MetalBallad
Hoạt động cuối:
11 Tháng mười một 2016

Chia sẻ trang này

MetalBallad

Member Tích Cực

MetalBallad được nhìn thấy lần cuối:
11 Tháng mười một 2016
    1. kingpkmeo
      kingpkmeo
      Ad ơi giờ mình mới biết event Treo chữ kí + avatar vậy giờ không tham gia được nữa à ad..
    2. MrKeanu
      MrKeanu
      adm có thể nói rõ hơn cách thức tham gia sự kiện:Tuyển CTV thiết kế Sự Kiện diễn đàn
      mình đọc vẫn ko hiểu, vì mình chỉ là thành viên thì làm sao để tổ chức đc 1 sự kiện ở diễn đàn(theo 2 bài thi) ?
    3. AegisV
      AegisV
      AD van de lai cai avatar thuy hu !! ma cai game do bi NPH bop chet roi !!
    4. nhutmup
      nhutmup
      xin ad giải quyết vấn đề trao thưởng sự kiện sáng tạo hay tiền đầy tay. Em đạt giải 3 mà tới bây giờ vẫn chưa nhận được phần thưởng ạ !! 5 ngày rồi
    5. AegisV
      AegisV
      Tuong ong die luon theo game5 roi chu lau qua hok thay co mat tai dien dan ha !! Ong cho toi biet chinh xac cai ngay game thuy hu se mo lai duoc hok , doi cho qua lau roi do !! neu cac ong ranh roi thi qua dien dan thuy hu ma xem !! qua do du biet !
    6. HanhPhucAo
      HanhPhucAo
      sao kích hoạt thành vông mà vào game tới sứ giả ko nhận dc lễ bảo ="=
    7. HanhPhucAo
      HanhPhucAo
      anh mod tranh thủ phát code nhanh giúp em nha gửi bài rồi đó anh
    8. DeathZoro
      DeathZoro
      Mod xem dùm thế nào chứ sự kiện tích lũy của hải tặc 2 bị lag rùi.e nạp 500k ko đc smoker.lập nhiều topic mà các mod tuanmjn và citizzy cũng không thấy nói gì.nhờ smod can thiệp dùm.để xem chứ event gì kì vậy
    9. ChipVip
      ChipVip
      MOD cho minh hoi nguoi dat TOP sever ! de nhan thuong yeu cau gui nhung thong tin gi !! Noi hok co dau, co duoi chang ai biet gui nhu the nao de nhan ca
    10. ThienBongNguyenSoai
      ThienBongNguyenSoai
      Viết chữ có màu trong game làm thế nào vậy b?
    11. ChipVip
      ChipVip
      Mod lam nhu nay bat cap cho anh em ngoai bac qua !!
    12. zeroone
      zeroone
      anh mod oi em đã làm theo hướng dẫn rồi mà sao tuần nay không thấy hồi âm . anh xem lại giúp em cái nhé . cám ơn anh trước nha
    13. hainhai1
      hainhai1
      mình làm theo yêu cầu quảng cáo rồi, mà sao ko thấy gửi code cho tôi vậy
    14. hainhai1
      hainhai1
      Mod oi cho minh hoi sao acc minh vao dang nhap de nhap code ma hok co cho nhap code!! chi duoc co 2 cai code ah
    15. hainhai1
      hainhai1
      mình làm theo yêu cầu quảng cáo rồi, mà sao ko thấy gửi code cho tôi vậy
    16. v_meoden
      v_meoden
      anh MetalBallad đẹp trai cho em cai code Lễ bao Tiều Cái di anh:67:
    17. thuhoang7
      thuhoang7
      mình làm theo yêu cầu quảng cáo rồi, mà sao ko thấy gửi code cho tôi vậy:8:
    18. ChipVip
      ChipVip
      Mod oi cho minh hoi sao acc minh vao dang nhap de nhap code ma hok co cho nhap code!! chi duoc co 2 cai code ah
    19. v_meoden
      v_meoden
      làm sao để có phù đởi thạch cạp 3 4 5 6 7 vậy anh
    20. ChipVip
      ChipVip
      Hết giờ làm rồi nghỉ thôi Mod ơi !! Chuẩn bị tinh thần cho ngày mai up sever mới cho nó ngon lành cành đào đi , tránh tình trạng thấy sever mới nhiều người vào lag sever !!:21:
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Chữ ký

! Fuck You Gently !