[TRỰC TUYẾN] VƯỢT ẢI ĐẠI CHIẾN 22

Thảo luận trong 'VAĐC 22' bắt đầu bởi J-Fla, 1 Tháng ba 2018.

1. SomeOne1

SomeOne1 Member Tích Cực

qúa đen cho ông :v
  2. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Mình sẽ hết sức linh động TH này của bạn để lấy phần trợ giúp, bồi hoàn trong hạn mức có thể, để mình qua bên phía NPH xem sao, TH này là lỗi khách quan , phát sinh ko đáng có lúc KTV đã đi nghỉ ngơi hết ,mong bạn thông cảm!!! Còn về việc bt bằng top 1 giải VADC thì bất khả thi quá, nó là Thiên Mệnh rồi bạn ạ ::cry::
  3. sda1234d

sda1234d Cao Thủ Forum

bữa giờ cũng 8k vàng ngày cuối ngủm mất, lại mất 1 ngày đi chơi với n.y tiền 8/3 . đau lòng quá ông
  4. sda1234d

sda1234d Cao Thủ Forum

Tôi nghĩ cũng đáng, VADC tôi còn 40 lượt làm mới, và 20 lần thất bại, lấy top 1 là 1 việc khả thi khi chỉ cách có 3 ải, Các hoạt động ingame cho tới thời điểm bây giờ vẫn chưa vào dc acc, thì tôi nghĩ đền bằng quà top 1 cũng là bình thường thôi mà
  5. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

40 lượt làm mới mà đen 1 cửa cũng ko qua nổi chứ đừng nói 3
    sda1234d and BigMther like this.
  6. BigMther

BigMther Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Cựu Thành Viên CCT-205

Đừng hòng bóc lột =))))))~ để sắm xong AA cậu dual cho =)))~
  7. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

::nosebleed::Cậu bn mảnh aa rồi vậy
  8. sda1234d

sda1234d Cao Thủ Forum

ông nói sao á chứ. có mùa ngày cuối tôi qua dc 5 cửa. lúc đó mới ải 13x
  9. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Ngày cuối lên 5 cửa khác với 40 làm mới qua 3 cửa mà bạn?
  10. VinCent

VinCent Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Bóc lột đâu nhờ đi dùm mà khó khăn qá bùn dễ sợ
  11. BigMther

BigMther Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Cựu Thành Viên CCT-205

Mất có nửa buổi chiều ngày cuối lên top 1. Chán :pde86::pde86:~
  12. sda1234d

sda1234d Cao Thủ Forum

Tình hình sao rồi mod @StrikeBack Hôm nay hạn cuối lễ bao cho mình biết câu trả lời mình còn động lực chơi tiếp
  13. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Bạn check hộp thư giùm mình , nhanh nha mình giải quyết nhanh gọn !
  14. StrikeBack

Phần thưởng VADC đã phát cho những sv hôm t4 bị lỗi ko vào được, các bạn check giùm mình nha !
    sda1234d and BigMther like this.
  15. VinCent

VinCent Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

:pde7::pde7: