NRT tai khoan bi khoa, lam sao de mo day

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi uzumakesasut, 3 Tháng sáu 2017.

1. uzumakesasut

uzumakesasut Thành Viên Mới

mình vào được game nhưng các chức năng như: cho ninja vào nhà trọ hay sale đồ đều không được. lúc đó game nó hiện ra: tài khoản của bạn hiện tại đang bị khóa, vui lòng mở khóa tài khoản rồi vào lại .
    sau đó mình vô tài khoản, xác thực thành công số điện thoại và chứng minh nhân dân . Chỉ còn cái email , lúc đầu mình xác thực, game có gửi mã xác thực tới email mình nhưng mình vào email ko thấy, vì nó gửi vào mục spam nên mình ko biết. gửi được tầm 4 lần thì nó lại thông báo là không có mã xác thực nào với email của mình. Mình bèn gọi tổng tài nhưng 100000000000 lần mà nó không bắt máy.
    Làm sao để mình mở khóa tài khoản đấy. Giúp mình nhé.
    email của mình là: nguyenduc.gialai1993@gmail.com
    ten tai khoan: liginthemorning
    ten sv: S0005.Sasuke
    tên nv game: Uzumakesasut
  2. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

Hình như cái mở khoá tài khoản này là pass rương hay còn gọi là pass 2 đó bạn. Acc này bạn tạo hay mua bik pass 2 k. Nếu bik pass 2 mà chưa bik tác dụg thì vô mở hoặc đổi đi.:pde27::pde27::pde27:[​IMG]
  3. uzumakesasut

pass 2 ở đâu vậy bạn, cảm ơn bạn nhiều nhé
  4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

Bạn nhìn hình trên của mình đi có cái hình khoá bên phải nút toàn màn hình vs vip, phía dưới hoạt lực đó.Bạn ấn vô sẽ hiện ra cái bảng như trên, ấn tiếp mở khoa nhập pass 2 là ra. Cái này newbie thg k bik, bạn k lên hỏi sớm thì sau muốn bán acc hay làm gì đó vs rương k dc đâu.
    :pde45::pde45::pde45:
  5. uzumakesasut

mình đội ơn bạn, sau này có dịp nhất định sẽ báo đáp
    DannyLouis thích bài này.
  6. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

7. DannyLouis

K cần nặng nề thế đâu bạn, giúp dc mn là mình thấy vui òi. MÀ bạn có gì k bik cứ lên gr hỏi, giúp dc mình sẽ giúp nhiệt tình. AHIHI !!!
    ::boss::::boss::::boss::
  8. junkuri

junkuri Thành Viên Mới

có ai bik cách để mở khoá tài khoản ko ạ
    chỉ mik vs