[TRỰC TUYẾN]TỔ ĐỘI CHIẾN 29

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 29' bắt đầu bởi kissyou90, 14 Tháng chín 2018.

1. DifferentHeaven

DifferentHeaven Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

cụm 4 gắt không nhỉ lên cum mất r :(
  2. Rose

Rose Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Vạn Nhân Mê

Cũng muốn lắm mà ko mod nào cho :(
  3. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

cụm 4 ez thôi, cụm 3 mới khốc liệt
  4. Shaddoll

::doubt::Mà s52 lên cụm thì cụm 3 đỡ khốc liệt hơn nhìu r
  5. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

mùa nào cũng có 2 team thì khắc nghiệt gì đâu :pde86:
    Shaddoll thích bài này.
  6. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

troll mọe gì =)) đó đã là ý định ngay từ đầu
  7. GấuU

GấuU Độc Cô Cầu Bại Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Hải Tặc Vương

Mùa sau ta lên cụm 3 rồi he he
  8. Shaddoll

::sad::Team bác thì ghê rồi ko tính
  9. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

hên kẹc mạnh vl digial nay kaya cứng vãi sống dc tới lúc buff là sấp mặt
  10. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

3 slot slot nào củng cứng digial cl nhỏ nhất củng cứng vl
  11. 1stWait

1stWait Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Mình rất mong các bạn xem xét mùa sau, cho S5- 7- 9- 18- 19- 20 xuống cụm 4 !
    Ít cũng 4-5 mùa gần đây, hết không qua được vòng loại tích điểm, cho tới vào vòng trong thì cũng auto hạng 16, loại ngay trận đầu tiên.
    Mong các bạn xem xét.
    @StrikeBack , @J-Fla , @kissyou90 , @TomAadarsh .
    Cảm ơn các bạn !
  12. Me0Me0Me0

Me0Me0Me0 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 16.000.000 Beri

Pạn ko nạp card nữa thì nghỉ đi, mùa sau lên cụm tiếp nha hơm :3 :cat2
  13. J-Fla

ok bạn mình ghi nhận th này nha màu sau sẽ xem xét mà mình thấy mấy giải trước củng vào dc vòng 8 vòng 4 mà
    1stWait thích bài này.
  14. 1stWait

1stWait Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Cảm ơn bạn !
    J-Fla thích bài này.