VHT [TỔNG HỢP] THỜI TRANG NHÂN VẬT CHÍNH

Thảo luận trong 'Kinh Nghiệm Hải Trình' bắt đầu bởi Primebolt, 29 Tháng mười một 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Có nghĩa là thời trang đó khi cường hóa sẽ tăng đều hoặc nếu thiên về vật công thì sẽ tăng vật công nhiều hơn,..
  2. Shibbu

Shibbu Thành Viên Mới

thuỷ tinh thời trang tốn nhiều thật
  3. trung10lp

trung10lp Member Tích Cực

4. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

thời trang đại học là thời trang học đường hở mấy thím
  5. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

có hình thời trang đen với đỏ không mấy bác :(
    @J-Fla
  6. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

Lâu quá r ảnh die hết =))
    MotNoiBuon thích bài này.
  7. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

tt đen đỏ là tt j
  8. MotNoiBuon

có bác trên giúp r =)) thím lo tổng kết event minigame cho e còn hóng ngày cuối
  9. nancaitaikhoan

nancaitaikhoan Member Tích Cực

phân giải thời trang có bị mất trong phòng thay đồ không vậy :((
  10. GấuU

GấuU Độc Cô Cầu Bại Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Băng Mũ Rơm Haki Siêu Tân Tinh Hải Tặc Vương

Không bị mất bạn nhé bạn chỉ cần mở ra nó đã cho vào phòng thay đồ rồi
  11. nancaitaikhoan

nancaitaikhoan Member Tích Cực

Tks Huong nhe ::adore::::adore::
  12. Allain

Allain Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

thanks
    HP_ThoangQua thích bài này.
  13. Yuzuru

Yuzuru Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

update thêm thời trang giáng sinh và năm mới đi bác ơi ::adore::::adore::::adore::
  14. Tanner

Tanner ニカ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân

Ok bạn tối nay mình sẽ fix lại
  15. Yuzuru

Yuzuru Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Công Hội AE...GATO.S145

tks mod ::beauty::::beauty::
  16. MotNoiBuon

Hix có ai fix hình lại được ko nhỉ :3 ko biết thiếu bộ nào
  17. Zeus Saint

Zeus Saint Member Tích Cực

ad ơi mở lại hầu bao nạp 1000 được trang phục Final Fantasy đi ạ :smình hóng bộ đó lắm
  18. lieudinhan

lieudinhan Thành Viên Mới

cho mình hỏi giờ muốn mua thời trang thì mua chỗ nào đây các bạn
  19. RealKhaLegend

RealKhaLegend Member Tích Cực

Mọi người ơi cho e hỏi cái " Thời Trang Đôi Cánh" trong " Túi chọn thời trang hào hoa " không có hay là khác tên vậy ạ ? Ai biết chỉ dùm e với e cám ơn ạ ^^
  20. TedSoo

TedSoo Member Tích Cực

Trong đó có nha bạn, cái đầu tiên hay sao ấy, có hình đôi cánh.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.