VHT COMBO ĐỊNH HƯỚNG LỐI CHƠI THỜI ĐẠI 4.0

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Hime, 12 Tháng chín 2020.

1. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Hi vọng góp ý đc care chứ k phải để đó từ từ tính :(
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Phải có cơ sở mới làm được chứ ko pai mún làm như nào là được v đâu b =))
  3. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Mình góp ý nhiều v, chung quy là muốn ra tướng mới bám sát cốt truyện, 2 là muốn thay đổi tạo hình tướng cũ khi nâng cấp thôi. Còn skill này nọ chỉ là phụ ::bad_smelly::
  4. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Tạo hình hơi căng b e dè khó
  5. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Giờ có siêu designer với super artist r , mình nghĩ mấy cái tạo hình này ko còn khó khăn như đợt vẽ con akainu S đâu =)) , điển hình là chú shanks nhìn ngầu thật sự ấy :cat7
  6. Hime

=)) ngầu đúng ko =)) chắc b ko biết vẽ bao lâu nới được nó =))
  7. Ron

Ron Cao Thủ Forum

:cat45:cat45
  8. orojackson

orojackson Member Chính Thức

biết cái dự đoán kia đúng đc vàng đó
  9. JOKERs551

JOKERs551 Member Chính Thức

Em cần 1 cái gì đó xoáy xuyên lời nguyền ahihi
  10. Hime

cái này bên mình đang nghiên cứu b =))
  11. BiDiXichLo

BiDiXichLo Member Tích Cực

Bạn cho mình hỏi thông số giới hạn máu bị động và chủ động khác nhau như thế nào vậy. Theo như mình hiểu bị động là mỗi lần bị sát thương k vượt quá 30% lượng máu giới hạn (ví dụ Lucy) nhưng mình test như chiến báo dưới đây thì 1 lượt Sabo dame chết luôn Lucy của mình.
    http://s220-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20220&bid=WFZ_073cf1dcae1f6f86
  12. BiDiXichLo

Bạn cho mình hỏi thông số giới hạn máu bị động và chủ động khác nhau như thế nào vậy. Theo như mình hiểu bị động là vào trận mỗi lần bị sát thương k vượt quá 30% lượng máu giới hạn (ví dụ Lucy), còn chủ động là phải hành động (gây dame) mới kích hoạt mỗi lần bị sát thương k vượt quá 30% lượng máu giới hạn. Nhưng mình test như chiến báo dưới đây thì 1 lượt Sabo dame chết luôn Lucy của mình.
    http://s220-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20220&bid=WFZ_073cf1dcae1f6f86

Như vậy thì Luci giới hạn máu là chủ động chứ?
  13. Hemin

Hemin Member Tích Cực

chắc là lucci giới hạn chủ động r =)) . b cho xin cb lucci đánh trc với
  14. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Chủ động r, hawkins dắt tay lucci làm con ghẻ của game này ::nosebleed::
  15. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Khổ thân lucci tóc đen vẫn con ghẻ. Hawkins cs chủ động à ? Ông có cb ko Ron ?
    Ron thích bài này.
  16. Ron

Ron Cao Thủ Forum

hawkins thì bị động nhưng bộ skill , ảo mật , trái của nó thì nhận con ghẻ số 2, ko ai dám nhận số 1 =))
  17. BiDiXichLo

18. BiDiXichLo

Hôm bữa đọc bài phân tích tưởng nó bị động nên lấy về, phế quá :(
  19. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Chia Buồn - hi vọng nó ra S2 để up tiếp thôi. Chứ tướng như này up để trải nghiệm thôi chứ ko có tác dụng gì mấy ::nosebleed::
  20. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

lucci như này thôi tích lên marco vậy