VHT TUẦN SAN SỐ 233 | NGẮM NHÌN TÊN LỬA | PHỤC HƯNG VẬT CÔNG?!?

Thảo luận trong 'Tuần San VHT' bắt đầu bởi RainyDays, 20 Tháng bảy 2019.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
  1. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Vâng bác cho em xin vài câu nữa để em nói tiếp ạ. Cố lên bác em cần 1500 bài viết để lên chữ ký động.
  2. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Comeback từ thời thanh niên lông trắng ra mắt rồi. Cái thời dồn main thì mấy bố nào mở trái ra lá chắn chỉ có khóc ròng:cat3:cat3:cat3
  3. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Cái này anh nói không sai đi đâu được. Lúc đó VC main bá nhưng mỗi tội em vẫn đi theo Râu Trắng TC ra con Dof em vẫn cố trụ không lấy nó mà vẫn chơi Râu Trắng. Sau khi ăn hành trong vài tháng cả trong server lẫn ngoài server thì em đã phải lấy nó và cho những người từng hành hạ em phải sấp mặt. Nên không chạy theo tiếng nói tướng mới của NPH thì xác định là bạn Smoker.
  4. NhaThyMiki

Mở ra lá chắn nhìn cứ ngỡ Ôn Dịch rồi cảm xúc tuột dốc không phanh.
  5. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

vl cmt nào củng dài loằn ngoằn nhìn hết muốn đọc =)))
  6. NhaThyMiki

đọc đi cho sáng mắt ra anh à.
  7. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

Bạn này giống ý mình này , rõ ràng cb thua là do ăn hiệu ứng nhiều thì cứ cố cãi là do con bur nó hành , nếu trận đấy là mà main hoặc jim đánh chắc bạn ý bảo bị jim với main vc hành quá . Đội hình build không được đa dạng thì bị xếp trận counter là đương nhiên, ai cũng bảo là nên lên thêm 1 dame nữa cho dễ xoay đội hình thì bạn ý lại bảo là không có lực mà lên , không đầu tư mà lại cứ thích đi bán hành cho người khác

Ps: mình chơi free 1 nick vip 5 và 1 nick vip 7 ( như này không biết bạn có gọi là top không ) mà vẫn lên đủ 2-3 dame , tuy nó chỉ rơi vào khoảng 400k 1 dame thôi nhưng mình sống ổn và không ăn hành quá nhiều nhé bạn . Còn bạn có nói là cách bạn chơi có thể bem được top sv bạn ( mình chả hiểu với cái tầm 7m thì bem top cái kiểu gì ) không có nghĩa là cách chơi đấy có thể bem người chơi và top của sv khác
    @NhaThyMiki
  8. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

Bạn cho mình xin cb cùng đồ như nhau mà con dof rút lửa mạnh hơn rt xoáy với , giờ bạn có thể chuyển set đồ con dof sang rt và mất 50v chuyển exp trái sang thôi và cảm nhận rt nó xoáy như nào nhé
  9. NhaThyMiki

Dạ anh em chuyển thử rồi ạ. Trước em đánh Râu Trắng xong mới chuyển qua Doffy mà. Nếu không em nói làm gì cơ? Râu Trắng so với Doffy thua về mọi mặt (không tính cái hiệu ứng luôn nhé).
  10. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

Bạn cho mình xin cb với , công nhận là rt nó thua con dof về mọi thứ nhưng cái xoáy của rt chắc chắn mạnh hơn dame lồng chim của dof ( nếu cùng set đồ ) . Với set đồ của bạn với trái + 9 thì chắc rt xoáy tầm 1m9 cũng không thấp lắm nhỉ, def thì ko quan trọng lắm vì rt đánh trước nó có giới hạn máu và hs là đủ để gây dame rồi , con dof thì cho theo đường tank thôi, bạn nên đánh linh hoạt 1 tí có phải cứ dof mạnh hơn là phải dồn đồ dof cho dof làm dame đâu
  11. NhaThyMiki

Bữa mình chuyển lại thử một lần rồi mà cậu. Phải phân tách trái rồi dung hợp đủ kiểu nữa. Nếu không mình lại lại cho cậu coi rồi. Khi đánh thường Doffy 2 lần damage trong đó có 1 lần bỏ qua phòng ngự haki (sát thương coi như Râu Trắng xoáy) nó lại được rút máu khủng nữa. Đánh nộ thì Doffy cũng 2 lần sát thương nhưng sát thương lần 2 không thể xo với xoáy vì nó không bỏ qua phòng ngự haki.
  12. Banchou

Banchou Cao Thủ Forum

Đặt trường hợp đối thủ cầm 5 lá chắn thì con dof dame kiểu gì chả phế 2 turn , trong 2 turn đấy để rt xoáy có phải hơn không bạn
  13. NhaThyMiki

Bạn nói thế không sai nhưng xoáy với rút máu ngang nhau rồi. Có chăng thêm 2 xoáy ôn dịch cũng không thay đổi nhiều mà Doffy lại lợi hơn cái gây hiệu ứng và được hồi máu 1 lần. Râu Trắng không trụ nổi cậu ạ. Giờ nếu có Issho mình may ra. Nhưng mình nghĩ Issho so với Doffy trang bị Long Hồn sẽ không bằng nên mình chắc sẽ không lên để đợi có Long Hồn luôn. Đợt rồi do úp khắc ấn cho main nhiều quá. Nếu full khắc ấn công 80 cho Doffy cũng kiếm ăn được không quá khó khăn.
  14. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

15. NhaThyMiki

16. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

đọc xong tối mắt lun lười đọc vl =)))mà nhìn sơ 1 bên cố cm tc phế 1 bên cố nói tc k phế =))) mà a thấy nó phế j đâu mấy tướng sau này vì thấy có lá chắn nên toàn buff cho tc mạnh vl . Nếu k có lá chắn hay có chắn vc , mc thì bảo đảm dof hay issho hay cả long hồn k bá như bh
  17. NhaThyMiki

Thế nói NPH giảm giá Long Hồn đi anh. :pde29:
  18. HuongNhi

HuongNhi Member Tích Cực

Bác thy nói quá chuẩn. Rt phế như cái cách lấy được nó. Tc giờ muốn ko ăn hành phải đầu tư issho hoặc long hồn. Đấy chỉ là ko đk ko ăn hành thôi còn đừng mong bá vì meta game xưa giờ vẫn hành tc :))
  19. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Do lối chơi k đa dạng thôi. T vip6 6m5 chơi 1vc 1mc damage vc 360k mc 440k vẫn ăn được mấy ông 14m đấy thôi.
    Quan trọng là cái cách xác định lối chơi thôi.
  20. Yuzuru

Yuzuru Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

xin cái cb nào
Moderators: JenJen, RainyDays, TomAadarsh
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.