VHT [TỔNG KẾT EVENT] LUCKY STRIKE 8 - ĐẤU TRÍ ĐẠI CHIẾN

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Kinnn, 30 Tháng chín 2022.

1. Kinnn

Kinnn Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

TỔNG KẾT EVENT: LUCKY STRIKE 8 – ĐẤU TRÍ ĐẠI CHIẾN

Cảm ơn các bạn đã tham gia event mình tổ chức! Đây là file tổng kết, mọi người có thể xem tại đây
    Có vài thuyền trưởng không đọc kỹ thể lệ event hoặc đọc sai yêu cầu của mình đưa ra trong event nên tham gia đăng ảnh sai mà không chỉnh sửa. Đề nghị mọi người đọc thể lệ và yêu cầu của event cẩn thận cho các event sau này tham gia. Nếu như không hiểu rõ lắm về cách thức tham gia, các bạn có thể PM mình để giải đáp hoặc tag mình trên bài topic đó.

*Những trường hợp mình tô màu CAM trong file tổng kết là những thuyền trưởng đăng sai ảnh thể lệ hoặc ảnh kèm theo bị lỗi. Những bạn đăng sai ảnh thể lệ hoặc ảnh bị lỗi đăng lại ảnh tại topic này để mình bổ sung vào file tổng kết.

Trong thời gian để mở topic tổng kết, nếu các bạn không đăng ảnh bổ sung thì mình sẽ loại khỏi event tham gia. Các thuyền trưởng có hay tin thì tag bạn bè mình vào để chỉnh sửa.

*Những trường hợp mình tô màu ĐỎ là những thuyền trưởng bị loại vì điền sai thông tin tham gia, email, tham gia không đúng quy định, trùng IP hoặc là “không đủ 30 bài viết” (cái này là tối thiểu khi tham gia các event trên forum). Đề nghị các thuyền trưởng hãy cẩn thận hơn ở các hạng mục đơn giản như này nhé. Các lý do chi tiết, thuyền trưởng có thể xem bên trong file tổng kết.

*Những trường hợp mình tô màu VÀNG, xin chúc mừng các thuyển trưởng đã trúng giải may mắn của event mình lần này

*Giải vàng của event lần này lần lượt là : 1 giải ĐẶC BIỆT 3000 vàng, 3 giải NHẤT 2000 vàng và 5 giải may mắn 1000 vàng.
    Giải đặc biệt: @anhduykk

Giải Nhất: @Banchou , @oopstricky , @Void
    Giải may mắn:

@MIMAWARIGUMI, @MikasaSS, @BladeAndSoul, @Joon, @AsunaKirito
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Thời gian mở topic này để giải đáp thắc mắc cho đến cuối ngày hôm nay. Ai có thắc mắc gì thì comment bên dưới nhé.

Xin lỗi vì lên bài tổng kết trễ như thế này ! Thân gửi đến các thuyền trưởng!

anhduykk thích bài này.
  2. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

3. Delllmee

Delllmee Member Tích Cực

Mod trả lời giúp em trùng ip thế nào? Cho em đây xin địa chỉ ip mạng điền form ko chỉnh sửa, hoặc nếu ghim tài khoản này ko cho tham gia ev thì nhắn riêng cho em biết với ạ. Cảm ơn!
  4. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

ờ kìa cái gì =)) cái này mình biết là mình ăn r mà, có phải quay số mm đâu =))
    MotNoiBuon thích bài này.
  5. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

à nhìn nhầm tưởng top ăn may mắn, chứ ăn liên thắng thì xứng đáng ròi ::beauty::
  6. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

đâu xứng đáng đâu, mình lấy acc ông bạn ăn mà =)) nên mình chỉ đc code thôi chứ vàng có đc đâu =))
  7. oopstricky

oopstricky Member Tích Cực

Yay, lâu rồi mới được ăn lại quà vàng :^^:
  8. Kinnn

Mình không kiểm tra kỹ ip cmt của bạn và có sai sót, mong bạn bỏ qua cho. Còn việc ghim tài khoản hay bạn có thành kiến với mod khác, mình không quan tâm. Chuyện nào ra rõ chuyện đấy. Thành kiến của bạn với mod khác chẳng liên quan đến mình.
  9. Delllmee

Delllmee Member Tích Cực

Em hỏi cho rõ ràng để em còn theo đuổi game tiếp, em đâu có xúc phạm hay chỉ trích cá nhân nào đâu. Được tham gia ev thì em tham gia ko được nữa thì em ko tham gia nữa. Mod hiểu lầm ý của em rồi
  10. Dcrinle

Dcrinle Member Tích Cực

[​IMG] [​IMG]
    Mod ơi mình trước bạn này 2 ngày luôn, check dùm mình nha
  11. Kinnn

bạn báo trễ quá, mình đã nộp file tổng kết lên trên r bạn ơi. Mình để ghi là hạn đến cuối ngày 30/09 nếu ai có thắc mắc mà.