VHT Thắc mắc dữ liệu Tài khoản bên zing qua 568play bị xóa

Thảo luận trong 'Hải Tặc Trở Về' bắt đầu bởi TheShine, 9 Tháng tư 2020.

1. TheShine

TheShine Thành Viên Mới

Mình muốn hỏi về việc dữ liệu trông tài khôản bên zing của mình khi qua 568play thì đã bị xóa.
    Hiện tại mình vô lại thì mất dữ liệu và phải tạo lại nhân vật. Nhưng vip cũ mình đã nạp bên zing thì vẫn giữ nguyên.
    Vậy tại sao không giữ lại dữ liệu tài khoản của mình mà chỉ giữ lại vip,, thực sự mấy cái chức năng vip đó mình không cần, mà mình muốn khôi phục lại hết tất cả thời trang và pet mà mình đã có được không. Hay tất cả công sức mà mình đã bỏ ra.
    Thật sự mình chỉ tạm nghỉ cũng khoảng 2 năm rồi, do vấn đề thời gian học hành thôi.
  2. Trần Ngọc Sơn

Trần Ngọc Sơn Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Siêu Tân Binh CCT-205

Acc đó bị xóa rồi bạn trước có đợt xóa nếu k onl 3 tháng rồi
  3. TheShine

TheShine Thành Viên Mới

OK cảm ơn bạn, buồn vãi, đang định chơi lại. Thế này thì toang rồi
  4. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

có thông báo rồi mà bạn . bạn tạm nghỉ thời gian lâu quá
  5. TheShine

TheShine Thành Viên Mới

Ok bạn, Vậy thì chịu rồi, giờ cũng đến lúc nghỉ thật rồi, giờ này mà chơi lại thì không có j cũng chán lắm.
  6. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Hỏi mua acc ( trước 15 - 04 ) hoặc nhờ ai share ý bạn. H update có nhiều cái mới lắm.
  7. TheShine

TheShine Thành Viên Mới

Ok không sao bạn ơi, tôi chỉ thích những gì do chính tôi bỏ công sức ra thôi, với lại cuộc vui nào cũng tàn, đành phải nghỉ thôi.
    Với lại tôi chỉ thấy thắc mắc tại sao nó ko xóa luôn cái vip đi nhỉ, để lại làm j cho người chơi đau lòng
    Giả sử thế này: Một chiến sĩ tử trận chỉ còn lại cánh tay thì chôn luôn cánh tay ấy đi, đằng này lại cầm cánh tay ấy để lại cho người thân nhìn mới đau.
  8. TheShine

TheShine Thành Viên Mới

Dù gì nạp tiền cũng chỉ để tham gia sự kiện mua pet trang phục này nọ, chứ mấy cái chức năng char bõ công nạp. Giờ xóa rồi thì hơi tiếc mấy con pet thú cưỡi trang phục này nọ... haiz
  9. KeVoDanh

KeVoDanh Member Tích Cực

sao acc t ngày trc ở sv 119 bgio vào lại bắt tạo lại nvat nhỉ mong mod tl