Sabrina
Hoạt động cuối:
10 Tháng hai 2024

Chia sẻ trang này

Sabrina

Cao Thủ Forum, Nam, from Ha Noi

๖ۣۜBM_Crac_ker_ 21 Tháng mười 2018

Sabrina được nhìn thấy lần cuối:
10 Tháng hai 2024
    1. mrShen
      mrShen
      sabrina ơi cho mình hỏi cái event s66 dargon khi nào mới có code vậy ? qua thời gian event 2 ngày rùi mà @@
    2. jundatx
      jundatx
      mình là jundatx, có tên trong danh sách nhận code mà tới h chưa nhận đc code tìm báu vật lần 2
    3. Moojc
      Moojc
      Chào bạn!
      Mình thấy những event của diễn đàn rất thú vị và tạo thích thú cho người chơi. Mình đã tham gia event hình ảnh của songoku và event bảo vật 2, mình có tên trong danh sách phát code. Và tới giờ mình chưa nhận được code. Có thể là chưa phát kịp vì số lượng nhiều. Mình hy vọng bạn có thể kiếm soát được và làm các gamer được trọn vẹn niềm vui hơn.
      Thân chào!
    4. sinbat la hai tac
      sinbat la hai tac
      Chị Sabrina ơi... Em chưa nhận được code giỗ tổ.. Chị gửi lại cho e nhé
      :22:
    5. MrKenzin
      MrKenzin
      bat oi cho mình hỏi lập poll như thế nào? hướng dấn mình tí
    6. wolf91
      wolf91
      sab g ơi cho hỏi : sao tui không trả lời bài viết được vậy , bị khóa rồi " Tài khoản của bạn không đủ quyền truy cập trang này. Hay là bạn đang cố gắng sửa bài viết của ai đó, hoặc là truy cập vào tính năng dành cho Quản Trị Viên, hoặc là khu vực bảo mật?
      Nếu bạn đang cố gắng gửi bài, có thể Quản Trị Viên đã ẩn tài khoản của bạn, hoặc tài khoản của bạn đang chờ kích hoạt. "
    7. Banh Bao
      Banh Bao
      nick diễn đàn mình ko thể post bài tham gia event trong quán rượu, mod check dùm mình cái nhé. thanks
    8. thejapanese
      thejapanese
      Chào bạn >.< làm ơn check dùm mình : Nick diễn đàn này không hề bị phạt thẻ nhưng không thể post bài trong 2 pic quán rượu để tham gia event Vinh danh đồng đội. Check dùm mình với : thanks bạn nhiều
    9. vohien88
      vohien88
      em báo danh vong code mốc 2 ,báo, phản ánh mod hoài chả thấy hồi âm à, biết từ đâu cày làm gì, mốc 1 trùng code
    10. _Silver92_
      _Silver92_
      Mình có tên trong danh sách nhận code giỗ tổ nhưng hiện tại vẫn chưa thấy có, mod xem giúp mình với
    11. hiennhan
      hiennhan
      bạn ơi cho mình hỏi chút.even dỗ tổ vừa rồi mình có tham gia và cũng có tên trên danh sách nhận thưởng nhưng vấn đề là mình viết sai tên diễn đàn của mình là "hienhan" tên đúng phải là "hiennhan".cái này bạn hỗ trợ cho mình được k? bạn có thể gửi lại code đã gửi vào nick sai vào lại nick đúng là "hiennhan" cho mình được không? thank bạn nhiều.sinh viên nên những cái này quý lắm =.=
    12. Emuanelle
      Emuanelle
      Event code giỗ tổ mình có tên mà ko thấy nhỉ. Nick Emuanelle.
    13. peken1
      peken1
    14. Gtustavo
      Gtustavo
      mình chưa có code giỗ tổ mod ơi
      cả code báo DV sengoku nữa. :66:
      Chưa phát hay phát sót mình vậy mod
    15. WushuS50
      WushuS50
      Sao event giỗ tổ vẫn chưa có code mod , WushuS50 , VuHoaDien , Blacksky , Nhox Con có tên trong danh sách mà
    16. MaThien
      MaThien
      Mod kiểm tra giùm mình cái event giỗ tổ với ! Mình tham gia mà không thấy có tên ^^ Cảm ơn bạn nhiều
    17. hien88
      hien88
      mod xem lại báo danh danh vong với, tình hình rất nhiều người mốc 2 sao ở mốc 1, mod ko kiểm tra à @@
    18. ThienPhi
      ThienPhi
      event giỗ tổ mình vẫn chưa có code
      mod check dùm tên ThienPhi nha
      thank mod
    19. blacksky
      blacksky
      Trong danh sách có tên : Nhox Con , WushuS50 , VuHoaDien , Blacksky mà vẫn chưa có code Mod ơi
    20. nhuhue
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Chữ ký