VHT [Chia Cụm] CHC tranh hùng-Chiến lược gia xuất sắc !

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi StrikeBack, 25 Tháng sáu 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mashu Kyrielight

Mashu Kyrielight Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

::big_smile::thì thế e mới bảo là lấy số lượng đều bù cái chất lượng nhóm cuối ko cao. CH e yếu nhớt bây giờ chỉ có 1 vài thành phần hạ lực mới có khả năng cân nhiều. chủ yếu là hy vọng ở e có thể shut down top bên kia ko thôi
  2. Yukinon

Yukinon Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

mùa trước Fate bị loại ở vòng loại luôn thiết nghĩ mùa này cho xuống cụm 3 đi ::adore::
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:pde41: CH đông vậy vui
  4. Mashu Kyrielight

Mashu Kyrielight Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

CH t hầu như auto mà. chủ yếu là ai đấy tự hạ lực thì hạ thôi, ko bàn chiến thuật gì cả. :D top bên kia mà khỏe hơn t thì t chịu, chứ yếu hơn là hầu như là CH t ăn
  5. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

nếu mà công hội đối phương chỉ có 1 top khỏe thì còn ăn đc chứ mà tầm 3 người trên 5m thì CH tui auto thua vì 3 người đó auto cân 15 ::confuse:: phải tính là khi hạ cl xuống thì mấy người yếu bị đôn lên nên sẽ khó mà trụ với top cuối người ta, với lại tui lại yếu nên hạ cl xuống có khi hok cân đc 3 mà smL ngay lập tức. như mùa trước bị 4 top cuối ASL cân sạch :(
  6. Mashu Kyrielight

::big_smile::hội tui có mỗi tui là tạm tạm. còn N01 nghỉ lâu r =)) h đang chiêu dụ người để còn cố gắng lên cụm 2 tham chiến nè. chờ đê :D
  7. Luân Nguyễn

Luân Nguyễn Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Cống Hiến Vô Biên Vạn Nhân Mê Băng Mũ Rơm Shura

bạn coi lại đi,s22 có gộp CH đâu mà lệch nhau,phantom vẫn 1 CH còn gì :))
  8. votinhcoc

votinhcoc Cao Thủ Forum

Nhóm cuối trc giờ vẫn mạnh mà, tự tin mạnh luôn. Khác biệt xưa nay của Nato là từng mùa từng mùa ae nghỉ dần dần. Trc đánh vs Dragon ko hạ LC là thiệt người, clone God nói đúng rồi, thậm chí còn bắt người từ nhóm 1.
    Giờ chiến thuật đánh có thay đổi (trận thua GATO) nhưng 1 số binh pháp thì vẫn thế. Ko ai onl, để nguyên thứ tự sắp xếp là mất lợi thế, để đối phương có thể bắt bài như nato đã từng thua dragon. Mùa trước Gold.s2 cũng ko chỉnh trận nên nato đội hình quặt què, ko cần mua LC, shika otan ko ra trận vẫn có thể win. Điểm mấu chốt theo ta là việc sắp xếp đúng người vào đúng điểm rơi cần thiết của đội hình, để mình có thể với thực lực dù chỉ hơn team bạn 1 chút thôi cũng có thể tạo ra từng chút từng chút lợi thế.
    Petrolimex thích bài này.
  9. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

CH nhẫn mạnh, mùa đó bên đó hok tháo tướng nhường thì chưa chắc bên tui ăn đc, giờ hội tui mà đánh với bên ông chắc khó thắng vì No1 cảm giác mạnh lên rồi, mùa đó tui lột đồ chém bay No1 nên hok bị cân 5, giờ tui qua chơi Tc hok chơi lột đồ đc nữa với lại giờ tháo tướng thì tạch với No1 ngay ::confident::
  10. Miojio

Miojio Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

De nghi. cho Dragon xuong' cum. 2 nhe bac'
  11. Mashu Kyrielight

thật sự là ko mạnh lên nhiều lắm đâu. vì đâu có đầu tư gì. nhìn vào mặt bằng chung các công hội thì công hội ở s21 này yếu hơn hẳn vì các hội ko chịu gộp với nhau, và có ân oán khá nặng =)) nên là CHC cũng ko thể hiện đc nhiều điều
  12. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

gato từ sau mùa chuyện cổ tích leicester thì cũng mất dần người. Ko thì cũng ko đến nỗi gần chục mùa ko có sức phản kháng như thế.
    Mùa này đang điểm rơi phong độ, 1 số người trở lại, đồng thời build lại 1 vài acc chủ chốt mỗi nhóm.
    Cụm 1 CHC mùa này hay đấy, bonus ẩn số s179 mà con kerropi hồi xưa PR dữ lắm =))
  13. Miojio

:pde22: duyet.
  14. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Bây h CH giấy vs chú cũng ngang ngửa chả ai hơn ai, khi đó vòng loại thua cả CH quậy, vòng trong do xếp trận đánh tới 2 top bem đến người cuối cùng tả tơi chứ lành đâu.
  15. Mashu Kyrielight

thì giờ rõ ràng là vậy, t với giấy mà gặp nhau thì quan trọng xem dame ai to hơn hay là ai mang nhiều lá chắn hơn thì ăn thôi có què gì đâu =))
  16. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

bạn phải đề nghị @StrikeBack người quyết định đây này.
    Còn mình mà quyết đc thì chắc chắn là chốt luôn rồi và có đủ lý lẽ chứng minh & phản biện đi kèm chứ ko làm kiểu trưng cầu ý kiến ntn đâu =))
  17. gunslinger

bên ông còn hội nào nữa, bên tui thì còn kaidoo nam bắc phân tranh hok thể hòa hợp rồi ::big_smile::::big_smile::
  18. Giấy

Giấy Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Chắc giấy cửa thua cao hơn quậy rồi =))
    Thế mà xin xuống 3 mà bị phản đối mới ghê
  19. Mashu Kyrielight

::big_smile::còn hội Friend ko thể hòa hợp đc. =)) thật ra thì chúng nó ko mạnh lắm, kể cả top mấy đi nữa dứng trên cao CHC thì vẫn bị đánh sấp mặt vì lỗi build + xếp trận khá là "trash". =)) Nhưng mà nếu mà đem chúng nó xuống dưới thì tiềm năng cân cũng khá là cao.
    :D mà tui cũng góp phần gây mâu thuẫn bằng cách tức là phá bằng sạch mỏ nên cũng chả dám ý kiến gì =)))
  20. Miojio

:pde22: e hem
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.