VHT [MiniGame Đặc Biệt] Sôi động mùa TĐC

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 11' bắt đầu bởi ColinRola, 12 Tháng bảy 2016.

1. wegwegw

wegwegw Member Tích Cực

2. wegwegw

wegwegw Member Tích Cực

thui hong may thanh nien dc giai::beauty::
  3. wegwegw

wegwegw Member Tích Cực

ma sao van chua co danh sach trung thuong lai nhi?
  4. wegwegw

wegwegw Member Tích Cực

ngo dau minh cung co giai thi sao::byebye::::byebye::
  5. ColinRola

ColinRola Chém Gió Thần Sầu

Danh sách các bạn trả lời đúng đây nhé. hôm trc mình đếm nhầm số ng thành 9 nhưng hnay vừa rà soát lại 2 3 lần nữa rồi thì đúng chính xác là có 9 bạn trả lời đúng. vì 1 thanh niên điền sai tên 4r vào mẫu gg nên ko đc tính.

2 Hnay mình có nc lại với các lead cũng như các mod về vấn đề acc 4r tham gia event phải đạt đủ 30 bài viết mới đc chấp nhận hay do phát sinh lỗi trong khâu đưa ra quy định chơi ko ghi rõ việc đó thì có tính hay ko tính.

Sau 2 ngày bàn bạc và nc cuối cùng mọi ng cũng đưa ra quyết định cuối cùng là sẽ làm theo đúng theo như quy định thì những bạn ko đủ 30 bài viết thì sẽ ko đc tính.
    trường hợp của bạn @haru120389 nếu tính theo như kết quả ban đầu thì bạn đc giải nhất nhưng do ko đủ 30 bài viết thật lòng xin lỗi bạn kết quả của bạn sẽ ko đc tính trong 2 giải nhất nhì thay vào đó sẽ là 1 giải 3. trong trường hợp của @tam299 cũng vậy.
    sau đây mình xin chốt lại danh sách trúng thưởng lại duy nhất 1 lần nữa.

Giải Thưởng :
    có 8 ng trả lời đúng
    1,@XxSmilexX
    2 @lusibu
    3 @haru120389
    4 @tam299
    5 @thienmacam
    6 @wjnter_love
    7 @art304
    8 @xuandat0901

2 ng giải nhất nhì inbox cho mình theo mẫu sau
    Tên sv
    ID game
    tên nhân vật
    để mình nộp lên trên tiến hành add vàng vào acc
    các bạn đoạt giải code còn lại sẽ đc gửi về mail nhé

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    đây là thông báo cuối cùng về event lần này. mọi thắc mắc hay kiện cáo từ giờ sẽ ko thay đổi kết quả

Chân thành cám ơn các bạn
  6. haru120389

haru120389 Member Chính Thức

Mình tự xin thay mặt tất cả anh chị em tham dự event gửi lời cảm ơn đến mod @ColimRola vì đã tổ chức event rất đặc biệt cho mọi người. Mình rất thích sự thân thiện, dám chịu trách nhiệm, không ngại sai, sợ sai, chịu khó lắng nghe của mod. Mình đã nội quy và được biết mod có toàn quyền quyết định trong box của mình nhưng vẫn lắng nghe mọi người để đưa ra giai pháp phù hợp. Mình tin rằng mod sẽ rất thành công trong những đợt event tiếp theo và mong đợi những event tiếp đến từ bạn.
  7. tam299

tam299 Member Chính Thức

hóng code ngon xíu ::beauty::
  8. ColinRola

đúng là mình có toàn quyền quyết ,nhưng cái này có phần sơ sót của mình cũng 1 phần là do mới làm mod nên ko thể tránh khỏi. mình sẵn sàng lắng nghe mọi ng góp ý miến sao là đúng . còn để xảy ra việc như vừa rồi mình cũng ko mong muốn nhưng nhỡ rồi mỗi ng nhường nhau tý để mình có động lực còn xin đc thêm nhiều event theo giải đấu cho mọi ng
  9. xuandat0901

xuandat0901 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 16.000.000 Beri

ad @ColinRola cho hỏi mình trúng giải thì làm sao để nhận thưởng?
  10. lusibu

lusibu Member Tích Cực

lần sau mod hãy để phần trả lời vào cái gg form ấy.đỡ 1 số ko làm gì lại đi cop mod ạ
  11. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Oi Oi, bạn lấy cái tư cách ở đâu mà đòi thay mặt hết thế nhỉ? Mình và nhiều người khác ko dám nhờ bạn tạo acc clone rồi vào thay mặt đâu nhé. Có muốn làm gì nói gì thì cũng đừng có dùng cái từ "thay mặt tất cả" để đánh đồng mọi người như bạn, nghe nó nhột nhột lắm :cat49
    Tuy kết quả đưa ra còn sai sót nhưng thôi, thấy vẫn đỡ hơn lúc đầu nên mình ko nói nữa.
    Lần sau bạn muốn tổ chức ev, tốt nhất thì bạn check note lại những cái cơ bản của 1 ev trước, lưu sẵn lại để làm nhiều ev về sau. Điều lệ thì từ ngữ phải rõ ràng, tốt nhất kèm theo ví dụ để tham khảo cho mọi người. Mấy cái kết quả dự đoán thì hoặc là gửi vào form gg, nếu bất tiện thì cho gửi lên 4rum nhưng ẩn bài viết hết đi. Lưu ý, phải set time close topic đúng thời hạn, bạn công bố gì thì lập topic mới và nhớ show hết topic cũ ra cho mọi người kiểm chứng. :cat28
  12. ColinRola

code mình sẽ gửi vào mail bạn nhé
  13. XxSmilexX

XxSmilexX Member Tích Cực

lúc nào thì dc add vàng vậy mod?
  14. xuandat0901

xuandat0901 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 16.000.000 Beri

15. ColinRola

đang trong giai đoạn diễn ra vgc. với mình cbi chạy event vgc nên nhiều khả năng là hết tháng 7 mới add vàng + trả code các đợt event bạn à. nếu có thông tin gì về add vàng sớm hơn mình sẽ báo. còn danh sách trúng thưởng mình đã nộp lên trên và đã ok rồi nên các bạn chịu khó chờ chút nhé
  16. MrSteven

MrSteven Member Tích Cực

may thanh nien dc cod voi vang chua?
  17. MrSteven

MrSteven Member Tích Cực

co ve la chua co code voi vang rui
  18. MrSteven

MrSteven Member Tích Cực

tuong co code rui hoi xem code ngon ko mua cai
  19. MrSteven

MrSteven Member Tích Cực

minh cu nghi het ev la co code luon ai re lai doi rui thui te vay ra la ev VGC