VHT [Khoe hàng] có phải số em là số Hên không nhỉ ^.^

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Rocklee, 26 Tháng mười một 2015.

1. Khánh Bùi

Khánh Bùi Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Đây là giải cho người may mắn nhất năm mà ::beauty::
  2. Khánh Bùi

Khánh Bùi Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Làm đơn lên phường đi bác ::brick::
  3. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Thôi ko dám, kiện nữa có khi tội năng thêm::big_smile::

@McLouis Cái dh này kéo dài vĩnh viễn hả mod?
  4. ZhongZhe

ZhongZhe Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

hình như Admin thấy số like cao hơn bài viết nên đưa vào đầu danh sách luôn đó Kyoza :cat11 chứ tui theo dõi thấy đâu có ai tố cáo Kyoza đâu:cat45
  5. MrGK

MrGK Member Tích Cực

ở cái thread hôm qua có người tố cái Kyoza đó bạn:cat58
  6. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

theo topic bên kia thì dọn mấy bài mình spam xong báo lại là gỡ ra được mà
  7. ZhongZhe

ZhongZhe Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

:cat11giống vạch áo xem tập thể wá vậy:cat12
  8. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Cái này là người ta log acc spam like cho mình chứ có bh mình spam bài viết đâu, mod kiểm tra lại đi:cat12
  9. McLouis

thì kiếm mấy bài mình được like khống ý xóa đi, hình như xóa sẽ mất like mà
  10. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Nhìn cái danh hiệu Vàng chanh đẹp nhỉ :D
  11. Nguyễn Phước Lộc

Nguyễn Phước Lộc Cao Thủ Forum Người Hướng Dẫn Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

Thớt đừng đùa với em nhé :cat33
  12. Kyoza

Nhiều lắm xóa hộ mềnh với:z
  13. Lâm Tấn Tài

Lâm Tấn Tài Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

14. MrGK

MrGK Member Tích Cực

thì hôm qua mình rảnh theo dõi thread kia thấy tên nó cáo Kyoza là: "bạn hắn nạp 1 đống tiền(nhiều hơn cả lương của mode :cat4:cat4) vào game mà giờ bị band trong khi 1 số khác chưa bị band, bla bla bla:cat63". rồi tới khi mode yêu cầu chỉ điểm thì hắn lôi Kyoza vào(tại đen thôi chứ đỏ quên cmn đi:cat37) mà đâu biết Kyoza ở cụm 1-2 nó ntn :cat16
  15. MrGK

MrGK Member Tích Cực

Mode có thể check IP xem mấy acc like bạn và acc của bạn có trùng không, qua đó có thể xem xét là có spam hay không mà.
    Kyoza thích bài này.
  16. dancaynoiloan

dancaynoiloan Member Tích Cực

17. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

spam thì chấp nhận spam xong tự giác sửa chữa đi
  18. MonDkeyLF

MonDkeyLF Member Tích Cực

em phải đăng nhập để tặng thớt ::brick::::brick::::brick::::brick::::brick::::brick::::brick::
  19. McLouis

để rảnh mần thử coi sao ::brick::