VHT [Góc comeback] Xin acc, share acc

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi Nothing On Me, 27 Tháng mười một 2019.

1. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Nghỉ game đã lâu, cứ tưởng game bị đóng cửa rồi ai dè vẫn tồn tại và update đều đều. Nên ngỏ ý muốn được anh em share acc chơi :D, anh em nào đang cầm nhiều acc thì share mình chơi giúp nhé.

Hoặc mua 1 acc top kha khá của cụm server bất kỳ ( càng mới càng tốt ) giá cả thương lượng nhé :D
  2. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

:|Nghỉ là sáng suốt còn quay lại làm chi?
  3. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

S1 có siêu top 32m đang rao bán ac giá 2m đó
  4. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Cai nghiện thành công xong rồi quay lại poor bác =))
    Nothing On Me thích bài này.
  5. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Chơi lại cần coi video hướng dẫn thì đây nhé :pde2: Đợt vừa rồi mấy chủ mới gây thất vọng quá nên đợt này không tuyển người :pde37:
    LinhkLinhK thích bài này.
  6. HaungZhi

HaungZhi Member Tích Cực

Xin ah, quỳ xuống rồi ta cho
  7. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

thì một phần vẫn là thích OP, thấy game vẫn còn thì nổi hứng quay lại thôi =)))
  8. Nothing On Me

Nếu có thì cho mình xin contact or bác biết nick 4r thì tag hắn vô đây nhé :D
  9. Nothing On Me

=)))) đam mê mà bác
  10. Nothing On Me

cho thật thì cũng quỳ nhé bác :)) tầm này thì liêm sỉ gì nữa
  11. Nothing On Me

bác có cả channel youtube cơ à =)) ghê đấy
  12. GaQuayBeo

GaQuayBeo Member Tích Cực

[​IMG] ác S2 _ giá 2m ko fix bác nhé, cảm thấy ok thì liên lạc
  13. anhhungvie

anhhungvie Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Mỗi lần tuyển thành viên chơi nick chủ bỏ thì thường hay tuyển được các bạn chưa chơi bao giờ hoặc các bạn từng chơi nhưng nghỉ lâu chơi lại. Điều đó dẫn đến acc đứng trước nguy cơ có chủ nhưng vẫn yếu. Nên để tiện định hướng cho tân binh gần đây làm cái kênh youtube hướng dẫn lại mọi thứ ... :pde30:
  14. Nothing On Me

acc ở s2 hả bác, sao mình ko thấy tên ingame của bác nhỉ?
  15. Void

Tên ingame là yuki đó, mở bxh ra là thấy
  16. NhaThyMiki

NhaThyMiki Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 16.000.000 Beri

Thích OP thì đọc truyện xem phim thôi. Còn muốn quay lại mà lợi hại như ai thì chuẩn bị thận tốt chưa? :|
  17. LinhkLinhK

LinhkLinhK Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

bác này nghỉ à? đánh nhau với mình đang vui mà
  18. Void

Nghỉ khi bán đc, ko bán đc nó lại nạp chơi tiếp =))
    LinhkLinhK thích bài này.
  19. Peony

Peony Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Cần mua nick, 1~2x m LC, ai có ping nha, em cảm ơn
  20. Void

Để mình hỏi mấy ng trong hội mình cho nhé