VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Nhờ Mod Hime set code og sau thế này giúp mình nhé, với tuần sau bán lăng kính lv 200. Cảm ơn Hime nhiều:)
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ok b
    vuahaitac123456 thích bài này.
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Mình chốt góp ý tuần vừa qua: Haki thường, trái tim ác ma, lăng kính cổ đại
  4. thieublack98

thieublack98 Member Chính Thức

Mod ơi, cho mình xin bán chuyển trận doanh trong gghc với. Tại sv còn mỗi mình 1 cảng nên hơi buồn. Mình sv616 tên nhân vật venus phạm thiều cấp 151 ạ
  5. khanh_hung

khanh_hung Độc Cô Cầu Bại

Mod ơi! cho mảnh zues b1 or hihimaru b1 vô tích lũy dc ko, cố gắng kiếm cho đủ 1 con chứ lâu rồi ko thấy.
  6. thieublack98

thieublack98 Member Chính Thức

Mod ơi, cho em xin bán chuyển trận doanh vào gghc tuần sau với ạ. Em cấp 151 sv 616
  7. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Xin thêm Tử hồn, Chất dung hợp cho sv mới nha Mod ơi :D
  8. KAron

KAron Member Tích Cực

xin bán Haki tím với công huân Tranh bá và GGHC tuần này nhé mod
  9. vuahaitac123456

vuahaitac123456 Cao Thủ Forum

Mod Hime ơi tuần sau set code og có mảnh dực ưng giúp mình với, tuần này với tuần trước đều k có r. Thanks Hime.
  10. Hime

Ok b
  11. Hime

Bây khó r b
  12. Hime

Ok b
  13. Hime

Ok b
    Hiệp Lãng and vuahaitac123456 like this.
  14. Hime

Mình nhận góp ý gghc ev sau nữa
  15. Hime

Để mk xem
  16. minhlb210493

minhlb210493 Member Tích Cực

xin thêm mấy con pet b1 vào lễ bao thứ 5 như lúc trước nhé Hime lâu quá rồi k thấy có nữa
  17. napgameee

napgameee Member Chính Thức

em ló đang thiếu 30 mảnh hihimaru b1, 5 mảnh hành phong với 30 mảnh dực. k biết cái og kế nph cho e cái nào đc ko ta :<
  18. 21

21 Member Tích Cực

mod cho e xin vé visa vào gghc với ạ, em lv 140
  19. noottelias

noottelias Member Tích Cực

LB tới xin 10k chiến công , PH tới xin nhiều dcm nha mod , đc như tuần này thì càng tốt ạ
  20. hieu123dd

hieu123dd Thành Viên Mới

lễ bao tới xin cho bộ thời trang cánh vào. thanks mod