 1 mod ơi.mod chek dùm mình.gmail mình là hoanglonguneti@gmail.com
    4. zzMEGELLAN
      zzMEGELLAN
      email : wachsong@gmail.com và wachsong.1990@gmail.com
      mình chơi 2 acc và đều tích luỹ tiêu vàng đạt mốc 500v , hiện tại thì vẫn chưa thấy code về mail . mod check lại giùm mình với nhé
    5. kanshi2602
      kanshi2602
      email: rider25100@gmail.com
      Mình đã nhận được code mốc 1 và 3 nhưng mốc 2 chưa nhận được. Mình đã post 3 ảnh tương ứng với 3 mốc trong pic tham gia event Khoe liền tay nhận ngay code. Check lại hộ mình với nhé! Thanks ^^
    6. PeKhung
      PeKhung
      mốc 3 mình thêm vào thử xem đc code k :)) sr mod nhé :D còn mốc 1 thì chính xác rồi _ _"
    7. PeKhung
      PeKhung
      mod check lại dùm mình. Mình có tham gia event Khoe liền tay nhận ngay code, mình có tham gia 2 mức la 1 và 3 mà sao mới nhận đc code 1. thứ tự tham gia code 3 của mình la #1426
    8. SSGroup
      SSGroup
      R đó ku!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    9. SSGroup
      SSGroup
      Cu béo để hình sốc nhỉ :))
    10. anhhungvie
      anhhungvie
      có cái event rắn quan trọng nhất thì không mod nào dám nói. đề nghị mod làm cái gì đó để thu hút người vào xem mục công hội đi chứ giờ thông báo trong game của công hội ít kí tự quá mình phải đăng thông báo vô diễn đàn nhưng nếu đăng ở mục công hội thì ít người biết đến nên mới phải quảng cáo ở quán rượu còn nếu đưa thông báo của công hội vào quán rượu cho dông người biết thì nội dung không phù hợp với mục chắc cũng không được duyệt
    11. anhhungvie
      anhhungvie
      ừ tưởng luật chỉ cầm quảng cáo vớ vẩn mới bị cấm còn quảng cáo cho thành viên công hội biết lối vào theo dõi thì không sao :))))))) nhân tiện hỏi luôn mod là tuần sau có rắn không để mình còn biết lối ( mình dành lại 2tr3 chưa dám đổi vào vì sợ không ra rắn mà ra event 2tr3 ) ok sẽ không quảng cáo nữa
    12. xLongx
      xLongx
      nuns2koi xóa bài của mình và cảnh cáo với lý do: bài viết không dấu. Trong khi bài mình có dấu đầy đủ. Cái này là ko chấp nhận được.
    13. meodens
      meodens
      bạn đã nhận đc tin nhắn của mình chưa. Bạn biết là acc này của mình khai thác lỗi quá nhiều trong game. h mình ko thích khai thác lỗi nữa nói ra mong các bạn sửa để tránh trường hợp lợi dụng như mình đã từng làm. Nếu bạn ko tin mình có thể check lỗi cho bạn xem
    14. meodens
      meodens
      chào bạn như mình đã nói trước. tên nhân vật của mình là Dịu Ngọt cụm máy chủ đang chơi s35.
      mình mua tinh bàn asutra. mình để trong kho và lĩnh ngộ thì nhận đc tinh bàn còn bí kíp lên tinh bàn thì vẫn còn. Mình nghĩ là chắc chắn vẫn còn lỗi nhỏ nào đó nếu vật phẩm để trong kho các bạn có thể check acc mình thì rõ hơn. Chào bạn
    15. meodens
      meodens
      bạn xem lại hình như đang có lỗi game nhé. acc của mình ăn xong cái tinh bàn asutra h nó vẫn còn trong rương đồ này
    16. meodens
      meodens
      mình chẳng ăn ko nói có đâu bạn. Mình ko ăn đc code nào từ evnet sống cùng giải đấu. Cảm ơn bạn
    17. meodens
      meodens
      chào bạn. cám ơn vì bạn đã gửi code, muộn còn hơn ko nhưng bạn ơi code đó ko sử dụng đc nó thông báo cùng 1 loại code ko sử dụng đc nhiều lần. bạn check lại hộ mình nhé. Cám ơn bạn
    18. vinhtrau01
      vinhtrau01
      a béo ơi. mình cho bạn mượn acc, nhưng lại bị bạn này đổi pass. Mình đã nạp card, tức là đã đăng kí bằng email, nhưng giờ mình không nhớ là đã đăng kí bằng email nào? Bạn có thể cấp lại cho mình email mình đã đăng kí cho tài khoản : ruby2711 k? mình sẽ vào để lấy lại mật khẩu. Cám ơn vì đã đọc mail. Mong hồi âm sớm
    19. meodens
      meodens
      xem hộ mình mình có tên trong danh sách trúng thưởng evnet sống cùng giải đấu mà sao đến h vẫn chưa thấy 1 cái code nào thế bạn
    20. SmokerWill
      SmokerWill
      mod ơi cho hỏi cách lấy lại pass CH ạ
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Chữ ký

Hãy Thanks để các mod có động lực post bài,hãy thanks vì nó miễn phí .

<marquee behavior="alternate">[​IMG]</marquee>